mmo4me cũng hơn 10 năm rồi nhỉ , bạn vào mmo4me bao lâu rồi 8 cuối tuần

Vui ghê. Anh em nào làm mmo vô kèo thì than vất vả ko thoát đc kiếp mmo. Ai kém may mắn ko vô kèo thì cũng than.

Y như chơi đánh bài với mấy đứa nhỏ trong xóm, lần nào chơi cho đã xong đứng lên đứa nào cũng kêu thua sấp mặt vậy ai ăn? Chắc có ma :popo_burn_joss_stick:

Cách đây 10 năm e làm mmo ngày kiếm 5 củ đơn giản, giờ thì ngày cả trăm củ rồi. Thực ra con đường thành công đến với e cũng đơn giản thôi mọi người ạ. Từ PTC, PTU, Capt,HIYP, Bet bủng gì cũng chơi hết, ròng rã cày ngày cày đêm vì 1 tương lai tươi sáng. Cha mẹ không cho tiền lập nghiệp thì mình cũng tự dấn thân vào để kiếm ít đồng ăn học.

.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.

Thế rồi chuyện gì đến cũng phải đến, chủ mới nhà e chuyển từ trồng sắn sang trồng khoai lang. Ngày đào cũng đc hơn 100 củ rồi mọi người ạ

Vào nhóm MMO4Me cũng dc hơn 10 năm nghĩ lại mình vẫn là người tụt hậu nhất. Anh em cùng thời giờ đã nghỉ nhiều và ai cũng giàu

thấm thoát đã 10 năm trôi qua, bao thăng trầm trồi sụt, nhìn lại vẫn tay trắng hoàn trắng tay 😭

Vào nhóm MMO4Me cũng dc hơn 10 năm nghĩ lại mình vẫn là người tụt hậu nhất. Anh em cùng thời giờ đã nghỉ nhiều và ai cũng giàu
anh lại thế rồi , cứ nói đểu anh em và tự tân bốc mình 1 cách khéo léo thâm nho :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

tưởng ad bị bẻ thẳng thành cong luôn rồi chứ
bđ thường thông minh lắm , đừng có đùa , nếu bẩm sinh thì thường rất có tài nếu đc đào tạo đúng cách và phát huy đúng năng lực

Ngẫm lại cũng thấy nhanh ghê. Cũng gần 10 năm biết đến mmo rồi mà giờ vẫn là Niu bi. :popo_cry: :popo_cry:

Ngẫm lại cũng thấy nhanh ghê. Cũng gần 10 năm biết đến mmo rồi mà giờ vẫn là Niu bi. :popo_cry: :popo_cry:
muốn làm đc ko phải dễ đâu , học đến ngu người đấy

Thoáng cái chớp mắt mà cũng gần chục năm rồi , hằng ngày vẫn thói quen ấy vẫn vào forum lướt xem có gì hay ho , nay tình cờ gặp được bài viết này bỗng có chút hoài niệm . Dù là không thân thiết với ai trên forum nhưng lướt nhìn những cái tên cùng thời với mình bỗng thấy có gì đó thân quen :D

Thoáng cái chớp mắt mà cũng gần chục năm rồi , hằng ngày vẫn thói quen ấy vẫn vào forum lướt xem có gì hay ho , nay tình cờ gặp được bài viết này bỗng có chút hoài niệm . Dù là không thân thiết với ai trên forum nhưng lướt nhìn những cái tên cùng thời với mình bỗng thấy có gì đó thân quen :D
giống tui ghê , vào chém gió xem như 1 diễn đàn giải trí cũng đc , dù mmo gần đây rất khó kiếm và ảm đảm

Gõ capt mà không nhớ mình, giận quá giận :p

Đi theo canh IDs bị fail cho chị không? :p
lâu quá mới thấy spam chém gió

myhuyen LÀ NGƯỜI ĐƯA TUI VÀO ĐỜI :popo_smile::popo_beauty:
.
.
.
.
.
cạp

8 năm chính thức, thanh xuân, tuổi trẻ

năm ni dịch bệnh khó khăn quá , đề nghĩ BQT mở event cho các mem lâu năm kiếm chút lì xì đi :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

10 năm đây! :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:
Ngày xưa nghĩ giàu lên có tiền cua em xinh xinh trong avatar, h ko biết em nó nơi nào rồi :D

mình biết mmo4me từ lâu lâu, xong đến năm 2014 mới đăng ký acc
giờ cũng bỏ hẳn mmo, giờ đang là kiếp đi làm thuê lấy tiền đập coin =))

mình biết mmo4me từ lâu lâu, xong đến năm 2014 mới đăng ký acc
giờ cũng bỏ hẳn mmo, giờ đang là kiếp đi làm thuê lấy tiền đập coin =))
bạn nên đọc dạy con làm giàu , người giàu nhất thành babylon để tự do tài chính nhé , có cái tư duy giàu sẽ thoải mái hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,210
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom