Mình tổ chức cuộc thi Miss MMO đi ^^

mình cũng là thành phần chuỷen đổi giới tính như ruby :m021: thi được thì đăng kí vậy

tất cả các miss đều nên tham gia đi, vui mà. nhưng để có phần cạnh tranh thì nên công bố giải thưởng trước đi :))

sẵn tiện làm thêm miss gay luôn, thấy trong forum có nhìu bác tự nhận mà :))

DDu của ta thi là chỉ có đoạt giải nhất,Sao không nhắc tới bố láo thật :binhsua12:

xì cho chìm xuồng đê.mis mới mọt :)) tím tím xanh xanh tê.ngươi chít với te:binhsua122:

Thiếu Exchanger kìa chủ thớt :-"
phải có người đứng ra tổ chức & có người đứng ra tài trợ rồi tính tiếp :d

xì cho chìm xuồng đê.mis mới mọt :)) tím tím xanh xanh tê.ngươi chít với te:binhsua122:
Chém giờ , đang kiếm trò vui cho mọi người mà , behu nên tham gia đi ;))

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

Thiếu Exchanger kìa chủ thớt :-"
phải có người đứng ra tổ chức & có người đứng ra tài trợ rồi tính tiếp :d
Cái này phải nhờ pro có máu mặt đi xin roy :)) , mình chỉ nêu ý kiến thôi :))

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

DDu của ta thi là chỉ có đoạt giải nhất,Sao không nhắc tới bố láo thật :binhsua12:
Hiaz , do không có nhớ tên , vs lại mấy người kia thấy wai` nên nhớ , tui mà nhớ tới Du của ông mới là bố láo đấy ;))

Yêu cầu làm cuộc thi mà có clip như bên Voz á . Bé nào ấn tượng ta sẽ vote :m124:

Uh ta tình nguyện đem thân mình ra làm BGK ko lấy cat-se nè :m124:
Mà đc pay bên kia chưa colourful
:(( :((
ÔI đừng nhắc nữa Alice ơi , đã bị banned và kêu là ko gởi $ về luôn , kêu mình nhận xét ko helpful gì hết , ko có nằm trong mấy từ khóa chủ của nó. Thấy mà ghét. T.T

:(( :((
ÔI đừng nhắc nữa Alice ơi , đã bị banned và kêu là ko gởi $ về luôn , kêu mình nhận xét ko helpful gì hết , ko có nằm trong mấy từ khóa chủ của nó. Thấy mà ghét. T.T

Vậy khỏi làm nữa mất công, may quá ta chưa làm ;))
Sang box ý tưởng event lập 1 topic kêu gọi tài trợ đi, để đây toàn chém gió thui ;))

:m013: mấy chị thi đê :m013: mjk lót ipad ngồi hóng :m163:
:m128: mjk tình nguyện làm BGK nè

năm ngoái đòi mở miss mmo, kết quả k ai tham gia, đành chuyển qua mở mr mmo, thì cực kì rầm rộ. mình nghĩ mọi người nên làm quả miss mmo kiểu mới lạ, do các bạn nam vào thi. có thể trang điểm, trình diễn làm các kiểu để giống con gái . hê hê. cái đó hấp dẫn hơn nhiều. mà có khi còn cực kì rầm rộ í chứ, đề cử đầu tiên là bạn kụt tj =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom