Rồi xong, mở javascript console lên thấy lỗi này: Failed to load resource: net::ERR_SSL_PROTOCOL_ERROR

haiz, nhờ bác google thôi

Cuối cùng dùng tuyệt chiêu này mới Login dc! :eek:
-----------------------------------
STEP-1: Unhide all the files and folders.
STEP-2: Then,go to,, C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts.
Step-3: Right click on hosts file,then click properties.
Then click security tab. After that click edit.
STEP-4: Here,click system and you have to check on allow full control and uncheck deny.
STEP-5: Click OK and then OK.
STEP-5: Now delete the hosts file.

có 29$ đầu tư được không
mình thấy $29 đầu tư kg ăn được nhiều, nếu nghiêm túc làm neobux thì cần vốn tối thiểu $340, nếu bạn chưa có acc neobux thì đăng ký cho mình nhé, làm free cũng kiếm được chút ít, quan trọng là bạn biết làm, còn đầu tư hay kg là do bạn tự quyết định.:)

mình thấy $29 đầu tư kg ăn được nhiều, nếu nghiêm túc làm neobux thì cần vốn tối thiểu $340, nếu bạn chưa có acc neobux thì đăng ký cho mình nhé, làm free cũng kiếm được chút ít, quan trọng là bạn biết làm, còn đầu tư hay kg là do bạn tự quyết định.:)
bạn chỉ giúp mình với 340$ thì nên đầu tư như thế nào với ah. gửi inbox tài liệu cho mình với nhá
Thank bạn

mình làm hết 26 tásk rồi sao trong dashboad nó ko cập nhật mà task và questions complete mà cái nào củng zero vậy nhỉ @@ lám sao để lên level đây thớt :D

ai cho mình hỏi với,mình làm 3 task,sai 2 đúng 1,khi làm tiếp hệ thống thông báo tỉ lệ trả lời đúng của bạn quá thấp nên không cho làm nữa,có cách nào làm tiếp đc không?

ai cho mình hỏi với,mình làm 3 task,sai 2 đúng 1,khi làm tiếp hệ thống thông báo tỉ lệ trả lời đúng của bạn quá thấp nên không cho làm nữa,có cách nào làm tiếp đc không?
ko còn cách nào khác để làm lại khi đã bị cấm làm

mình làm hết 26 tásk rồi sao trong dashboad nó ko cập nhật mà task và questions complete mà cái nào củng zero vậy nhỉ @@ lám sao để lên level đây thớt :D
Từ từ em nó sẽ Update đừng nóng!
Với lại, Rule mới thay đổi, có 1 số task sẽ ko tính vô! Mặc dù nó co để là [Contains Test Questions]

Nhớ cái này gớm, hồi mới vào mmo, chơi thằng taskclower phân loại hình 18+ 1 ngày được 1$ mừng chết cha luôn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom