Ask mình in bị lỗi coupons.com

Vanluan123

Banned
Reactions
47
MR
0.575
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
trước làm coupons.com mình in ok nay cài lại window bị lỗi như thế này(
Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này, nhưng có vẻ như chúng tôi đã gặp sự cố khi gửi phiếu giảm giá của bạn đến máy in của bạn.) hay bị tụi nó fix ko cho máy cài in mới vậy các bác.. mình cày thuê thôi:D:D:D

Attachments

141.3 KB · Views: 209
do mình setup thôi chứ không phải do nó đâu , còn setup sao thì không còn ai chỉ đâu , vì nó thuộc cổ thập lai hy rồi :)

vẫn lead đều 24/24 :) ăn 1 mình còn hơn ăn nhiều mình :) đó mới là mmo

do mình setup thôi chứ không phải do nó đâu , còn setup sao thì không còn ai chỉ đâu , vì nó thuộc cổ thập lai hy rồi :) View attachment 129687
đăng lên biết đâu bất ngờ hehe :D giờ chỉ làm dc con đó thôi 6point mà lỗi hoài

do mình setup thôi chứ không phải do nó đâu , còn setup sao thì không còn ai chỉ đâu , vì nó thuộc cổ thập lai hy rồi :) View attachment 129687
cài rồi đó bác vs cái máy in ảo nữa

Attachments

42.6 KB · Views: 116
fb nhiều người hỏi vụ này rồi , toàn im không ah chả ai chỉ đâu , chỉ có các sub với pro hồi đó chiến con này mới mò ra cách cài mới bây giờ , còn cài ẩu vẫn in đc nhưng vài lần là bị lỗi trện

up bác nào giúp với, con này người ta để 5point thôi, giờ ko biết lm gì, đã lỗi còn vip72 mở ra nước mới là vấn đề

có 5point thôi bị lỗi ngồi nhìn người ta làm :(
sao làm site đó ko kêu admin hay sub chỉ cài , mà ra đi nhờ người ngoài thì ai giúp cho cậu đc , làm cho họ mà họ còn ko chỉ , thì cậu nghĩ người ngoài ai chỉ

sao làm site đó ko kêu admin hay sub chỉ cài , mà ra đi nhờ người ngoài thì ai giúp cho cậu đc , làm cho họ mà họ còn ko chỉ , thì cậu nghĩ người ngoài ai chỉ
làm họ ok rồi.. nhưng đợt này máy mình bị lỗi nên cài window lại và họ vẫn cài như trước đó nay bị lỗi... còn máy họ ko cài lại window nên vẫn như cũ thôi.. lên đây hỏi thử ae nào có cách cài mới hơn so với admin bên này ko thôi... ..lúc chưa cài lại window vẫn in dc đó bác :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

làm họ ok rồi.. nhưng đợt này máy mình bị lỗi nên cài window lại và họ vẫn cài như trước đó nay bị lỗi... còn máy họ ko cài lại window nên vẫn như cũ thôi.. lên đây hỏi thử ae nào có cách cài mới hơn so với admin bên này ko thôi... ..lúc chưa cài lại window vẫn in dc đó bác :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Cài lại win cũng là 1 cái tội. Nhiều khi cứ đang làm thấy phần mềm diệt vírus có cả key miễn phí nữa, sẵn tiện down về thế là bao nhiều tôol bị nó xóa hết. Cài lại thì lại k làm đc nữa. Đen lắm.

Cài lại win cũng là 1 cái tội. Nhiều khi cứ đang làm thấy phần mềm diệt vírus có cả key miễn phí nữa, sẵn tiện down về thế là bao nhiều tôol bị nó xóa hết. Cài lại thì lại k làm đc nữa. Đen lắm.
đen thiệt đó bác, khổ gê , mấy bác thử cài wwin biết cái kết liền :D:D:D:D

làm off là phải chấp nhận sống với virus vì crack robofom thôi cũng dính virus rồi :) cài win là nính lead :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,225
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom