Event MMOLot - Tìm người may mắn nhất MMO

Chào các bạn,

BQT mới cập nhật chương trình MMOLOT, giá vé và cơ cấu giải thưởng có 1 vài điều chỉnh để tiếp cận được nhiều người chơi hơn, các bạn có thể theo dõi ở topic này nha: https://mmo4me.com/threads/mmolot-200-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/#post-7359336

Và để tri ân những bạn đã đặt những viên gạch nền móng cho giải thưởng, BQT quyết định tặng các bạn đã mua vé từ trước ngày 27/3/2021 mỗi bạn được x2 tổng số vé các bạn đã mua. VD: @AbelKane mua tổng cộng 11 vé, bạn sẽ được tặng 22 vé.

Danh sách các bạn đã mua vé trước ngày 27/3/2021.
View attachment 170973
Các bạn được tặng vui lòng dùng MR để mua vé theo link hướng dẫn và báo danh tại topic này để BQT refund lại số MR nhé.
Hi hi thanks bạn, đánh bừa 1 vé ai ngờ được thêm 1 MR :))

Chào các bạn,

BQT mới cập nhật chương trình MMOLOT, giá vé và cơ cấu giải thưởng có 1 vài điều chỉnh để tiếp cận được nhiều người chơi hơn, các bạn có thể theo dõi ở topic này nha: https://mmo4me.com/threads/mmolot-200-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/#post-7359336

Và để tri ân những bạn đã đặt những viên gạch nền móng cho giải thưởng, BQT quyết định tặng các bạn đã mua vé từ trước ngày 27/3/2021 mỗi bạn được x2 tổng số vé các bạn đã mua. VD: @AbelKane mua tổng cộng 11 vé, bạn sẽ được tặng 22 vé.

View attachment 170973
Các bạn được tặng vui lòng dùng MR để mua vé theo link hướng dẫn và báo danh tại topic này để BQT refund lại số MR nhé.
mình mua 4 vé nha MOD . refund lại mình vs

Bạn nào chưa được refund thì báo mình biết nha.

Hổm bữa chơi bạt mạng nên hết sạch MR rồi, để lúc khác có MR lại rồi mới tham gia tiếp được :popo_haha:

chúc người may mắn đầu tiên của mmo4me ẵm MR sớm xuất hiện :popo_dribble:

chưa có ai trung ah :)

đổi rule đi mỗi người chỉ được mua 1 vé thôi nhưng 2 số cuối giải đặc biệt , như thế sẽ xoay vòng nhanh :)

Báo danh và đã tiếp tục lên thuyền tìm kiếm hơn 200 MR.
Cảm ơn BQT.
Haha, lên 246 rồi, mong có người trúng ghê luôn đấy.

:D nay 1 vé còn 0.5 MR thơm phết. Để tối nay nằm mơ ra số. Mai mua vài vé :D
Bữa giờ chưa thấy tên trong bảng vàng luôn. Xuất hiện vài nháy xem nào ?

Viết bài ...kiếm MR. Chơi cho vui và đóng góp cho forum ngày càng phát triển
Viết lẹ đi mình gửi thưởng MR liền nào.

mình mua 4 vé nha MOD . refund lại mình vs
View attachment 171054
Mới chơi lại trúng luôn giải phụ thế kia, đãi mọi người đi nào ? ? ?

Hổm bữa chơi bạt mạng nên hết sạch MR rồi, để lúc khác có MR lại rồi mới tham gia tiếp được :popo_haha:

chúc người may mắn đầu tiên của mmo4me ẵm MR sớm xuất hiện :popo_dribble:
Haha, mình mở dịch vụ cho vay đây, lãi suất nhẹ nhàng 1 MR / ngày thôi ?

đổi rule đi mỗi người chỉ được mua 1 vé thôi nhưng 2 số cuối giải đặc biệt , như thế sẽ xoay vòng nhanh :)
Idol xuất hiện cái là khác liền. Có 100 số, bán hết đc có 50 MR mà thưởng lại 200 MR. Thôi để mỗi ngày gửi luôn Idol 150 MR đi cho nhanh nhỉ ;)

Idol xuất hiện cái là khác liền. Có 100 số, bán hết đc có 50 MR mà thưởng lại 200 MR. Thôi để mỗi ngày gửi luôn Idol 150 MR đi cho nhanh nhỉ ;)
dễ trúng vậy hả , thế giảm xuống dưới 40 MR rồi cộng dồn lên nếu k ai trúng , vậy là đảm bảo ko lỗ rồi , mà làm như cả 4r nó hợp tác mua ko giống nhau đê trúng ấy , nếu trúng rồi chia sao chó 99 thằng kia , đó là điều khó xẩy ra , cái này là có bán vé chứ có phải là free đâu , mình nghĩ chúng ta chơi vui vẻ thôi , thì k cần phải làm khó , giảm xuống còn 100 số (2 số cuối giải ĐB) , giảm giải thưởng lại là ổn , để thỉnh thoảng còn có người trúng , 4r lại rôm rả nhộn nhịp bàn tán , mọi người còn thấy được chút ảnh sáng chứ :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

giờ có 1 giải pháp khác là BQT không trả thưởng nữa , mà giải đó chính là số tiền bán vé , ko trúng thì + dồn (BQT có thể thưởng thêm 1 tí lúc đầu gọi là kích cầu tiêu dùng) , giải là 2 số cuối giải đặc biệt , mỗi người chỉ đc mua 1 vé , thế là xong , có phải vui vẻ hơn không :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Ủa refun là sao thế bác
Chào các bạn,

Ủa refun là sao thế bác

Giá vé giảm hả ad. Bữa mua 2 vé 2 MR?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back