Minh oan cho 2 account onedollar vs ddinhbac

Paypal : No
Payza : No
LR : U1945390
Đây là bằng chứng mình đã bán acc Paypal ( Hôm đó có trung gian mrthang0_dtd làm chứng. Xin anh xem cái lại cái log chát với ddinhbac90vn. Cám ơn anh! )
me_zing_vn/jpt/photodetail/ddinhbac/633680257
me_zing_vn/jpt/photodetail/ddinhbac/633680944
me_zing_vn/jpt/photodetail/ddinhbac/633680384
Còn về acc payza ([email protected]). Mình cũng bán cho 1 bạn tại thread này với giá 5$ và cũng ra đi chỉ trong 1 trận ***
mmo4me_com/showthread_php?94563-Can-ban-acc-payza-co-ai-mua-khong-nhi
(Vì mình không tìm được log chát của người này )
Payza mình có 1 vài ít từ hồi chơi zeek. Và lâu rồi không động đến, vì nó là verified nên mình cũng rao bán thử.
CÒn về cái thread : mmo4me_com/showthread_php?96809-onedollar-Chi-5-pp-ma-cung-scam
Nick của mình k phải là Tung Tran gì gì đó thấy ở log chát các bạn để lại. Mình chỉ có 1 nick duy yahoo duy nhất là ddinhbac90vn. Và mình đang là sinh viên chả có công ty nào cả. Có thể nói ra không ai tin cả. Nhưng mình chỉ vào 4rum đọc bài thôi. Chả có tiền mà giao dịch với ai cả. TOàn mua LR ở exchanger.vn. Chơi *** thua bán hết cả 2 acc payza lẫn paypal. Mình cũng chả biết họ mua acc để làm gì cả, và bây giờ mình biết hậu quả của nó. Chỉ thấy có tiền là bán.
Mình lập thread này là muốn nói lời xin lỗi tới những ai bị dispute tại acc của mình đã bán. Còn chuyện cái nick onedollar của mình rao mua PP. Mình xin nói thật là bét thua bán cả acc đi rồi còn tiền đâu mà mua PP chứ. Và mình cũng chả có acc paypal nào nữa cả. Có mấy khi đăng nhập nick 4rum., chỉ khi nào xem ảnh cần đăng nhập thì mình mới đăng nhập. Và vài lần vào comment ở topic *** Chứ thực sự bị đăng ảnh lên rồi để người ta chửi vì mấy cái đồng bạc. Nó không đáng các bác ah. Giả sử e đi hack mà e lại để thông tin lộ liễu như thế. Nick đi hack mà toàn tên với info cụ thể của mình như thế, khác gì lậy ông tôi ở bụi này. Có ngày mất xác chứ chẳng chơi.

Last edited by a moderator:
Làm ơn các bác gỡ cái ảnh của mình xuống được không. Chả bao giờ giao dịch tiền bạc với ai ngoài bán acc cả bây giờ tự nhiên mang tiếng Scam. Mà cam với quýt với cái 1 cái nick trên diễn đàn chả là gì. ĐẰng này tất cả info của mình đều mang lên chửi bới.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back