mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu

Vanluan123

Banned
Reactions
47
MR
0.575
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu nói chuyện chơi.. mới lấy dc có 1 triệu thôi cả tháng luôn vãi nhái... đang làm mấy net us.. bạn nào mới làm không vậy:D:D:D:D:D:eek::eek::eek:

mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu nói chuyện chơi.. mới lấy dc có 1 triệu thôi cả tháng luôn vãi nhái... đang làm mấy net us.. bạn nào mới làm không vậy:D:D:D:D:D:eek::eek::eek:
mới ra làm solo mà đc paid là giỏi rồi :D

hihi mới làm mới paid mới có động lực để tiếp tục dù ít ỏi:D:D:D chắc bạn cao thủ rồi:D
off pc mình có biết gì đâu mà giỏi :D

off pc mình có biết gì đâu mà giỏi :D
nhìn thay dc cái avatar là ok rồi:D bên addroid cũng muốn làm mà ko biết bắt đầu từ đâu.. quan trọng chỗ đki net:D trên pc mình có mấy net cùi mía thôi à net đó ai cũng biết và ăn nát rồi rồi:D:D bây giờ mình mới vét máng lại toàn xương:eek: còn mấy net ko biết đăng kí:D

nhìn thay dc cái avatar là ok rồi:D bên addroid cũng muốn làm mà ko biết bắt đầu từ đâu.. quan trọng chỗ đki net:D trên pc mình có mấy net cùi mía thôi à net đó ai cũng biết và ăn nát rồi rồi:D:D bây giờ mình mới vét máng lại toàn xương:eek: còn mấy net ko biết đăng kí:D
chỉ cho mình mấy net mình vét với,cũng đang nghiên cứu mà ko biết reg net

Mình nhớ hồi lần đầu tiên solo, mình dc pay 96 xu qua PO, năm 2015, cảm thấy sướng như điên, dù hồi đó thi cái sock hết hơn 33$ và tiền mail cũng hết hơn chục $ rồi chưa kể tiền mua ssh

mới ra solo net đc pay là quá ngon rồi b ơi

Mình nhớ hồi lần đầu tiên solo, mình dc pay 96 xu qua PO, năm 2015, cảm thấy sướng như điên, dù hồi đó thi cái sock hết hơn 33$ và tiền mail cũng hết hơn chục $ rồi chưa kể tiền mua ssh
:D:D:D và bây giờ tiến triển hơn rồi chứ bạn:p giờ chẵn biết lm net gì nữa:cool:

off pc cứ tưởng offline hội phi công đang định bon chen :popo_beauty:

:D:D:D và bây giờ tiến triển hơn rồi chứ bạn:p giờ chẵn biết lm net gì nữa:cool:
Ổn hơn bạn ạ, giờ vừa làm riêng vừa làm cho nhóm, thu nhập cũng tạm dc, dễ thở hơn lúc trước :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom