Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
Trước đợi ngày gần cuối rồi vote, ai ngờ bão vào, mất điện, giờ có điện lại thì đã muộn, :popo_extreme_sexy_girl:

Trước đợi ngày gần cuối rồi vote, ai ngờ bão vào, mất điện, giờ có điện lại thì đã muộn, :popo_extreme_sexy_girl:
Tiếc quá bạn nhỉ @@! Nhưng tại sao tới phút cuối mới vote đó ??? :popo_surrender:

Tiếc quá bạn nhỉ @@! Nhưng tại sao tới phút cuối mới vote đó ??? :popo_surrender:

Chắc chơi loto nhiều, những vé cuối cùng là những vé may mắn =))

tất cả là do ý trời bạn ơi. mình tối qa xem sao bắc đẩu thấy nó tiến về phía nam thay vì miền trung, thế cho nên bạn có mệnh đc nhận thưởng nhưng rủi thay ý trời đổi thay, quà về mình. tý m ghi lại stk

Vậy là chính thức kết thúc phần bình chọn và chốt danh sách rùi nha mọi người. Mọi người giúp mình kiểm tra lại xem số may mắn có khớp không nha. Ai kiểm tra thấy chỗ nào không khớp thưởng ngay 1$/ 1 chỗ.

Mình sẽ sắp xếp sớm để báo thời gian Live Stream quay số cho mọi người biết. Mọi người nhớ theo dõi liên tục, thường xuyên để không bỏ lỡ cơ hội xem SMOD Live Stream bán hàng đa cấp Online nha :popo_sweet_kiss:

Last edited:
Theo Our Station Dream, nguồn tin phỏng đoán không hề chính thức của MMO4ME, dự báo bạn Psm sẽ lãnh giải đặc biệt của event, mời bạn Psm có tên đưa số tk bank để nhận giải... theo dự báo chính thức của hiệp hội đoán mò, và chờ rinh giải thưởng.

1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Chịu khó quản lý
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? yêu cầu các mem post bài cần check kĩ thông tin
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 253
@animax1991 trong gg sheet chưa có liệt kê bạn này mình search 253 ko ra :D check theo tên bạn này cũng không có :popo_big_smile: :popo_big_smile:

bạn ấy ra đảo ở rồi, kê gì nữa, liệt rồi
ra đảo nhưng mà trước khi trao giải được về đất liền thì vẫn hợp lệ với quy định mà. Trừ khi thím đó bị ban vĩnh viễn hoặc 30 ngày

ra đảo nhưng mà trước khi trao giải được về đất liền thì vẫn hợp lệ với quy định mà. Trừ khi thím đó bị ban vĩnh viễn hoặc 30 ngày

Ý TRỪ KHI của bạn đúng rồi đó :popo_big_smile:

5 phút mặc niệm dành cho 2 đồng chí đã vĩnh viễn liệt - kê. Nhưng mà sao lâu trao giải thế nhỉ, end hôm qua r. đáng lẽ giờ này tk mình phải ting-ting rồi chứ

Quay thưởng chưa ạ

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : giỏi
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 392

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : giỏi
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 392
Hết hạn từ hôm 28 rồi mà bạn.

THÔNG BÁO:

Buổi quay số may mắn LIVE STREAM event MMO4ME Idol Mod sẽ diễn ra lúc: 22:00 ngày 2/11/2020 trên fanpage của forum MMO4ME: https://www.facebook.com/mmo4me.fanpage/

Mọi người nhớ bấm theo dõi để đảm bảo rằng không bỏ lỡ buổi Live Stream này nha.

Last edited:
Cám ơn mọi người đã tham gia buổi Live Stream của mình. Lần đầu lên Live Stream nên mình hơi run, điều sai xót là khó tránh khỏi, mong mọi người thông cảm bỏ qua cho mình nha.

Trước khi công bố Event, mình muốn thông báo là đã có 1 sơ xuất khi không quy định các Mem chỉ được vote các Mod thì mới tính là hợp lệ ( Không được vote SMod và Admin ). Điều này không khác gì mình là người vừa đá bóng vừa thổi còi. Thay vì các Mod khác sẽ được vote thì lại vote cho các SMod và Admin, nên sẽ rất ảnh hưởng tới kết quả Event. Chắc chắn những thiếu xót này sẽ được ghi nhận lại và rút kinh nghiệm cho các đợt Event sắp tới.

Công bố kết quả Event MOD Idol:
  • Mod dẫn đầu số phiếu bình chọn là 39 phiếu: @duchaitp
  • @duchaitp sẽ nhận được danh hiệu danh giá nhất forum MMO4ME tính tới thời điểm hiện tại là: Idol Mod.

Giải các số may mắn:
  • Giải 1 ( 79 $ ) : @traimo91 với số may mắn là 169
  • Giải 2 ( 29 $ ) : @hoangvfu với số may mắn là 414
  • Giải 3 ( 19 $ ) : @namtt007 với số may mắn là 23
Giải các comment được nhiều lượt like nhất, mỗi giải 9$.
Các bạn trúng giải có 7 ngày để thông báo lại thông tin TK nhận giải. Sau 7 ngày, nếu không có người nhận giải BQT sẽ gửi phần quà này tới quỹ từ thiện MMO4ME.

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền
BQT MMO4ME

Cám ơn mọi người đã tham gia buổi Live Stream của mình. Lần đầu lên Live Stream nên mình hơi run, điều sai xót là khó tránh khỏi, mong mọi người thông cảm bỏ qua cho mình nha.

Trước khi công bố Event, mình muốn thông báo là đã có 1 sơ xuất khi không quy định các Mem chỉ được vote các Mod thì mới tính là hợp lệ ( Không được vote SMod và Admin ). Điều này không khác gì mình là người vừa đá bóng vừa thổi còi. Thay vì các Mod khác sẽ được vote thì lại vote cho các SMod và Admin, nên sẽ rất ảnh hưởng tới kết quả Event. Chắc chắn những thiếu xót này sẽ được ghi nhận lại và rút kinh nghiệm cho các đợt Event sắp tới.

Công bố kết quả Event MOD Idol:
  • Mod dẫn đầu số phiếu bình chọn là 39 phiếu: @duchaitp
  • @duchaitp sẽ nhận được danh hiệu danh giá nhất forum MMO4ME tính tới thời điểm hiện tại là: Idol Mod.

Giải các số may mắn:
  • Giải 1 ( 79 $ ) : @traimo91 với số may mắn là 169
  • Giải 2 ( 29 $ ) : @hoangvfu với số may mắn là 414
  • Giải 3 ( 19 $ ) : @namtt007 với số may mắn là 23
Giải các comment được nhiều lượt like nhất, mỗi giải 9$.
Các bạn trúng giải có 7 ngày để thông báo lại thông tin TK nhận giải. Sau 7 ngày, nếu không có người nhận giải BQT sẽ gửi phần quà này tới quỹ từ thiện MMO4ME.

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền
BQT MMO4ME
còn thẻ cào cho người xem sôi nổi thì sao mod eiiiii

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member