Mình mới bị limit PP

Visa ảo mua bằng tiền bẩn thì sao?

Sao không dùng Visa thiệt mà dùng Visa ảo

Lớn rồi cũng suy nghĩ chút chứ

e cũng vừa bị limit, chán PP ghê. Mà làm sao biết mình bị limit bao nhiêu ngày vậy mấy Bác? Sau 180 ngày mình có rút tiền và xài acc đó bình thường lại được không, hay là rút tiền xong bỏ acc đó? Ai chỉ giáo giúp e với

Giờ lập acc mới thẻ mới tên họ ntn cho an toàn các bác, mệt ghia

e cũng vừa bị limit, chán PP ghê. Mà làm sao biết mình bị limit bao nhiêu ngày vậy mấy Bác? Sau 180 ngày mình có rút tiền và xài acc đó bình thường lại được không, hay là rút tiền xong bỏ acc đó? Ai chỉ giáo giúp e với
sau 180 ngày thì rút tiền và vứt acc đó

ec. 21 ngày thì còn đc. 180 ngày thì lập acc mới thôi
:| 21 days là pp hold tiền mà có díh j vụ limit đâu , acc pp mới nó pị thế có j đâu 21days nó tự hết gỡ cũg ko đc.
Visa ảo mua bằng tiền bẩn thì sao?

Sao không dùng Visa thiệt mà dùng Visa ảo

Lớn rồi cũng suy nghĩ chút chứ
visa ảo mua của mấy bác dv , mấy bác đó mua từ ngân hàg , dùg tiền bẩn mua visa của ngân hàng đc ák :eek:

em cũng chẳng hiểu sao nhận $ sạch, acc veri thế mà cũng limit :confused:. PP khó chịu thật. Chắc e lập acc mới thôi :(

Theo kinh nghiệm của mình PP không bao giờ limited không lý do và nó không bao giờ muốn nói cho bạn biết

Có thể bạn mở nhiều account trùng, PP phát hiện sự trùng lặp thông tin với account bị limited thì sẽ tiếp tục limited bạn nữa.

Có thể bạn dùng visa ảo mua bằng thẻ chùa để verify thì chết thôi. Cứ dùng visa thật là chắc ăn.

Theo kinh nghiệm của mình PP không bao giờ limited không lý do và nó không bao giờ muốn nói cho bạn biết

Có thể bạn mở nhiều account trùng, PP phát hiện sự trùng lặp thông tin với account bị limited thì sẽ tiếp tục limited bạn nữa.

Có thể bạn dùng visa ảo mua bằng thẻ chùa để verify thì chết thôi. Cứ dùng visa thật là chắc ăn.
Em dùng có 1 acc ah, đúng là em dùng visa ảo veri. Thấy cả tuần ko sao nên kêu bạn chuyển vào thử xem nó limit không ($ của bạn e nhận từ Net), ai dè limit lun :confused:
Sắp tới nhận vài k mà ko có PP, chắc wire bank thôi

em cũng chẳng hiểu sao nhận $ sạch, acc veri thế mà cũng limit :confused:. PP khó chịu thật. Chắc e lập acc mới thôi :(

Có chắc $ bạn nhận là sạch? sạch theo đúng rules paypal là tiền giao dịch nguồn gốc và hoá đơn chứng từ giao dịch rõ ràng, còn không thì giao dịch mập mờ ko rõ ràng. Ví dụ bạn nhận tiền offer, các offers bạn làm có phải offers dành cho công dân Việt Nam hay không? bạn gửi nhận tiền với người khác mà không có ghi chú kèm hoá đơn chứng từ mua bán thì làm sao mà gọi là tiền sạch đc.

Em dùng có 1 acc ah, đúng là em dùng visa ảo veri. Thấy cả tuần ko sao nên kêu bạn chuyển vào thử xem nó limit không ($ của bạn e nhận từ Net), ai dè limit lun :confused:
Sắp tới nhận vài k mà ko có PP, chắc wire bank thôi
acc mới tạo 3 tháng đầu chỉ nhận tiền từ net uy tín ko nhận nguồn cá nhân , f~ chuyển có fí ko fí là vi fạm rules thuế của nó nó limit là đúg :D

rút xong bỏ acc thôi

Jul 19, 2015: We noticed some unusual activity on a credit card linked to your PayPal account.

As a security precaution to protect your account and credit card until we have more details from you, we've place a limitation on your account.

Mình cũng mới bị thế này luôn. Nản quá vẫn còn $ tích trong đó. Giờ k biết nhân tiền thế nào

Jul 19, 2015: We noticed some unusual activity on a credit card linked to your PayPal account.

As a security precaution to protect your account and credit card until we have more details from you, we've place a limitation on your account.

Mình cũng mới bị thế này luôn. Nản quá vẫn còn $ tích trong đó. Giờ k biết nhân tiền thế nào

thì coi như tiền để dành

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom