Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
Em chào ad ! em cũng đã canh tác trên mảnh đất này từ khá lâu rồi, mặc dù thành quả chưa gặt hái được nhiều nhưng cũng kiếm được những đồng $ đầu tiên từ đây, và một số kinh nghiệm, trải nghiệm nhất định. Nhân tiện ad ở đây

Trăm năm mới xuất … 1 lần

Nên em tịnh tiến lại gần Cảm Ơn ! ^^

Có 1 câu nói trong 1 quyển sách : “ Nếu ai có sẵn lòng biết ơn thì sẽ được cho thêm, họ sẽ có dư dả đủ đầy. Nếu ai vô ơn thì ngay cả những gì họ có sẽ bị tước đi”. Nghiệm từ quá khứ tới nay thì quả không sai. Em đố Ad Câu nói này nằm trong quyển sách nào ? Nếu ad đoán đúng, em xin tặng Ad quyển sách xem như quà cảm ơn từ trước đến nay em đã được gieo hạt & cày cấy trên mảnh đất này ạ ! :v )))

Chúc forum luôn thịnh vượng ! :popo_burn_joss_stick:
mình cảm giác như câu nói này ở trong 1 quyển sách giảng về cách sống như kiểu sách về tôn giáo nhỉ

Hôm nay tự nhiên có mem vào hack não BQT thế nhỉ :popo_surrender:

không Mod , trước đây e cũng hay có việc phải ra nhà thờ, nhưng mà em không theo đạo nào :p

Không theo đạo nào cho khỏi vướng bụi trần :popo_smile: , như mềnh ĐẠO DU_nặng, cảm thấy lòng luôn nặng trĩu :popo_sweat:

1. Bạn thích MOD nào nhất? @[B]cuipap1984[/B]
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? nhiệt tình, trách nhiệm, có tâm ...
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Hình như là Report SCAMhttps://mmo4me.com/forums/report-scam.34/post-thread
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 135

1. Bạn thích MOD nào nhất? @anhtuan02t1
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? nhiệt tình và có hiểu biết về mmo nhất là hyip
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? HYIP
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? mọi thứ thấy ok nếu phát sinh vấn đề gì sẽ góp ý
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 368

Còn tầm 1 ngày nữa là hết Event rồi, mình nhờ các bạn giúp mình kiểm tra, đối chiếu file Google Sheet với các comment ở Event xem đã khớp chưa nha. Bạn nào tìm ra được lỗi thì mình sẽ tặng bạn 1$/1 lỗi . Tối đa 5 lỗi thui nha :popo_adore: .

1. Bạn thích MOD nào nhất : anhtuan02t1
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : dep ké theo Mod kiếm được khá tiền
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? :hyip
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : ko, mod làm quá tốt rồi
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ):389

Còn tầm 1 ngày nữa là hết Event rồi, mình nhờ các bạn giúp mình kiểm tra, đối chiếu file Google Sheet với các comment ở Event xem đã khớp chưa nha. Bạn nào tìm ra được lỗi thì mình sẽ tặng bạn 1$/1 lỗi . Tối đa 5 lỗi thui nha :popo_adore: .
bạn xem lại có acc bậc chưa junior cũng dc tính vote nha

bạn xem lại có acc bậc chưa junior cũng dc tính vote nha
Cám ơn bạn nhiều nha, mình đã lọc lại toàn bộ newbie và Clone và xóa bỏ vote của họ.

Bạn cho mình TK PM để mình gửi 1 ít quà nha. :popo_bye:

Cám ơn bạn nhiều nha, mình đã lọc lại toàn bộ newbie và Clone và xóa bỏ vote của họ.

Bạn cho mình TK PM để mình gửi 1 ít quà nha. :popo_bye:
  1. Bạn thích MOD nào nhất : @danhmay24h
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : uy tin, giao dịch nhanh
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? :hình như exchange money
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : ko
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 322
mình bị trùng số may mắn 389 nên nên vote thêm 1 mod khác và chọn lại số may mắn khác là 322
quà thì thôi mod, bạn nói lời cám ơn thế là mình vui rồi

thế nào rồi mod, có kết qả chưa ahihi, chuyển khoản m nhé.

Chưa end mà đồng chí :popo_beat_brick: Những người hay hối thường tạch =)) cứ thuận theo tự nhiên mới có xèng rơi vào đầu

Thời gian tham gia :
  • Bắt đầu từ lúc topic được lập xong và kết thúc vào lúc 23h59 ngày 28/10/2020.
  • Kết quả sẽ được công bố trong vòng 7 ngày kể từ ngày kết thúc Event.

Bạn ơi, mình có tạo 1 event nhỏ trong event lớn Idol Mod đó, bạn chỉ việc tìm ra được lỗi không khớp thông tin giữa các comment tham gia event và file Google Sheet là có thể nhận ngay giải thưởng lên tới tối đa 5$. Mỗi 1 lỗi là 1$ đó. Làm giàu không khó là đây chứ đâu. :popo_sweet_kiss:

1. Bạn thích MOD nào nhất? @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? Anh hiền lành, dễ mến, giải quyết việc forum nhẹ nhàng không để mất lòng mem
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Airdrop ra ngày 1 nhiều và kém chất lượng nên chỉ mong box sẽ có các dự án chất lượng cho mem
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 777

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week