Verified by BQT MMO4ME tuyển Mod - Chúng tôi cần bạn!

Em trẻ trâu năm nay mới 20t, đã có kinh nghiệp tiếp xúc và quản lý diễn đàn chuẩn xenforo, kinh nghiệm trải đủ từ member đến mod diễn đàn, có thời gian rảnh để online.

Kinh nghiệm MMO ở mức trung bình.

Mạnh dạn xin 1 vé phỏng vấn từ các sếp ạ

Em trẻ trâu năm nay mới 20t, đã có kinh nghiệp tiếp xúc và quản lý diễn đàn chuẩn xenforo, kinh nghiệm trải đủ từ member đến mod diễn đàn, có thời gian rảnh để online.

Hi,

Bạn ứng tuyển Mod box nào đó, với bạn vui lòng đăng ký theo mẫu #1 nha.

Cám ơn bạn.

Nhìn chữ ký của bạn và check his các post của bạn thì chắc bạn muốn ứng cử box Airdrop & Bounty

Bạn cần thể hiện được năng lực của bạn qua cách tạo các bài viết sao cho chất lượng hơn, hiện tại mình thấy đa phần các post tuyển ref của bạn khá sơ xài :)

Họ và tên: An Lê Hoàng Anh
Nơi ở hiện tại: Nam Định
Thông tin liên lạc: [email protected]
Số điện thoại: 0582442873
Các Box muốn làm MOD: https://mmo4me.com/forums/airdrop-bounty.58/ - bao giờ quen việc hơn có thể ôm thêm nếu cảm thấy bản thân đủ sức.
Tình hình hiện tại của BOX: Ngoài việc member giật tít bằng nội dung gây sốc như in hoa toàn bộ tiêu đề, tiêu đề ghi sai nội quy ra thì cái box này khá là nhàm do có nhiều member đăng bài spam tuyển ref và không có thông tin mở rộng về dự án - bản thân em cũng đăng như thế =))
Ý tưởng để phát triển BOX: Airdrop nó cũng mãi chỉ như thế thôi chứ chẳng thể phát triển thêm được, chắc là lọc bài và xử lý bài viết sai quy định đăng, xóa bài giật tít.

Update:
Hiện tại, các ứng viên Mod chưa cần phải tham gia họp trực tuyến mỗi 2 tuần nữa.

Newbie có được tuyển ứng tuyển mod k nhỉ?

Thực ra cũng k hắn là newbie, mình chơi MMO4me hồi 2018. Sau đó 1 năm, cỡ 2019 thì mình nghỉ vì muốn dành thời gian rảnh làm trader hơn là tuyển ref cho mấy token vớ vẩn (dù lúc đó mình cũng kiếm được kha khá với đống này). Thực sự thì làm trader mình thấy thú vị hơn vì linh cảm của mình thường chuẩn xác và kiếm bộn. So với trước đây, chỉ có mình và 2 3 bác gì đó tuyển ref, thì bây giờ nhà nhà tuyển ref, người người tuyển ref. Thành ra lần trở lại này mình cực kỳ xa lánh cái box tuyển ref bát nháo kia, muốn làm mod IT liệu có thể không?
Được bạn nha. Có gì bạn soạn đơn theo mẫu post #1 nha.

Update 9/5/2021:
Update các box cần Mod.

Update:
Hiện tại, các ứng viên Mod chưa cần phải tham gia họp trực tuyến mỗi 2 tuần nữa.
Giờ mới biết quy định mới này luôn á

Họ và tên: Trần Minh Ngọc
Nơi ở hiện tại: Gò Vấp
Số điện thoại: 0967987476
Các Box muốn làm MOD: Captcha
Tình hình hiện tại của BOX: Khá nhiều member đang không thực hiện đúng nội quy của forum, điển hình như việc không sử dụng Prefix hoặc sử dụng không đúng Prefix cho một Thread mới, các bài viết bị banned chưa được move vào Recycle Bin.
Ý tưởng để phát triển BOX: Xử lý các bài viết sai quy định của forum: thay đổi Prefix hoặc thêm Prefix nếu cần thiết, move các topic đặt sai quy định vào đúng nơi, xóa các bài đăng vi phạm nội quy, giải quyết kịp thời các reports của member.

Họ và tên: Nguyễn Lan
Nơi ở hiện tại: TPHCM
Thông tin liên lạc: 106 Nguyễn Biểu, Phường 1,Q5,TP.HCM
Số điện thoại: O98 632 3784
Các Box muốn làm MOD: IT ZOne
Tình hình hiện tại của BOX: Ổn
Ý tưởng để phát triển BOX: Phát triển thêm bài viết , trả lời thắc mắc, đánh giá thông tin...và xử lý SPAM khỏe

Góp ý: MMO4ME nên mở thêm kênh discord để anh em giao lưu. Phải nói là bây giờ Facebook group, hay 4rum nhiều khi anh em rất ít lên. Đa số xài luôn discord.

Góp ý: MMO4ME nên mở thêm kênh discord để anh em giao lưu. Phải nói là bây giờ Facebook group, hay 4rum nhiều khi anh em rất ít lên. Đa số xài luôn discord.
Mình cũng có nghĩ đến điều này. Còn dự định đưa luôn các dạng API đưa thông tin từ Forum lên Discord nữa. Tuy nhiên thì vẫn chưa rõ là Mem có thật sự cần không? Vì Forum cũng có nhóm Telegram rồi.

Mình cũng có nghĩ đến điều này. Còn dự định đưa luôn các dạng API đưa thông tin từ Forum lên Discord nữa. Tuy nhiên thì vẫn chưa rõ là Mem có thật sự cần không? Vì Forum cũng có nhóm Telegram rồi.
mấy ông mmo đa phần lại thích dùng tele hơn chỉ có bên kỹ thuật hay chơi game thì mới dùng cả discord thôi:ami_fat_cat_098:

xin tele forum di bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back