Spotlight MMO có chơi được trên mobile?

aktfhtte

Junior
Reactions
29
MR
0.063
Chat with me via Skype
Mình là newbie mới gia nhập MMO. Nhưng điều kiện không có pc mà chỉ có điện thoại thôi. Có ai biết cái gì có thể chơi trên điện thoại không? Chấp nhận làm refer nhé. Tiện thể hỏi luôn trang daceband.com có uy tin không ạ?

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Ai trả lời giúp mình với ạ!

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
Điện thoại thì chơi buxmob.net
Và mad.net...còn nhiêu.

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Mình là newbie mới gia nhập MMO. Nhưng điều kiện không có pc mà chỉ có điện thoại thôi. Có ai biết cái gì có thể chơi trên điện thoại không? Chấp nhận làm refer nhé. Tiện thể hỏi luôn trang daceband.com có uy tin không ạ?

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Kiếm tiền trên điện thoại thì chỉ có trang đọc tin nhắn mà được tiền..qua newsite có hướng dẫn cụ thể......

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000

bác thử chơi mấy site đầu tư đi, như hyip hay zeek đc hết ( trước từng lấy dt choi hyip)

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
Cứ có Opera Mini là oke hết, vấn đề là thời gian.
Ngày xưa thừa hơi kũng chơi PTC qua Đt cho vui =="
Giờ thì hay ex nên khi nào xa em lap thì onl yahu đt, gd AP PP WMZ Bảo Kim...trên đt oke hết, mỗi tội hơi lâu tý :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom