Request mod @legialoc vào giải đáp hộ tí!

Status
Not open for further replies.

divedaucd

Banned
Reactions
106
MR
0.000
Mod @legialoc banned mình vì war? mod cho mình proof có được không?

Thứ nhất: nếu bạn kia quote cả bài mình, mình còn đỡ tức, đằng này bạn đó vote từng câu của mình để bắt lỗi, xin hỏi mình post đóng góp hay phá hoại?
Lúc mình nóng nảy có thể hơi quá, nhưng sau post đó mình nói năng đàng hoàng lại, không có lời lẽ khiêu khích hay chửi tục, tranh luận còn có Trial mod @prosperlong , thử hỏi nó đi soi mói từng post từng post để bắt lỗi thì có chịu được không?

Mod muốn banned mình thì phải cho chính đáng chút chứ đừng làm đề thị uy cho có mod à.

@Shin

Last edited:
Mod @legialoc banned mình vì war? mod cho mình proof có được không?

Thứ nhất: nếu bạn kia quote cả bài mình, mình còn đỡ tức, đằng này bạn đó vote từng câu của mình để bắt lỗi, xin hỏi mình post đóng góp hay phá hoại?
Lúc mình nóng nảy có thể hơi quá, nhưng sau post đó mình nói năng đàng hoàng lại, không có lời lẽ khiêu khích hay chửi tục, tranh luận còn có Trial mod @prosperlong , thử hỏi nó đi soi mói từng post từng post để bắt lỗi thì có chịu được không?

Mod muốn banned mình thì phải cho chính đáng chút chứ đừng làm đề thị uy cho có mod à.

Bạn là ai thế? là @truonglam0506 hả? @@

https://mmo4me.com/threads/phat-am-co-the-ban-da-biet-nhung-chua-chuan.270045/page-2

1 người đã ra đảo 7 ngày, còn 1 người 3 ngày :oops::oops::oops:

Upvote 0
Vãi clone. Tiễn clone luôn nha chờ 3 ngày sau vào lại mmo làm việc nha cậu :D

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Vụ này mình cũng thông cảm với bạn, có những chuyện dù lý lẽ thuộc về mình nhưng đừng để bị người khác kích động thành nóng tính. Phạm rule thì Mod phải làm theo rule, hi vọng bạn rút kinh nghiệm. Coi như đi nghỉ mát 3 ngày rồi quay lại box tham gia vui vẻ :D Chuẩn bị có event tiếp nha :D

Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week