Request Mình xài vultr bị âm tiền nên ăn Limit. Xin giúp

thaithuan18

Senior
Reactions
125
MR
0.893
Chào các cao thủ Paypa
Số là mình acc paypal mình xài lâu lắm rồi
Đợt rồi có mua vps trên vultr. Do nghỉ PTU nên cũng không để ý. Xài bị âm tiền mất.. Tầm 10$ trong vultr
Check acc paypal thì bị ăn Limit :(
Mình thử gỡ Limit bằng upload CMND xong bước 1
Đến bước 2 thì nó bảo chụp sao kê giao dịch. Do mình dốt English nên không hiểu nên mình chụp trớt cái thẻ gửi cho nó và cuối cùng không biết phải làm sao để gỡ nữa
Xin các cao nhân chỉ giúp mình cách gỡ vụ này với. Acc paypal lâu năm mà bị như vậy tiếc quá... :(
Mình xin cảm ơn ạ

Khổ cái là khi xưa mình làm Visa Debit của ACB lâu lắm rồi. Nên vứt mất thẻ. Có thể dùng sao kê của ngân hàng khác được không nhỉ? Cảm ơn bác
Ra bank hỏi xem còn lưu giữ info thẻ không?

Nếu không thì ra xin sao kê ngân hàng khác cũng được, miễn trùng địa chỉ trong account.

Âm tiền mà cũng bị limit à. Lúc vultr trừ tiền trong paypal còn đồng nào ko.
Dạ paypal còn 0.65$ a. Bị âm trong acc Vultr chứ trong Paypal thì không có bị âm ạ

====================

Ra bank hỏi xem còn lưu giữ info thẻ không?

Nếu không thì ra xin sao kê ngân hàng khác cũng được, miễn trùng địa chỉ trong account.
* Dạ thẻ hết hạn lâu rồi a. Có thể dùng sao kê chụp trên Internet Banking của Vietcombank được không bác? Hay phải ra xin in bằng giấy ạ?
* Với hôm bữa em không hiểu nên chụp bậy cái thẻ gửi nó. Giờ cái mục này không có chỗ để gửi lại. Có cách nào không vậy bác
* Xin tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn ạ

Dạ paypal còn 0.65$ a. Bị âm trong acc Vultr chứ trong Paypal thì không có bị âm ạ

====================

* Dạ thẻ hết hạn lâu rồi a. Có thể dùng sao kê chụp trên Internet Banking của Vietcombank được không bác? Hay phải ra xin in bằng giấy ạ?
* Với hôm bữa em không hiểu nên chụp bậy cái thẻ gửi nó. Giờ cái mục này không có chỗ để gửi lại. Có cách nào không vậy bác
* Xin tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn ạ

Phải tự xách đít ra bank xin nha, không chấp nhận bản chụp màn hình. Sau đó bạn mail nó hỏi cách bổ sung tài liệu là nó sẽ hướng dẫn tiếp.

Phải tự xách đít ra bank xin nha, không chấp nhận bản chụp màn hình. Sau đó bạn mail nó hỏi cách bổ sung tài liệu là nó sẽ hướng dẫn tiếp
Dạ em cảm ơn bác. Mai chắc em phải vác xác đi in rồi. Có gì mai em in xong bác giúp em với cách viết Email đồ. Em xin cảm ơn ạ

Kèo này dễ òm thoai

Xin chào các Bro Paypal!
Số là hôm bữa em có xài bị âm tiền Vultr nên bị ăn vạ Limit
Nhưng do số em dốt English nên gỡ bị dính bước 2
===================
Bước 1 Em đã gửi Ảnh CMND và Oke
Bước 2 Do em dốt English không hiểu nên em chụp cái Thẻ visa gửi cho nó và cuối cùng bị thế này.
===================
* Chiều nay em mới ra Ngân Hàng Vietcombank xin cái sao kê. Để gửi nhưng không biết vào chỗ nào để gửi
* Mong các cao nhân chỉ giúp. Nếu có English thì mong các cao nhân vẽ giúp em vài đường
* Cho em hỏi là cái ảnh sao kê của em như thế đã Oke chưa ạ
===================
Xin chân thành cảm ơn

Ảnh sao kê Vietcombank của em

Bản sao kê ok rùi đó, bạn call lên paypal để nó hướng dẫn cách up doc bổ sung. Có hỗ trợ tiếng Việt rùi.

Call vào số nào vậy bạn. Người Việt nghe máy luôn à bạn? Cước gọi có đắt không b
Cảm ơn
Bạn vào đây có số phone và hướng dẫn đó. Người Việt nghe máy. Phí call tầm 50-100k

Đã gỡ Limit xong. Xin cảm ơn các cao nhân
Nhân tiện đây cho em hỏi là em thường xuyên qua Lào.
Cho em hỏi là Login IP Lào có bị ăn vạ không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom