Suggest mình đã biết lý do sao bị refund tiền

daominh1987

Junior
Reactions
28
MR
0.000
mình có 2 tài khoản cùng về bidv
1 cái swift BIDVVNVXXXX
1 cái swift BIDVVNVX120

thì cái BIDVVNVXXXX thì về còn cái BIDVVNVX120 lại bị trả lại
anh em nào mà rút tiền thì nhớ để swift code cho đúng nhé!

Trước giờ mình rút ko có 3 chữ XXX vẫn về ầm ầm.1 tháng trở lại đây.mát cmn tích luôn.chưa refund về pp nữa

BIDVVNVX ,. hay BIDVVNVXXXX cũng được . chuẩn của nó phải là BIDVVNVXXXX . 3 cái XXX cuối thay bằng số chi nhánh .

mình có 2 tài khoản cùng về bidv
1 cái swift BIDVVNVXXXX
1 cái swift BIDVVNVX120

thì cái BIDVVNVXXXX thì về còn cái BIDVVNVX120 lại bị trả lại
anh em nào mà rút tiền thì nhớ để swift code cho đúng nhé!
đó là trường hợp của ông thôi, các anh em khác đâu có xài bidv.

đó là trường hợp của ông thôi, các anh em khác đâu có xài bidv.
mấy bank khác cũng thế thôi . vì tiền nó từ citibank về . ông ko thấy dạo này tn chuyển tiền pp có thêm cái dòng " trụ sở chính của ngân hàng gì gì đấy à ". nghi ngờ là thằng city bank nó chuyển theo swifcode về chi nhánh. chi nhánh ko thấy stk lên refund lại !

mấy bank khác cũng thế thôi . vì tiền nó từ citibank về . ông ko thấy dạo này tn chuyển tiền pp có thêm cái dòng " trụ sở chính của ngân hàng gì gì đấy à ". nghi ngờ là thằng city bank nó chuyển theo swifcode về chi nhánh. chi nhánh ko thấy stk lên refund lại !
bác nhầm rồi, lúc add bank vô pp có ghi chi nhánh đâu mà citibank chuyển về chi nhánh

Đa số ae dung 8 ký tự thoi, ít ai dùng 11 ký tự lắm nên chắc ko bị lỗi này, cả thẻ ngân hàng như ACB nó cũng đề swiftcode 8 ký tự mà

Lúc đó thôi, chứ giờ withdraw vẫn về bình thường, có bị gì đâu, chẳng có thay đổi gì :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom