Matrix Mining City - Dự Án Đầu Tư Đào Coin Đối Tác Uy Tín của Bitmain và Minebest @

lamgiauto

Hero
Verified
Reactions
3,201
MR
0.187
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
TẤM THÂN BÉ NHỎ XIN CHÀO ĐẠI GIA ĐÌNH.
Nay mình trở lại và lợi hại hơn xưa :D. Lâu nay mình trong chờ một dự án tốt nào đó để giới thiệu với anh em mà mãi đến bây giờ mới có. Thật là lâu quá và hiếm hoi quá. Trãi qua bao mùa cam quýt, thăng trầm giữa bóng tối và ánh sáng giờ đến Dự án này mình check rất kỹ nhé anh em.
Check Profile của CEO #MiningCity - Gregory Rogowski:

1️⃣ Giám đốc thương hiệu của #Ubisoft trong 4 năm 2011-2015, là một hãng chuyên phát hành và phát triển game đa hệ máy toàn cầu DOANH THU TỈ EURO với các studio phát triển game trên 17 quốc gia và các công ty con tại 28 quốc gia.
Có thể nhắc tới các tựa game: Assassin's Creed, Rainbow 6, Far Cry... đầy kỉ niệm với lứa 8x, 9x.
2️⃣ Phó chủ tịch Marketing của Minebest
3️⃣ CEO và là chủ của Prophetek, Miningcity

Đặc biệt khi MineBest, BTC.com & Bitmain đầu tư vào, nên đây ko phải là dự án lom dom, sinh ra để scam NĐT, mà để BTC.com vươn lên làm Pool đào bitcoin lớn nhất thế giới.

P/S:
- (Ảnh) CEO MineBest & Jihan Wu, người đã đưa #Bitmain trở thành một đế chế đào coin khổng lồ, đã đột ngột rời bỏ vị trí Giám đốc Điều hành công ty tham gia dự án này. Ae có thể lên google tìm hiểu thêm về Jihan Wu.

- (Ảnh) CEO #Minebest selfie cùng Flexible Phone có website #MiningCity.

Một số anh em Việt Nam đi khảo sát dự án ( có video trên youtube)

Các gói đầu tư:

Proof nhận lãi:

THAM QUAN KHU VỰC MÁY ĐÀO

Tìm hiểu thêm dự án thì inbox mình : @ lamgiauto
Vào nhóm mình anh em sẽ có cơ hội gặp gỡ những leader đầu tiên mang dự án Mining city về Việt Nam, có cơ hội vào đội nhóm phát triển trade coin và tham gia các dự án đầu tư lợi nhuận khác.

Link đăng ký: https://me.miningcity.com/referral-register/Lamgiauto2

Hướng dẫn đăng ký:

Cách nạp BTC vào Tài khoản

Hãy tham gia gói đào bitcoin cloud 70 TH/s để tháng 6 này nhận Mining City Coin . Khả năng có thể coin tăng vì là xu hướng đầu tư mới.

Mining city là 1 dự án đào bitcoin. Là đối tác của Bitmain, Minebest, BTC.com có hệ thống pool đào lớn nhất thế giới ... toàn những cái tên hàng đầu.

Nhà máy đào được đặt tại kazakhstan vì điện rẻ và khí hậu ở đây là thích hợp nhất cho việc đào coin, và đã được chính phủ kazakhtan cấp giấy phép

Tham gia mining city là mọi người mua gói dịch vụ đào bitcoin trong vòng 1100 ngày và sẽ nhận được bitcoin đào được hàng ngày về tài khoản (
hiện tại lãi xuất là 13%/Tháng và tăng giảm theo giá Btc )

ĐẦU TƯ MMO LUÔN TÌM ẨN RỦI RO, AE NÊN TÌM HIỂU KỸ TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ VÀ ĐẦU TƯ BẰNG TIỀN CUẢ MÌNH ĐANG CÓ, KHÔNG NÊN VAY MƯỢN ĐỂ ĐẦU TƯ.

Last edited:
Chúc cả nhà phát tài
THAM QUAN KHU VỰC MÁY ĐÀO

Last edited:
bác này vài năm trước đầu tư altcoin mạnh tay lắm nè, chắc giờ giàu to rồi :popo_sweet_kiss:
Uptrend rồi, ae gom coin top làm mới lại cuộc đời thôi.

#MineBest tiếp tục là Nhà tài trợ chính thức của Hội nghị thượng đỉnh Blockchain Châu Á của TEAMZ Inc. ⭐

Connecting The Innovative To The Established!
1 sự chuẩn bị không thể tốt hơn cho những điều tốt đẹp đang đến vào ngày 2/7 này⛏

MiningCity và Minebest.com là đối tác chiến lược của nhau. Thậm chí đến giao diện web cũng giống nhau i hệt

#Bitmain
#Crypto
#Bitcoin

bác có ở trong team bgc ko nhỉ
Có tham gia nhóm nhé bác. Nhóm đầu tiên mạnh dạng tiên phong đi khảo sát dự án nhé. Ae theo mình dc add vào group lớn nhé

[ #EVENT_ĐẶC_BIỆT_MININGCITY ]
⭐ ( Do công ty tổ chức - chung )
_

1/ Vị trí #Builder , #Developer:
☀ - Trưa 2/7 có mặt tại Villa Hội An, cất hành lý sau đó có mặt tại #Resort_Hyatt_5_sao để tham gia hội thảo.
- Chiều tối: Tham dự, giao lưu và thưởng thức Gala Dinner cùng các nhà đầu tư sớm ở nước ngoài đã Rank Manager up.
- Khuya: Ai còn sức và tinh thần vui chơi thì về Hội An nhậu ko say ko về.

Ngoài ra, 2 vị trí này còn được tham dự buổi huấn luyện chuyên sâu của Manager, Chief Manager, Mayor!!!
⚡ Chỉ dành riêng cho Việt Nam và chỉ dành riêng cho hệ thống Kaovan, Hiển và Hiếu!

2/ Vị trí #Manager:
- Manager up ngoài nhận 80tr tiền thưởng thì ở lại resort #Hyatt 5 sao 2 ngày để nghĩ ngơi và giao lưu.

❗- Lưu ý:
1/ Giao lưu sử dụng tiếng Anh là chính nên nếu ko biết tiếng Anh hãy ngồi cùng bàn với người biết.
2/ Chương trình hội nghị và Dinner tại Resort do bảo trợ Hàn Quốc MrJohn support.
3/ Villa Hội An và ăn nhậu tẹt ga lúc khuya sẽ do các upline VN support. Các bạn chỉ đầu tư duy nhất vé máy bay.

Trân trọng và hẹn ACE tại Đà Nẵng

⭐ ( Do mình tổ chức - riêng )

Ngoài vừa được ở Villa, Resort, vừa được hát hò ăn nhậu. Tắm biển toẹt bô ở trên thì có event riêng của mình vẫn duy trì đến ngày 30/6 dành cho ai đăng ký trực tiếp dưới link ref của mình
❤ Link đăng ký:

https://me.miningcity.com/referral-register/Lamgiauto2

Tặng 5.000.000vnd cho ai lên Rank Builder
Tặng 50.000.000vnd cho ai lên Rank Developer
__
Nghĩa là ăn chơi ngủ nghỉ đẫy mồm lại còn có 50.000.000tr vnđ mang về cất bank. Tiền túi tớ đấy chứ có ai xa lạ ngoài kia cho các bạn đâu

⭐ Mai vào Sài Gòn dồii. ( Tớ ở khách sạn bên Quận 1 gần Bùi Viện nha )

Anh em nào chuẩn bị hóng dự án #Miningcity báo danh nhé

Các anh em hệ thống tớ báo tin này cho member nhé. Tớ chốt sale hộ luôn cho #FREE

Đúng 03 tháng ( giờ đã được nửa tháng rồi ) sẽ phủ khắp Việt Nam

Check nhẹ #Traffic dường như sau sự kiện tham dự mỏ đào #Kazakhstan với niềm tin quá lớn, đội Nhật đã cán mốc Top1 #Mining_City.
Đi cùng với 26 người đoàn Nhật Bản còn có 4 bạn Việt Nam cũng đã đưa VN lên top3 với 10%.

⭐ Tham khảo thêm #thị_trường_Nhật_Bản tại webite: http://miningcity-japan.com/2019/06/06/20190528-30_kazakhstan-tour/

https://me.miningcity.com/referral-register/Lamgiauto2
Tham gia dự án này bao lâu thì hồi vốn a

Khoảng 10 tháng nhé. Lãi ổn đinh 10 đến 13%. / tháng. Nếu ae có tuyển thêm nhiều người cấp dưới thì nhanh hoàn vốn. Và thời gian đầu này BTC đang thấp, giá btc sẽ tăng nên nhanh hoàn vốn hơn

Ngon lắm bác nhưng mà 1 năm mới hồi vốn thì lâu quá phải chi nó rút ngắn còn 6 tháng thi ngon hơn bác nhỉ

Nói một năm chứ thật ra là dưới 6 tháng chắc luôn. Vì đầu tư giai đoạn này là uptrend. Coin sẽ tăng gấp đôi gấp 3 là chắc. Mặc khác Mining City sẽ tặng cho nhà đầu tư đồng coin của nó, dự sẽ tăng về độ khang hiếm chiến lược. Tăng như kiểu Bitcoinnect ngày xưa thì nhanh giàu rồi. Hãy tạo ra cơ hội cho mình để đổi thay. Thời gian đầu nếu ae nào trữ BCC cũng lời khủng cơ mà. Do dự án đó là thuần đa cấp nên chết sớm. Còn dự án này là đầu tư đào coin của tập đoàn Bitmain và Minebest nhé. Được công khai danh tính các CEO của dự án nên cứ an tâm.

Last edited:
Một nhà đầu tư nước ngoài (F1 của Lukas) đã có kinh nghiệm setup máy đào S9 - Jeff đã quyết định đầu tư #MiningCity, ông chia sẻ:

"Mining City không phải là rẻ nhất trên mỗi TH, nhưng thật tuyệt vời khi bạn có thể bắt đầu nhận được lợi nhuận nhanh như thế nào (sau 10 ngày). Chỉ khó chịu khi trang web không hiển thị đầy đủ chức năng cho đến khi bạn đầu tư gói đào. Tôi đã có máy đào Antminer S9 ở Nga và phải mất 4-12 tuần để các máy hoạt động bình thường (thông qua Bit49.io)

Tôi đã đa dạng hóa khoản đầu tư S9 của mình (khoảng 750 TH) bằng cách đầu tư với khoảng 5000 đô la (100 TH) ở Mining City. Điều làm nên sự khác biệt của Mining City là phần thưởng giới thiệu. Bạn càng giới thiệu, bạn càng kiếm được nhiều tiền.

Than gia dự án đào BTC đồng nghĩa với trữ BTC, thị trường đang uptrend, khả năng cao btc sẽ tăng mạnh trở lại như 2017 và hoen thế nữa. Nếu Btc tăng thì nhanh hoàn vốn và lợi nhuận cao hơn nhiều so với vốn ban đầu.

Cho mình thêm thông tin chút nhé
Công thức tính lãi như thế nào ?
Min rút là bao nhiêu ?
Các cổng nạp ?
Vậy thôi còn lại chắc tự tìm hiểu

Cho mình thêm thông tin chút nhé
Công thức tính lãi như thế nào ?
Min rút là bao nhiêu ?
Các cổng nạp ?
Vậy thôi còn lại chắc tự tìm hiểu
Inbox riêng để gởi thêm tài liệu PDF bên Fb để nghiên cứu thêm.
Lãi 10 đến 13% mỗi tháng
Rút bao nhiêu cũng dc
Cổng nạo rút bằng btc
Khi đăng ký chưa nạp tiền thì không thấy hết giao diện đầu tư. Khi nạo tiền vào khoảng 3 giờ sau sẽ hiện ra giao diện quản lý đầu tư
Thanks bạn đã quan tâm dự án.:)

HOA HỒNG TRẢ THƯỞNG CHO AE TUYỂN REF.
Nhiều ae mới nhìn dự án tưởng đâu là đa cấp người sau trả người trước nhé. Nhưng thật chất dự án đào coin dựa vào MLM để quảng bá rộng rãi hơn. Chúng ta tin tưởng để đầu tư vì ban lãnh đạo dự án công khai và uy tín. A e có thể check thông tin trên mạng về các nhà lãnh đạo cũng như tận mục sở thị khảo sát khu vực đào do các ae mmo trên khắp thế giới trực tiếp đi. Hiện giờ các nhà đầu tư mmo rất khôn ngoan chứ không mù mờ như ngày xưa, ko phải nói gì là nghe đó, vì bị lừa nhiều rồi nên họ rất thông thái trước khi đầu tư. Họ nghiên cứu rất kỹ để đầu tư. Và các dự án đích thực cũng có cơ hội toả sáng mà không cần cầu kỳ quảng bá nhiều. Chưa có dự án nào mà nhiều người tham gia mà không cần quảng cáo rầm rộ như Mining city. Vì chính những leader uy tín nỗi tiếng giới thiệu ra và từ đó các nhà đầu tư tự tìm đến. Theo kinh nghiệm mình thì đây là một dự án thực sự lớn và cực kỳ toả sáng. Ae ta đang ở giai đoạn đầu của dự án, còn rất nhiều cơ hội, đừng để lỡ món hời lớn này nhé ae.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom