Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
  1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Thật thà, nhiệt tình, đẹp trai, đa tài
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không?
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 168
Thanks bạn! Vụ đẹp trai đa tài này là chắc do chưa biết mặt mình nè, nếu mà gặp chắc hối hận muôn kiếp :D

Thanks bạn! Vụ đẹp trai đa tài này là chắc do chưa biết mặt mình nè, nếu mà gặp chắc hối hận muôn kiếp :D

đa tình thì được =))

1. Bạn thích MOD nào nhất : @anhtuan02t1
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Một người anh, một người thầy tận tâm và nhiệt tình, tính cách hòa đồng và vui vẻ, với vốn kiến thức sâu rộng của mình anh ấy đang quản lý box được giao khá tốt, giảm tối đa việc ăn cam từ các site HYIP.
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : HYIP
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : HYIP hiện tại không còn hot như trước, nên box đang khá trầm và ít mem cmt, hi vọng sẽ sôi nổi hơn trong tương lai
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 655

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Nhiệt tình, thân thiện, luôn hết lòng vì forum
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 )49

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : thông minh, vui tính, dí dỏm
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 139

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : thông minh, vui tính, dí dỏm
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 139
Đã lâu không gặp, dạo này khỏe chứ em, nhậu lại được chưa :)

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Kiên cường ,bất khuất, trung hậu, đảm đang, chơi tới nơi, về tới nhà
4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : Tạm thời thì chưa, mong các anh em tiền bối đưa nhiều kèo thơm để anh em kiếm thêm được nhiều xiền ?
5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 069

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Anh kết nghĩa của mình nên mình thích :popo_big_smile:
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 000

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Lúc cần cứng vẫn cứng, bên trong mềm mại:)), nc thuyết phục đi vào lòng người
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần anh chỉ cách ngày kiếm một nghìn
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 235

Cuộc chạy nước rút quá ngoạn mục của ứng viên @duchaitp. Tính ra forum cũng nhiều mem ẩn thế nhỉ. Kiểu này thì diệt từ trong trứng thế nào đây @vansutuyduyen :popo_surrender:

Cuộc chạy nước rút quá ngoạn mục của ứng viên @duchaitp. Tính ra forum cũng nhiều mem ẩn thế nhỉ. Kiểu này thì diệt từ trong trứng thế nào đây @vansutuyduyen :popo_surrender:
Có nhiều anh em lâu rồi không gặp hay chuyện trò mà vẫn nhớ tới mình, chắc do mấy năm nay hay chém gió quá ấy mà :)

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : anh rất tình cảm ạ
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? thêm nhiều cách kiếm tiền hơn nữa ạ
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 291

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : giỏi
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? thêm nhiều hướng dẫn kiếm tiền hơn
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 350

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : nhiệt tình
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? thêm nhiều dự án chất lượng, kiểm tra dự án scam kịp thời để không mất công tham gia
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 179

A @duchaitp đang dùng chiêu: nuôi quân 3 năm dùng 1 giờ để vươn lên dẫn trước. Nhưng vẫn phải dè chừng đội quân thừa tiền lắm của bên hyip của mod @anhtuan02t1 , rất có thể ngày cuối họ tung đòn quyết định để về đích lun. Cuộc đua song mã vô cùng hấp dẫn, hứa hẹn kịch tính đến giây cuối cùng

Áp dụng các kế trong binh pháp :

1. Thâu lương hoán trụ : Edit lại cmt của những ai có vote cho đối thủ thành vote cho mềnh ( dùng quyền edit âm thầm, ko hiện lịch sử edit =)) )

2. Điệu hổ ly sơn : ngụy tạo chứng cứ Unset mod của những đối thủ trong thời gian này => mất tư cách tham gia, hết cuộc thi và trao giải ok rồi thì lập topic xin lỗi do nhầm lẫn rồi khôi phục chức =))

3. Ám độ trần thương :
- Canh me xem ai vừa cmt vote cho đối thủ là del cmt và banned =))
- Xóa hẳn topic event này lập topic event mới đến khi nào các fan của đối thủ chán quá bỏ cuộc thì thôi =))
- Nói admin can thiệp acp reset pass hàng loạt của những acc đã lâu ko log 4r, dùng chính những acc đó thành quân át chủ bài thay đổi cục diện
....

Các kế trên vẫn không được thì Tẩu vi thượng sách :popo_ah:

A @duchaitp đang dùng chiêu: nuôi quân 3 năm dùng 1 giờ để vươn lên dẫn trước. Nhưng vẫn phải dè chừng đội quân thừa tiền lắm của bên hyip của mod @anhtuan02t1 , rất có thể ngày cuối họ tung đòn quyết định để về đích lun. Cuộc đua song mã vô cùng hấp dẫn, hứa hẹn kịch tính đến giây cuối cùng
Ui chà, em nghĩ xa quá! Anh không có chiêu gì hết trơn, mà anh Hải với anh thì cũng thân thiết lắm. Còn đội quân HYIP lâu nay cũng ít người chơi rồi nên nhiều mem bên HYIP giờ cũng ít online lắm chứ mà hồi còn hoạt động thì đúng là nếu anh chỉ cần check inbox trong forum những người anh đã từng giúp đỡ và chỉ dạy rồi gửi 1 lời thông báo thì chắc chắn con số không dừng lại ở đơn vị hàng chục được!

Vui lên đi!!!

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : ...
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần thêm các post chất lượng
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 156

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : mod diễn đàn em chỉ biết mỗi bác Hải thôi nên em chọn bác Hải
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 444

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member