Mirinda vào đây-Thế này mà gọi là unban à

Status
Not open for further replies.
Nhiều người cứ nghĩ mình chày cối, nhưng mà k viết bài này thì thế nào, Hôm qua mirinda lập tôp nhận sai nói sẽ unban cho tôi nhưng k thấy unban thê giờ ý mirinda là thế nào đây
.Tối nói đâu có sai ,đúng là cung cách làm việc của mirinda chả ra 1 hệ thống gì,kêu tôi spam thì đưa ra 1 loạt những cái bài ở tận ngày nào rồi mà cũng tính là spam trong khi những bài đó đã bị mod box offer ban rồi, mirinda lại lôi cả bài của ngày hôm trước vào để tính, dài dòng văn tự với mirinda thật là mệt đúng là cái lý của tôi k đấu lại được cái lý của người làm mod ,chỉ có thành viên nếu nhìn kỹ và suy xét cho cùng là tôi chả làm gì nên tội,nói thật khuyên mirinda nên tự từ chức mod đi .Và tôi viết bài cuối này là để nói là unban cho tôi đi .nói được mà không làm được thì răn đe được ai đây .
cai nay goi la da unban.png

Attachments

• unban ma the nay a.png
    unban ma the nay a.png
    31.4 KB · Views: 91
Last edited by a moderator:

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
chủ thớt bình tĩnh đi..CHuyện đâu còn có đó...Từ từ sẽ giải quyết đừng nông nóng ...thank..

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,514
MR
55.012
$240.00
Nhiều người cứ nghĩ mình chày cối, nhưng mà k viết bài này thì thế nào, Hôm qua mirinda lập tôp nhận sai nói sẽ unban cho tôi nhưng k thấy unban thê giờ ý mirinda là thế nào đây
.Tối nói đâu có sai ,đúng là cung cách làm việc của mirinda chả ra 1 hệ thống gì,kêu tôi spam thì đưa ra 1 loạt những cái bài ở tận ngày nào rồi mà cũng tính là spam trong khi những bài đó đã bị mod box offer ban rồi, mirinda lại lôi cả bài của ngày hôm trước vào để tính, dài dòng văn tự với mirinda thật là mệt đúng là cái lý của tôi k đấu lại được cái lý của người làm mod ,chỉ có thành viên nếu nhìn kỹ và suy xét cho cùng là tôi chả làm gì nên tội,nói thật khuyên mirinda nên tự từ chức mod đi .Và tôi viết bài cuối này là để nói là unban cho tôi đi .nói được mà không làm được thì răn đe được ai đây .
View attachment 17534

Chào bạn,

Thật sự xin lỗi bạn về việc này. Mình hôm qua có hơi bận với công việc nên quên không thông báo là:

Mirinda đã nhận sai và quyết định Unban cho bạn. Nhưng Username của bạn đã phạm Rules của Forum (kiemtienfuckmrd). Rất dễ khiến người khác hiểu lầm nên mình mình buộc phải Banned Forever. Hy vọng bạn thông cảm.

Bạn có thể đăng kí Username khác đúng Rules hơn để hoạt động dễ dàng hơn nha.

BQT MMO4ME
Thân

Upvote 0

hoangtinvn

Banned
Reactions
123
MR
0.000
Chào bạn,

Thật sự xin lỗi bạn về việc này. Mình hôm qua có hơi bận với công việc nên quên không thông báo là:

Mirinda đã nhận sai và quyết định Unban cho bạn. Nhưng Username của bạn đã phạm Rules của Forum (kiemtienfuckmrd). Rất dễ khiến người khác hiểu lầm nên mình mình buộc phải Banned Forever. Hy vọng bạn thông cảm.

Bạn có thể đăng kí Username khác đúng Rules hơn để hoạt động dễ dàng hơn nha.

BQT MMO4ME
Thân

thấy lý do không được thuyết phục .đã vậy thì ko nên nói unband ,nếu nói nick dễ hỉu lầm vậy thì anh cũng banned do chính anh ko xác định được vậy anh cũng hỉu lầm mà banned 1 thành viên sao ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week