SCAM Miningcity - miningcity.com

sau 250 ngày mới hoàn vốn với rate hiện tại
nếu bị sụt thì chắc phải cả năm, có khi nào đc tầm 200 ngày thì sập sv ko ta ?

sau 250 ngày mới hoàn vốn với rate hiện tại
nếu bị sụt thì chắc phải cả năm, có khi nào đc tầm 200 ngày thì sập sv ko ta ?
Theo như nhận định riêng của em thì như thế này bác ạ. Các dự án sập chủ đích scam thì em ko nói. Nhưng bị ép scam thì do 2 lý do: 1 là bit sụp hầm 2 là do giá điện quá cao dẫn đến đào ko đủ lãi trả cho nhà đầu tư. Dự án này nó đã giải quyết đc vấn đề giá điện. Còn vấn đề về giá bit thì theo nhận định riêng của em là bit sẽ còn tăng đến cuối năm nay. Mà đến cuối tháng 5 2020 lại có halving chia đôi phần thưởng đào. Đến lúc đó giá bit còn pump mạnh nữa. Cho nên nếu dự án có die thì e nghĩ nhanh nhất cũng phải cuối năm 2020 hoặc sang 2021. Đó là ý kiến của riêng em mọi người tham khảo và cho ý kiến riêng nhé.

Anh em đã đăng ký theo link của mình cứ tìm hiểu kỹ trước khi vào tiền nha.

up cho chủ thớt uy tín, tư vấn nhiệt tình

Bạn @rivenkan edit topic hoặc kêu anh @cuipap1984 vào xác nhận + up proof xác nhận dùm mình nhé.

bit lên rác mọc nhan nhản, nhà nhà mlm, năm kia thì có dự án tái chế rác thải rồi cũng đi....
Cái này nó là trực tiếp đào Bitcoin luôn bạn nhé. Với lại không nên so sánh các dự án với nhau. Mình nên có nhận định riêng cho mỗi dự án ở môic thời điểm.

được bao nhiêu người rồi bạn. hóng đợi Bảo hiểm vậy
Hiện tại mới có vài bạn reg theo link của mình nhưng chưa vào tiền. Mình vẫn khuyên mọi người nên tìm hiểu kỹ trước khi vào tiền. Vì mình cũng mất 1 thời gian mới quyết định vào mà. Mọi thứ cứ nên chậm thôi ko vội đc.

Cũng muốn theo nhưng ko đủ 500$ :oops:
Bạn có thể vào sau hoặc kiếm bạn bè chung nhau. Lưu ý là tuyệt đối không vay mượn cầm cố. Chơi bằng những gì mình có và có thể xác định nếu mất sẽ ko ảnh hưởng đến cuộc sống của bạn.

Proof ngày thứ 2

Bản thân tôi không hiểu về dự án này, các thông tin tài chính cũng không thấy thông báo minh bạch (Mỗi ngày đào được bao nhiêu coin, chia cho bao nhiêu người, tiền để chi trả cho đội ngũ vận hành, tiền đầu tư cơ sở/trang thiết bị, máy đào....), chỉ thấy đi tuyển người kêu gọi đầu tư. Đặt ra câu hỏi >>> Nếu tự tin vào dự án, sao chủ thớt không mua thêm mấy gói nữa? Kêu gọi người thân tham gia mà kêu gọi mấy anh em vãng lai làm gì?

https://tradingeconomics.com/btcusd:cur

Mấy hôm vừa rồi BTC áp sát ngưỡng 9000$ thì nhiều bài báo tung hô các kiểu, nếu lướt sóng để kiếm tiền thì gần như mù tịt về thông tin BTC, chỉ chờ may rủi.
Còn nếu đầu tư trâu cày để đào (như chủ thớt đang chia sẻ là theo dạng này nhưng quy mô hơn) thì cũng phải tính toán chi phí bỏ ra, chi phí nuôi/vận hành con trâu đó, rồi xem nó có lời hơn so với đơn giản nhất là gửi tiết kiệm ngân hàng ko? Rồi kể cả khi đào được rồi, thì lại bán vào thời điểm nào, giá BTC bao nhiêu thì là có lời? Hay giữ chờ lên price 20.000$ mới bán hay bán luôn? Nhà đầu tư mù tịt thông tin thì như cá nằm trên thớt.
Với kinh nghiệm đầu tư 11 năm, thì đồng tiền này hiện tại rất là may rủi, vậy các nhà đầu tư cân nhắc trước khi xuống tiền.

bit đu đỉnh rồi, bác lấy cơ sở ở đâu mà bảo bit sẽ còn tăng đến hết năm thế @@
Chào bạn. Như mình nói ở trên đây là nhận định riêng của mình. Anh em có ý kiến có thể đưa ra nhận định của riêng mỗi người. Tại sao bạn biết là bit đu đỉnh. Nếu bạn chắc chắn bit đu đỉnh bạn có dám dồn hết tài sản short x100 không?

Bản thân tôi không hiểu về dự án này, các thông tin tài chính cũng không thấy thông báo minh bạch (Mỗi ngày đào được bao nhiêu coin, chia cho bao nhiêu người, tiền để chi trả cho đội ngũ vận hành, tiền đầu tư cơ sở/trang thiết bị, máy đào....), chỉ thấy đi tuyển người kêu gọi đầu tư. Đặt ra câu hỏi >>> Nếu tự tin vào dự án, sao chủ thớt không mua thêm mấy gói nữa? Kêu gọi người thân tham gia mà kêu gọi mấy anh em vãng lai làm gì?
View attachment 130210
https://tradingeconomics.com/btcusd:cur

Mấy hôm vừa rồi BTC áp sát ngưỡng 9000$ thì nhiều bài báo tung hô các kiểu, nếu lướt sóng để kiếm tiền thì gần như mù tịt về thông tin BTC, chỉ chờ may rủi.
Còn nếu đầu tư trâu cày để đào (như chủ thớt đang chia sẻ là theo dạng này nhưng quy mô hơn) thì cũng phải tính toán chi phí bỏ ra, chi phí nuôi/vận hành con trâu đó, rồi xem nó có lời hơn so với đơn giản nhất là gửi tiết kiệm ngân hàng ko? Rồi kể cả khi đào được rồi, thì lại bán vào thời điểm nào, giá BTC bao nhiêu thì là có lời? Hay giữ chờ lên price 20.000$ mới bán hay bán luôn? Nhà đầu tư mù tịt thông tin thì như cá nằm trên thớt.
Với kinh nghiệm đầu tư 11 năm, thì đồng tiền này hiện tại rất là may rủi, vậy các nhà đầu tư cân nhắc trước khi xuống tiền.
Mình xin trả lời từng câu hỏi của bạn nhé.
1. Mình tự tin vào dự án và chơi trong khoảng tiền mình có và mình chấp nhận mất nếu có rủi ro. Chả có cái gì là chắc chắn 100% cả bạn nhé.
2. Mình có nói với người thân về cơ hội này và đầu tư hay không thì mình ko lôi kéo hay kêu gọi gì nhé. Mình mở topic này cậu đọc hết xem mình có kêu gọi hay lôi kéo ai không. Mình chỉ muốn nói cho mọi người về cơ hội này thôi đầu tư vào hay không tùy mọi người.
3. Về thông tin mình có đầy đủ nhé. Như trên topic mình nói rồi. Post lên đây rất rối mắt và cũng có nhiều trên google ai quan tâm có thể pm mình lấy thông tin. Và có những thông tin mình ko thể public khơi khơi ra được.
4. Về bán lúc nào thì m chịu cái này m biết thì m giàu nhất thế giới rồi.
5. Số coin đào đc thì bạn cứ lấy số th/s từng gói rồi lên cryptocompare tính nhé. Như gói 3k5 của m là 70th/s
6. C chưa hiểu về dự án có thể pm m gửi thông tin.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom