Verified by BQT MMO4ME tuyển Mod - Chúng tôi cần bạn!

chào bạn, bạn cho mình làm mod cỡ 1 tiếng đc kg ạ, mình phải ban thằng óc chó pipidn và tự stick vài dịch vụ online của mình xong là mình về hưu cảm ơn bạn :popo_boss:
Thế này thì khó quá. Cần cái gì đó cho nó trơn tru hơn tí nào ?

Đề nghị cho bác này làm mod ngày và luôn nhé, mod mục " funny " :popo_bye:
Mục này hay đó. Bạn ứng cử không?

hóng Mod CryptoCurrency.
Hay bạn đề xuất nhận luôn đi

ủa Forum có bán áo hả ta :D
Trước đây là có, hiện tại thì tạm ngưng rồi. Bạn muốn mua áo ah?

Cảm ơn các bạn đã tin tưởng, e thì cũng chỉ biết chút về du lịch, 1 chút về chụp ảnh, 1 chút về trade, nếu có vị trí nào phù hợp thì mình sẵn sàng;)
View attachment 169010
Trade của bạn ở phần nào thế? Crypto hay Forex hay Stock?

Một hướng khác thì là phát triển Marketing cho Forum. Bạn có hứng thú không?

Mong Anh @Shin check email giúp em !
Em cảm ơn ?

Còn thiếu mod box nào vậy anh Shin, chứ em thấy topic này cũng lâu rồi. Nên sợ đủ mod hết rồi

Còn thiếu mod box nào vậy anh Shin, chứ em thấy topic này cũng lâu rồi. Nên sợ đủ mod hết rồi
#1 là update mới nhất rùi đó. Bạn thấy phù hợp với vị trí nào cứ mạnh dạng ứng tuyển nha.

Crypto và forex bác ak

admin có còn bán thì cho mình xin link vào inbox nhé :D

Hy vọng có MOD nào đó đưa ae về bờ, các cao nhân ẩn dật hiện thân đi nào :D
P/S: Mong muốn có MOD về mảng Offers để học hỏi :) rồi 1 thuyền trưởng về HYIP & Matrix đưa ae bay xa và cao hơn :D

Bạn hay bị chuyển bài viết ở BOX nào thế? Để mình kiểm tra thêm nào
https://mmo4me.com/threads/dao-sperax-spa-tren-dien-thoai.421349/#post-7332059 đây là bài của mình. Mình bị chuyển box sang bên thùng rác nhưng không có ghi lý do bị di chuyển, cũng không có tin nhắn nhắc nhở gì trên tường nhà hay ở đâu cả. Thông báo thì chỉ có ghi đề tài chuyển đến 1 mục khác. Chấm hết.

Trong khi vẫn còn các chủ đề tương tự về app Sperax Play tồn tại ở diễn đàn và tồn tại ở các box khác nhau. Chỉ 1 số bài (trong đó có bài của mình) bị bế đi.

Nếu là vì thread bị trùng thì xin thưa, bài mình post sớm nhất lên diễn đàn này so với các thread khác, bạn có thể check lại qua id post bài.

Còn nếu bị bế đi vì vi phạm nội quy thì mình mong là tất cả cùng đi chứ không phải chỉ có 1 vài bài bị đưa đi.

admin có còn bán thì cho mình xin link vào inbox nhé :D
Đã Inbox rồi nha.

Hy vọng có MOD nào đó đưa ae về bờ, các cao nhân ẩn dật hiện thân đi nào :D
P/S: Mong muốn có MOD về mảng Offers để học hỏi :) rồi 1 thuyền trưởng về HYIP & Matrix đưa ae bay xa và cao hơn :D
Mình chưa rõ lắm. 2 BOX này đang có MOD cả rồi đấy. @emyeusss7 @hyipdollar

https://mmo4me.com/threads/dao-sperax-spa-tren-dien-thoai.421349/#post-7332059 đây là bài của mình. Mình bị chuyển box sang bên thùng rác nhưng không có ghi lý do bị di chuyển, cũng không có tin nhắn nhắc nhở gì trên tường nhà hay ở đâu cả. Thông báo thì chỉ có ghi đề tài chuyển đến 1 mục khác. Chấm hết.

Trong khi vẫn còn các chủ đề tương tự về app Sperax Play tồn tại ở diễn đàn và tồn tại ở các box khác nhau. Chỉ 1 số bài (trong đó có bài của mình) bị bế đi.

Nếu là vì thread bị trùng thì xin thưa, bài mình post sớm nhất lên diễn đàn này so với các thread khác, bạn có thể check lại qua id post bài.

Còn nếu bị bế đi vì vi phạm nội quy thì mình mong là tất cả cùng đi chứ không phải chỉ có 1 vài bài bị đưa đi.
Cõ lẽ là một lần di chuyển bài hàng loạt nên bị nhầm lẫn bài của bạn trong đó.

Mình đã di chuyển Topic của bạn về lại BOX Mining rồi. Lần tới nếu bạn thấy điều gì không đúng, bạn cứ tạo Topic hỏi lên trong BOX này nha: https://mmo4me.com/forums/suggestion-feedbacks.15/

Em chẳng có kinh nghiệm gì cả...
Nhưng nếu được chỉ bảo em chắc chắn làm tốt
Em xin ứng tuyển
Tks BQT

e cần thuê luật sư
Ae cần bạn. Tổ quốc cần bạn. Ae đồng r.ầm cần bạn. Nhớ Post ảnh đều đều đó.

Ở đây nha haha https://mmo4me.com/forums/thien-duong-la-day.69/

Kính gửi anh chị em mmo,

mình kiện ông này @Shin không phát quà 8/3 mặc dù mình đã có thông báo chính thức về giới tính, cũng như up hình chứng thực chính chủ nhưng bị từ chối phát quà do nghi ngờ là nam ạ.

Đồng thời còn gạ gẫm tình dục với 1 cô gái vô cùng tao nhã như mình chơi trò 69 trong box kín (mặc dù m kg vào đc để mời gọi 69 nhưng cũng tạm coi là hành vi xâm hại phụ nữ) ạ.

Mong anh em ký tên để mình đảo chính ông này ạ, cám ơn anh em.

e cần thuê luật sư

Kính gửi anh chị em mmo,

mình kiện ông này @Shin không phát quà 8/3 mặc dù mình đã có thông báo chính thức về giới tính, cũng như up hình chứng thực chính chủ nhưng bị từ chối phát quà do nghi ngờ là nam ạ.

Đồng thời còn gạ gẫm tình dục với 1 cô gái vô cùng tao nhã như mình chơi trò 69 trong box kín (mặc dù m kg vào đc để mời gọi 69 nhưng cũng tạm coi là hành vi xâm hại phụ nữ) ạ.

Mong anh em ký tên để mình đảo chính ông này ạ, cám ơn anh em.
á đù, châu chấu mà đòi đá xe à :popo_ah:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back