Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
  1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Mỗi lần nhậu là min 5 lon không dấu, lon có dấu thì em không biết và rất tâm lý với mọi người
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần thêm nhiều bai chất cho anh em còn đu theo về để về bờ.
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 411

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : bác duchaitp thánh chơi chữ giống bác vansutuyduyen
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Em thấy bác Hải quản lý tốt rồi
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 239

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : gần gũi tình cảm tỉn tốt:popo_ah:
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần nhiều post chất lượng hơn.
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 485

1. Bạn thích Mod nào nhất: @duchaitp
2. Bạn thích Mod này ở điểm nào? Gần gũi, âm thầm, sống thật với chính mình.
3. Mod bạn thích đang quản lý Box nào? Airdrop & Bounty
4. Box bạn tham gia cần cải thiện gì không? Cần nhiều post chất lượng và có tâm hơn nữa
5. Chọn 1 số máy mắn( từ 0-500): 185

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Giúp đỡ anh em hiểu và làm và đánh giá về aidrop và Bú ti rất nhiệt tình .
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần thêm nhiều bai chất lượng và đánh giá tốt về AidropBounty .
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 381

Cuộc đua Idol Mod không kém gì cuộc tranh cử tổng thống Mỹ, càng về phút cuối càng gay cấn, rất có thể có 1 cuộc lội ngược dòng :popo_confident:
Mod @duchaitp đã tăng tốc và đạt mức 25 fan hâm mộ. Trong khi người dẫn đầu là @animax1991 với 26 fan. Liệu có sự đổi ngôi hay không, chúng ta cùng chờ xem :popo_ah:

Mod @duchaitp đã tăng tốc và đạt mức 25 fan hâm mộ. Trong khi người dẫn đầu là @animax1991 với 26 fan. Liệu có sự đổi ngôi hay không, chúng ta cùng chờ xem :popo_ah:
Hix, Fan của Mod @duchaitp vô rồi, xem ra khó mà giữ vững vị trí hiện tại :popo_after_boom:

1. Bạn thích MOD nào nhất? @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? thẳng thắng phân xử công minh đặc biệt là uống không bao giờ say !
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không?
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 969

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Thật thà thẳng thắn,
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? ~> Cần quản lý chặt khâu post bài và tuyển ref (yêu cầu phải nói rõ về dự án và luôn phải kèm theo link nonref, ai vi phạm thì cấm post bài 1 tuần
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 247

Mình mới update file Google Sheet, như vậy là @duchaitp đã lội ngược dòng thành công, vượt qua mình với 27 phiếu bầu :popo_adore:

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? Mod support và quản lý cho các ae ở box rất tích cực và nhiệt tình
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Em thấy box đang hoạt động ổn
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 399

Mình mới update file Google Sheet, như vậy là @duchaitp đã lội ngược dòng thành công, vượt qua mình với 27 phiếu bầu :popo_adore:
time vẫn còn nhiều, cùng chờ xem 1 cơn lốc ngược dòng khác =))

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : theo mình thì @duchaitp là mod rất có tâm, tận tình với công việc. Ngoài ra qua những lần nói chuyện thấy a rất yêu đời và lạc quan trong cuộc sống.
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty.
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : Tạm thời thì không cần cải thiện gì, chỉ cần anh em chăm post kèo ngon cho mọi người cùng vác $ về xây dựng đất nước là ok.
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 260

time vẫn còn nhiều, cùng chờ xem 1 cơn lốc ngược dòng khác =))
Ối, fan Mod @duchaitp lại vào gia tăng khoảng cách. Kiểu này thì chắc chỉ có lội gãy tay thì may ra mới tạo được 1 cơn lốc :popo_too_sad:

Ối, fan Mod @duchaitp lại vào gia tăng khoảng cách. Kiểu này thì chắc chỉ có lội gãy tay thì may ra mới tạo được 1 cơn lốc :popo_too_sad:
ngăn chặn từ trứng nước, tìm trước những fan của anh Hải Đăng Vụ mà chưa vote =)) banned trước khi kịp vote =))

1. Bạn thích MOD nào nhất : @anhtuan02t1
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : giỏi , thân thiện , nhiệt tình .
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : HYIP
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : kiếm nhiều site ngon cho anh em :D
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 281

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Thật thà thẳng thắn,
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? ~> Cần quản lý chặt khâu post bài và tuyển ref (yêu cầu phải nói rõ về dự án và luôn phải kèm theo link nonref, ai vi phạm thì cấm post bài 1 tuần
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 247
Thank bạn, về vấn đề link nonref thì đúng là gần đây Box có nới lỏng. Một phần là có một số dự án bắt buộc phải có code ref để cả upline và ref đều nhận được point hoặc coin theo quy định của campaign. Hơn nữa với tinh thần hỗ trợ lẫn nhau trong việc kiếm thêm thu nhập thụ động thì khuyến khích mọi người tham gia theo link ref, hoặc cũng có thể chủ động edit link trước khi tham gia. Tuy nhiên, mình cũng đánh giá cao góp ý của bạn và sẽ lưu ý nhắc nhớ chủ topic thêm link nonref nếu dự án đó không bắt buộc. Thân!

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Thật thà, nhiệt tình, đẹp trai, đa tài
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không?
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 168

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,645
Latest member
csnz
Back