[Miss MMO 2013] - cocmocrang - "Gà nào hay bằng gà Cao Lãnh, gái nào bảnh bằng gái Nha Mân"

Status
Not open for further replies.

cocmocrang

Junior
Reactions
169
MR
0.015
Nick dùng ở MMO4ME : cocmocrang
Họ & tên thật: Cao Mân (bo nút cái nick nem: cócmọcrăng khổ nổi là e ngủ mà cứ nghiến răng côm cốp nên ba mẹ e quyết tâm tặng cho e cái nicknêm đó, hồi đó còn đòi khai vào khai sinh e như vậy nữa chứ :-ss, v. ba má lun đó ah nha ;)) )
Ngày tháng năm sinh: 01/06/1989
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Cái gì cũng chơi từ ptc đến forex :">
Hiện đang làm gì ( học gì ) : Đam mê và đang theo ngành kiến trúc, nhưng ham chơi + mê zai quá nên mãi chưa ra trường :">
Sở thích: E lả lơi, e thíx vui chơi, e thíx xe hơi, e thix hot bơi :">
Địa chỉ : dân Nha Mân, Đồng Tháp chính hiệu ah nghen :">
Số điện thoại : xxx
Gmail : [email protected] >>> e toàn chơi mail thui mấy thím ơi, chat voi hay sếch gì cũng cái đó thui ;;)
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: E là gới miền tây nhưng đặc biệt e rât thích mặc áo dài và hát quan họ Bắc Ninh, vậy có khìn ko mấy bác nhỉ :D

Hình của e nghe mấy thím, ko pts, ko camera hd, nguyên thủy nó tinh khiết như vậy đó ;;)

Còn đây là hình chính chủ mmo4me

Mặc dù phần giới thiệu đầu của e hơi táo bạo, nhưng vì e nghĩ rằng mmo4me không những là sân chơi học hỏi mà còn là 1 gia đình nên e mới dám tự tin hồn nhiên như cô tiên trong phần giới thiệu :D, hi vọng ACE và các bạn hiểu cho e, e mong rằng sớm được giao lưu vs ACE và các bạn trong vòng ứng xử ;)

E xin hết, mấy bác like e nhiệt tình, e hứa bác nào về Nha Mân e nhiệt tình hết mình vs mấy bác lun :">

Last edited by a moderator:
cái này giống fake lừa tình anh em quá, bị nhiều rồi giờ không mắc nữa =))

dù fake hay ko cg thik cách nc của bạn, vote :m146: vote nhiệt tình, thật lòng dey :m,120:

Từ Long Xuyên qua Nha Mân gần lắm đó em :)). Vote em 1 phiếu cho con gái miền tây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week