Ask Mình đang bị dispute cần nhờ ae tư vấn.

Hsien

Newbie
Reactions
0
MR
0.045
Tình hình là mình chuyên giao dịch vật phẩm, tiền bạc trong game. Bên mua trả 2 lần tổng cộng 230$ theo dạng pay for an item or service để mua tiền trong game, có note như hình dưới và mình giao dịch rồi (có ghi hình).
Giờ nó mở dispute bảo là mình muốn bán model vtube gì cho nó nhưng không đúng mô tả kèm cái hình fb giả và muốn đòi tiền lại. Theo ae thì mình nên xử lý thế nào? Chờ tới hết hạn 23/10 hay là Escalate issue to PayPal luôn?

unknown (2).png

Giờ nó mở dispute bảo là mình muốn bán model vtube gì cho nó nhưng không đúng mô tả kèm cái hình fb giả và muốn đòi tiền lại
Đặt gạch hóng cao nhân !!

Virtual goods thường là bên bán chịu thiệt rùi. Trừ các website hệ thống lớn. Sau bạn nên dùng cổng khác nhé. Paypal bảo vệ ng mua nhiều lắm.

sau một hồi lần mò thì có vẻ là mình và người mua đều bị lừa bởi 1 thằng nào đó, nó kêu bên mua gửi tiền cho mình rồi lấy hàng chạy, chỉ còn 2 thằng bị lừa tự chém nhau
cảm thấy khả năng win không cao và mất thời gian đôi co quá nên mình cũng refund luôn cho nhanh gọn :popo_after_boom:

sau một hồi lần mò thì có vẻ là mình và người mua đều bị lừa bởi 1 thằng nào đó, nó kêu bên mua gửi tiền cho mình rồi lấy hàng chạy, chỉ còn 2 thằng bị lừa tự chém nhau
Vậy đây là cái kết :popo_cry::popo_cry::popo_cry:

cảm thấy khả năng win không cao và mất thời gian đôi co quá nên mình cũng refund luôn cho nhanh gọn :popo_after_boom:
ko có thằng nào đó cả, chiêu trò của người mua. cứ escalate paypal để nó giái quyết thôi, b refund làm j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom