• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

<MMO24H>A2Bux, Get a month Free Premium! NO INVESTMENT, BN 0.06, RB 160%, $1.00 Payout for all membe

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.234
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
For A2Bux.com Members
We will give free PREMIUM upgrades to first 10000 members, your account will be upgraded automatically as soon as you join.

► Up to $0.02 per click
► Up to $0.02 per refs clicks
► $1 Minimum Payout
► Unlimited direct referrals
► Free Premium Upgrade When You Register
► No need to invest in order to cash out.
► You can earn as much as you can until you are tired.

TẠM NGƯNG , CHỜ PROOF

Standard Membership
Pay per click: $0.0100
Pay per referral click: $0.0025

Premium Membership
Pay per click: $0.0100
Pay per referral click: $0.0050

Click need to payout: 0
Maximum Ads: 15
Payout Minimum: $1.00
Payout Method: MANUALLY
Payment Proccessor: PayPal

Sau khi reg, để lại ID/PP để nhận RB 160% = $0.004/click $0.01 = 40% thu nhập của bạn ( standard, không ref) khi có proof tiếp theo.

Last edited by a moderator:
Đã reg và click hết ads
Id duongnd1980

có proof hay ko có proof thì sao biết đc ??

Xin lỗi, bạn sinh năm nào,.........mà lại đi hỏi những điều vớ vẩn như vậy, nếu vậy làm sao làm chủ hội được?

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Đã reg và click hết ads
Id duongnd1980

Cám ơn bạn, hy vọng có proof đầu tiên của site này trong tuần này( nếu nó pay)

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

đã reg
id : tienck
pp: [email protected]
Xin lỗi bạn nhé, vì tôi quên, tôi mới vào sáng nay nên những ads, bạn click sáng nay chưa thấy trong tài khoản của tôi.

Xin lỗi, bạn sinh năm nào,.........mà lại đi hỏi những điều vớ vẩn như vậy, nếu vậy làm sao làm chủ hội được?
bạn chơi ptc sau mình rất nhiều đấy ý mình là có proof mà bạn ko pub lên sao ai biết đc
http://mmo4vn.com/showthread.php?20...t-sao-ban-de-fee-cash-out-cao-khung-vay/page2
Code:
 http://mmo4vn.com/showthread.php?20125-chao-ban-vo-hoang-nghia-admin-buxhost-sao-ban-de-fee-cash-out-cao-khung-vay/page2
đừng nóng vậy chứ nhỉ chỉ là hỏi han thôi mà ?

bạn chơi ptc sau mình rất nhiều đấy ý mình là có proof mà bạn ko pub lên sao ai biết đc
http://mmo4vn.com/showthread.php?20...t-sao-ban-de-fee-cash-out-cao-khung-vay/page2
Code:
 http://mmo4vn.com/showthread.php?20125-chao-ban-vo-hoang-nghia-admin-buxhost-sao-ban-de-fee-cash-out-cao-khung-vay/page2
đừng nóng vậy chứ nhỉ chỉ là hỏi han thôi mà ?
Nếu đúng như bạn nói thì cho tại hạ xin lỗi TIỀN BỐI. Thế bạn chơi Ptc năm nào vây? Mình bắt đầu chơi Ptc từ hồi PayPal chưa cho Việt Nam đăng ký, hồi đó chơi chỉ cho rút về e-gold( những năm 90 của thế kỷ trước) , sau đó vì không rảnh nên bỏ hơn 10 năm, giờ mới chơi lại.
Về câu trả lời thứ 2 của bạn, tức là bạn nghĩ rằng mình chỉ lấy tiền mỗi site 1 lần rồi bỏ luôn tiền up, bỏ luôn ref, mà lại mất tiền bồi dưỡng scam cho anh em( vì phải up proof lần đầu mới lấy được tiền lần 2)???????????????

Nếu đúng như bạn nói thì cho tại hạ xin lỗi TIỀN BỐI. Thế bạn chơi Ptc năm nào vây? Mình bắt đầu chơi Ptc từ hồi PayPal chưa cho Việt Nam đăng ký, hồi đó chơi chỉ cho rút về e-gold( những năm 90 của thế kỷ trước) , sau đó vì không rảnh nên bỏ hơn 10 năm, giờ mới chơi lại.
Về câu trả lời thứ 2 của bạn, tức là bạn nghĩ rằng mình chỉ lấy tiền mỗi site 1 lần rồi bỏ luôn tiền up, bỏ luôn ref, mà lại mất tiền bồi dưỡng scam cho anh em( vì phải up proof lần đầu mới lấy được tiền lần 2)???????????????
thật vớ vẩn nói năng linh tinh 90 của thế kỷ trước có bị làm sao ko vậy
ừ đúng buxhost giờ nó đổi mới phải post proof trong thẻ proof của site đó thì mới đc cash tiếp nhưng chỉ cần đến lúc chuẩn bị request tiếp lúc đấy mới post lên vẫn đc tức là 10 ngày sau khi nhận proof bạn mới post lên để nhận cái sau cũng đc còn khi nó scam bạn nhận rồi bạn ko post cũng chả sao
thấy bạn nhìn cái info đăng ký của admin mà lầm tưởng đó là thật thì biết bạn mới chơi thôi
cái gì mà chơi từ năm 90 đúng hâm ptc mới bắt đầu từ khoảng năm 2002 thôi . ptr có trước ptc , ptr cũng chỉ có từ năm 2001 - 2002
tôi chả hiểu sao bạn có vẻ như vậy ko hiểu bạn là cái loại gì

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

Woa!bạn chơi cở 20 năm rồi hả?Quả là tiền bối rồi
ông bạn này bị chập đó bạn

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

cái post proof là đc lập trình trong buxhost chỉ cần trước khi request cái tiếp theo mình mới post lên cũng đc . thậm chí nếu site ghi là paid nhugn mình ko đc nhận tiền thì mình chụp cái ảnh gì vào đó cũng đc . trừ khi admin cài lệnh phải đc admin chấp nhận mới hiện hiện proof

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

anh em mmo trao đổi với nhau với mục đích học hỏi để phát triển sao phải nóng

thằng bạn mình nó làm 1 lúc hàng chục site buxhost sao mình ko biết

những năm 90 vietnam còn chưa có internet ý chứ bó tay ông bạn
anh em học hỏi giao luu hỏi han thôi ma
có gì pm yahoo mình để giao luu SuperLove9669

thật vớ vẩn nói năng linh tinh 90 của thế kỷ trước có bị làm sao ko vậy
ừ đúng buxhost giờ nó đổi mới phải post proof trong thẻ proof của site đó thì mới đc cash tiếp nhưng chỉ cần đến lúc chuẩn bị request tiếp lúc đấy mới post lên vẫn đc tức là 10 ngày sau khi nhận proof bạn mới post lên để nhận cái sau cũng đc còn khi nó scam bạn nhận rồi bạn ko post cũng chả sao
thấy bạn nhìn cái info đăng ký của admin mà lầm tưởng đó là thật thì biết bạn mới chơi thôi
cái gì mà chơi từ năm 90 đúng hâm ptc mới bắt đầu từ khoảng năm 2002 thôi . ptr có trước ptc , ptr cũng chỉ có từ năm 2001 - 2002
tôi chả hiểu sao bạn có vẻ như vậy ko hiểu bạn là cái loại gì

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

ông bạn này bị chập đó bạn

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

cái post proof là đc lập trình trong buxhost chỉ cần trước khi request cái tiếp theo mình mới post lên cũng đc . thậm chí nếu site ghi là paid nhugn mình ko đc nhận tiền thì mình chụp cái ảnh gì vào đó cũng đc . trừ khi admin cài lệnh phải đc admin chấp nhận mới hiện hiện proof

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

anh em mmo trao đổi với nhau với mục đích học hỏi để phát triển sao phải nóng

Bạn nói là 10 ngày sau mới post proof lên, đúng không? Nếu thế , chắc là bạn có nhiều ref trung thành với bạn , sẵn sàng ủng hộ bạn hơn 10 ngày vì mất tiền up rồi mà ref không click thì sao nhỉ ??????????
Đúng là mình nhầm, hồi trước là PTR chứ không phải PTC, nhưng PTR với lại PTC thì cũng gần giống nhau, chẳng qua PTC hiện nay là biến tướng của PTR hồi trước mà thôi.

Xin lỗi bạn, bạn nói ai bị chập vậy?

Thế khi bạn post proof bằng ảnh của ai đó lên , proof không hiển thị ID của bạn à?

Bạn nói là 10 ngày sau mới post proof lên, đúng không? Nếu thế , chắc là bạn có nhiều ref trung thành với bạn , sẵn sàng ủng hộ bạn hơn 10 ngày vì mất tiền up rồi mà ref không click thì sao nhỉ ??????????
Đúng là mình nhầm, hồi trước là PTR chứ không phải PTC, nhưng PTR với lại PTC thì cũng gần giống nhau, chẳng qua PTC hiện nay là biến tướng của PTR hồi trước mà thôi.

Xin lỗi bạn, bạn nói ai bị chập vậy?

Thế khi bạn post proof bằng ảnh của ai đó lên , proof không hiển thị ID của bạn à?
chả hiểu bạn nói gì . chúng ta thuê ref thì cứ trả cho họ thôi cái gì mà proof với ko proof thậm chí nhiều ref chắc cũng ko biết proof nằm ở đâu
gì mà lằng nhằng trung thanh với ko trung thành ở cái nhìn thấy proof ở cái chỗ mà nói thật cũng chả mấy ai quan tâm với cả ref thì ai cũng vào đó để xem à bạn hỏi coi có phải ref nào cũng vô đấy check ko
nói thật là mình có chơi buxhost mấy đâu có ănm ngoái là đâu tư vào thebuxgroup..
vì buxhost ko phải dạng site dành cho các investor ( người đầu tư) vì đa số site là ko có rent ref hoặc chính sách rất bất hợp lý 1$ 1 ref vào chỗ proof chắc chỉ mấy ông muốn tuyển ref quan tâm
bạn mình nó làm nhiều site buxhost nên mình biết paid khoảng 500$ thì hơn nửa là paid cho chính có ( tự nó cheat nó)

thì chả thế ? nếu admin ko cài lệnh để admin kiểm tra trước khi đưa lên thì ảnh gì đưa lên cũng đc vì nó là tự động miễn là đúng file là đc

anh em vô đây mục đích giao luu tăng kinh nghiệm kiếm tiền thêm bạn thêm vui có gì giao luu yahoo SuperLove9669
thôi ko reply ở đây nữa tránh loãng topic của bạn mang tiếng

nghe xong chẳng hiểu gì hết. Topic của người ta mà xông vào nói chuyện như chỗ ko người. Sợ thật

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

em vừa reg thêm mấy site trong phòng ghi danh. Anh check giùm em nha anh Quang

nghe xong chẳng hiểu gì hết. Topic của người ta mà xông vào nói chuyện như chỗ ko người. Sợ thật
ừ ko reply ở đây nữa sr đã làm loãng topic của ông bạn
thêm bạn thêm vui nhé add yahoo để giao lưu

đã click đủ 3 ngày
ID duongnd1980

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec