MMO4VN [Ugotfile] hay [Hotfile]

Ugotfile , Hotfile , Cả hai ,or Host Khác

• Ugotfile

Votes: 10 33.3%
  • Hotfile

Votes: 6 20.0%
  • Cả 2

Votes: 10 33.3%
  • Khác

Votes: 4 13.3%

• Total voters
    30

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
Hiện nay phong trào PTU đang trội hơn so với các loại khác , vì thế mình muốn xem AE trong MMO4VN đang chơi cái nào trong 2 cái này , mình thấy 1 số forum còn hạn chế UGF quá , post link UGF là banned liền , hix hix , giờ anh em cùng bình chọn nhé

2 cái, thì cái nào cung oke hết, nhưng chọn 1 thôi nhá:)
Nếu forum đo banned, thì có nghĩa forum đó là forum nhỏ, ko đáng để mình quan tâm đâu bạn à, giờ người ta cần nguồn dowload ở tất cả các hot, đa số những forum nhỏ, và forum riêng 1 cá nhân nào đó mới cấm link ugot. vì nó sợ cạnh tranh khi có lượt down, dù bạn có spam link hotfile đi nữa, nếu trùng bài vài lần thì nó cũng banned, cuối cùng nó cho mình post bài là để có chuyện thôi. chứ nó sợ cạnh tranh nên chuyện banned là chuyện sớm muộn thôi

đang có ý tưởng lập 1 topic chỉ để dành share forum rank <100k , ko spam , ko biết được không nhỉ ,dạo này tìm forum đỏ mắt , toàn forum tiếng tàu ko àh, ko biết xài :))

Ủng hộ niũmever, lập đi bồ.

MÌnh đang phân vân nên chiến cái nào đây

Chơi cả 2 là hợp vì HF giới hạn 30 phút mỗi lần down cho free và nếu kèm theo link UGF thì người cần down vẫn có thể down chữa cháy . Tuy nhiên , chơi 2 thằng thì khả năng đc mua pre ko cao .

chơi ugot thì fai hoạt động về đêm mới có cookie , oải chết , vì US down mới đc cookie cao thôi

CHơi Ugot mà cứ nghĩ đến cookie là thua rồi. Phải hiểu Ugot nó khác hotfile chỗ nào. Nói chung trước mắt thì có lẽ thu nhập ugot ko = dc hotfile. Nhưng càng về sau thì ugot sẽ ngon hơn hotfile . Chiến ugot từ bây giờ để dành thị phận là quyết định sáng suốt đó.

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

chơi ugot thì fai hoạt động về đêm mới có cookie , oải chết , vì US down mới đc cookie cao thôi

Cậu pro wa'. Mình ko còn gì để nói nửa.
T1) tất cả các host đều tính cho US số tiền download cao nhất chứ ko riêng gì Ugot.
T2) Chơi PTU thì cậu nói " PHẢI " hoạt động về đêm thì thôi cậu chơi PTC hay offer đi, 2 cái này làm buổi sáng đó nên ko phải mệt.:)

cái này phải tự tìm tòi
chứ không ai shared kinh nghiệm cho cả
kể cả mình cũng không shared cho ai :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,298
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week