[Miss MMO 2014] - SaleOnline2012 - Xấu Phải Biết Phấn Đấu :)

Status
Not open for further replies.
Cởi kính ra đi. Có thấy gì đâu :(

có ai bị kích thích khi nhìn tấm 3 ko :oops:

Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được
Ok a. E sẽ update sau. Anh @TrungPeter cũng bảo nên make up gì đó. Mà không bik zị có bị phạm Rule hem ?

Ok a. E sẽ update sau. Anh @TrungPeter cũng bảo nên make up gì đó. Mà không bik zị có bị phạm Rule hem ?
miễn sao em ko photoshop ,không 360 là ok em ,trang điểm ko sao đâu :D

Make nhẹ thôi đừng chơi Make kiểu lừa tình là đc, nhưng thời buổi này cần gì Make, Camera 360 luôn chào đoán bạn :D PTS thần thánh nữa kìa Make làm gì cho hại da :D

Vote và Like cho em.

xinh tươi nha, cho yahoo đi bạn, mình tâm sự ^^

Sút tóp cho pé nào :D

đại học cần thơ hem, phải thì chung khoa nè =))))

Dạo này ít người quan tâm thi miss quá. Up cho pé nà ;)

like like vote vote :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back