Airdrop [Miracletele] 100% ăn! Nhận 90 TELE ~ 13.5$, được trả lãi mỗi thàng bằng euro, có proof rút.

TINMOMO

Senior
Reactions
72
MR
0.017
Facebook
Follow me on Facebook
[UPDATE] 28/4 VẪN CÒN LÀM ĐƯỢC - PROOF MỚI NHẤT CHO AE ĐÂY

upload_2019-4-14_10-46-44-png.127995

ĐỢT 2 - đã rút được 100% ăn 90 TELE ~ 22.5 EURO (giá bán vòng cuối cùng) từ dự án Miracletele. Vừa có Token TELE tiềm năng còn được trả lãi bằng Euro hàng tháng

❤️Nhận 90 TELE (~22.5$) ~585.000 VNĐ từ dự án Miracletele.

❤️ Hiện tại nó đang nâng mức trả lãi lên :

100 TELE=3 EURO , mức lãi còn tăng nữa nhé ae.

**Nếu ae có nhiều acc tele (inbox mình hổ trợ) or giới thiệu đến bạn bè tầm 50 REF x 10 TELE/ref = 500 TELE + 90 TELE tự làm ..

⚠️Ta có: 590 TELE với mức lãi trên mỗi tháng ae sẽ được nhận
~17.7 EURO = 460.000vnđ (mình đã rút được nhé ae yên tâm)

⚠️ Cứ để đó nhận lãi, sau khi nó bán xong bán có thể bán 590 TELE đó nữa nhé (vãi hôm trước mình đã hướng dẫn rút, nhưng nó đã fix nâng mức nạp vô 100 euro mới rút được, nên giờ ae ăn lãi vẫn sướng.

Hướng dẫn chi tiết:

Bước 1: Link đăng ký: http://bit.ly/airdroptele

- Đăng ký xác nhận mail

Bước 2: Đăng nhập tài khoản => vào mục DASHBOARD.
- ❌ Vào Telegram BOT chọn /start —> bấm /link sau đó copy mã code nó cho past vào BOT là xong
- Sau đó xuống dòng " Airdrop Campaign" làm nhiệm vụ twitter và facebook là xong.

✅ Giới thiệu nhận 10TELE

Bước 3: Sau khi có 65 TELE vào phần "Stack your TELE" ta thực hiện stack 65 TELE sẽ nhận thêm 25 TELE... sau đó chờ nhận lãi và rút ra thôi anh em
.

Attachments

156.5 KB · Views: 407
Last edited:
Còn này lâu rồi nhé ae...mình đã rút được nhiều lần ae yên tâm chiến nhé

Ref cho bạn đấy, nhưng cũng đc cả tuần rồi vào vẫn ko thấy gì
Ref cho bạn đấy, nhưng cũng đc cả tuần rồi vào vẫn ko thấy gì
bạn Đăng nhập tài khoản => vào mục DASHBOARD => Airdrop campain => và hoàn thành các nhiệm vụ trên telegram, facebook & twitter bạn làm các nhiệm vụ mới được cộng nhé,,,không hiểu bạn inbox tele mình hướng dẫn tiếp nhé @Tinmmo

Mình mới tập tành ko hiểu lắm. Họ bắt đăng lên face và twitter là đăng cái j vậy bạn
là chia sẽ bài viết của nó lên facebook và twitter ak bạn,,,rồi copy link vừa chia sẽ và dán vào để họ kiểm tra cộng coin cho mình,,,bạn đọc và dùng google dịch làm từng bước nhé,,,,nếu không hiểu bạn inbox telegram cho mình hướng dẫn bạn chi tiết hơn nhé @Tinmmo.

là chia sẽ bài viết của nó lên facebook và twitter ak bạn,,,rồi copy link vừa chia sẽ và dán vào để họ kiểm tra cộng coin cho mình,,,bạn đọc và dùng google dịch làm từng bước nhé,,,,nếu không hiểu bạn inbox telegram cho mình hướng dẫn bạn chi tiết hơn nhé @Tinmmo.
Mình chia sẻ trên fb rồi mà ấn vào bài đăng của mình lại ra bài đăng gốc trên trang của họ nên mình ko copy link đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom