Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Nhiều khi hót cũng ác
3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? thông tin về các aridrop còn ít và chất lượng aridrop với bounty còn kém, cần các bài đăng chất hơn
5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 247

2 bạn chọn số may mắn trùng: @BeSon, @emyeusss7 . 2 bạn vui lòng đăng lại 1 Reply hợp lệ với 1 số may mắn khác để mình cập nhật nhé.

1. Bạn thích MOD nào nhất? @anhtuan02t1

1. Bạn thích MOD này ở điểm nào? Nhiệt tình luôn hết lòng vì công việc và member.có tài và thân thiện
  2. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? HYIP
  3. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần có nhiều bài viết và hoạt động về hướng dẫn thành viên Hyip để box sôi động hơn
  4. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 379

Bạn thích MOD nào nhất? @animax1991
Bạn thích MOD này ở điểm nào? bao quát tốt
MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Tất cả các box
BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần nâng cao chất lượng các bài post
Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 381

mình edit lại bên cmt 1 rồi mà
Theo rule thì không tính các comment đã edit, nên bạn reply 1 comment khác nha

2 bạn chọn số may mắn trùng: @BeSon, @emyeusss7 . 2 bạn vui lòng đăng lại 1 Reply hợp lệ với 1 số may mắn khác để mình cập nhật nhé.
vậy bác @emyeusss7 reply lại hộ e số khác nhé , tránh thình trạng 2 ông cùng rep rồi lại trùng ông khác nữa :popo_big_smile:

vậy bác @emyeusss7 reply lại hộ e số khác nhé , tránh thình trạng 2 ông cùng rep rồi lại trùng ông khác nữa :popo_big_smile:
2 bạn cứ kiểm tra trước ở đây rùi đưa ra con số may mắn thì đảm bảo không trùng ai cả ;)

2 bạn cứ kiểm tra trước ở đây rùi đưa ra con số may mắn thì đảm bảo không trùng ai cả ;)

vâng nhưng đại ý là có thể mình pick lại không trùng rồi , xong mai hoặc ngày kia có mem mới không để ý check trước họ lại vào pick trùng mình tiếp thì mình lại đổi tiếp ak o_O , nên e nghĩ thêm luật là mem mới pick sau mà pick trùng thì nhắc họ đổi thôi còn không đổi hoặc quên thì coi như không được tính .
e rep lại nhé

Bạn thích MOD này ở điểm nào? đã very member cho mình
MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Smod quản lý chung
BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không ý kiến
Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 255

vâng nhưng đại ý là có thể mình pick lại không trùng rồi , xong mai hoặc ngày kia có mem mới không để ý check trước họ lại vào pick trùng mình tiếp thì mình lại đổi tiếp ak o_O , nên e nghĩ thêm luật là mem mới pick sau mà pick trùng thì nhắc họ đổi thôi còn không đổi hoặc quên thì coi như không được tính .
e rep lại nhé

Bạn thích MOD này ở điểm nào? đã very member cho mình
MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Smod quản lý chung
BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? không ý kiến
Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 255
Thực ra là mỗi bạn trùng 1 số của 1 ng khác reply trước. Cả 2 Bạn đều là người pick sau mà trùng đó :D

1. Mình thích MOD @animax1991 nhì ^^!
  2. Vui vẻ và nhiệt tình giúp đỡ ae Mod đi sau.
  3. All Box.
  4. Hiện tại thì chưa.
  5. Mình chọn số 269.

Cảm ơn !

1. Bạn thích MOD nào nhất? cuipap1984
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? FBI của mmo4me,nhanh gọn,nhiệt tình và thân thiện.
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Report SCAM
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Nên cập nhật file-list info scammer thường xuyên
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 148

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Tận tâm trong công việc của 4room.
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Hiện tại mình thấy box hoạt động rất sôi nổi nên không cần gì cải thiện vào lúc này. Ae cứ thấy post kèo thì nhào vô chiến thôi. ?
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 032

1. Bạn thích MOD nào nhất? @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? làm việc có tâm
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? thêm nhiều dự án chất lượng để kiếm tiền
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 332

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : thẳng thắn
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần thêm các post chất lượng
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 450

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Chịu khó quản lý
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? yêu cầu các mem post bài cần check kĩ thông tin
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 111

Cuộc đua Idol Mod không kém gì cuộc tranh cử tổng thống Mỹ, càng về phút cuối càng gay cấn, rất có thể có 1 cuộc lội ngược dòng :popo_confident:

2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Nhiệt tình
4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Cần bổ sung thông tin về Airdrop & Bounty chất lượng
5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 150

1. Bạn thích MOD nào nhất : @anhtuan02t1
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Một người anh, một người thầy tận tâm và nhiệt tình, tính cách hòa đồng và vui vẻ, với vốn kiến thức sâu rộng của mình anh ấy đang quản lý box được giao khá tốt, giảm tối đa việc ăn cam từ các site HYIP.
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : HYIP
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : HYIP hiện tại không còn hot như trước, nên box đang khá trầm và ít mem cmt, hi vọng sẽ sôi nổi hơn trong tương lai
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 228

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week