Mình có suy luận thế này về vấn đề baned mấy bạn vào đọc thữ nha

Status
Not open for further replies.

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
mình thấy dạo này hay bị baned nguyên group,mọi người thì nói là do pix gửi mail cấm gõ một chữ ,mà mọi người toàn gõ 1 chữ nên hôm 17 tới giờ thấy bị baned nhiều ,mà toàn baned 1 group ,theo mình thì không phải do gõ 1 chữ, mà là do admin phát hiền lúc đó mình dùng soft, nên addmin nó baned hồi trước mình và bác luke cũng bị như vậy, mấy bữa nay mình vẫn gõ binh thường như mọi ngày mà không sao, mình nghĩ admin baned là do khi nó kiểm tra nó thấy dùng soft ,chứ không phải do gõ 1 chữ, còn mail nó gữi thì mail này là gửi toàn thể anh em capcha, ai cũng có mấy acc nữa năm trước của mình không gõ vận nhận được mail ,nếu bạn nào thấy chính xác thì thank giùm 1 cái lấy uy tín nha ,than kiều mấy bạn đã bõ thời gian ra đọc bài viết này :binhsua166::binhsua161:

Last edited by a moderator:
Đọc những suy luận của bạn vic k biết có đúng hay k? Nhưng thấy mệt quá, vì bạn làm cho một "tràng" mà chẳng chấm, phẩy j hết!:binhsua156:Lý do với pix bây giờ là vô đối, trông cậy vào thần may mắn thui. hic.

Bạn mình gõ đều 2 chữ ==> BANNED
Mình gõ 1 chữ ==> THOÁT
:|:|:|

Bạn mình gõ đều 2 chữ ==> BANNED
Mình gõ 1 chữ ==> THOÁT
:|:|:|
thì theo mình nói đó bạn nó baned là do phát hiện anh em gõ soft hôm 17 đó cái này la dự đoán của mình thôi nha mình thấy vậy mấy bạn chém mình nhẹ thôi nha :binhsua155:

Hỏi lãng dù sao cũng cảm ơn bạn, không hẳn như vậy :
pri nào cũng load thì nó phải làm chặt chứ
không người khác phá dự án của nó à
với cả ban là phải lập nick mới
mà nick mới bous cực chán :))

mình nghĩ là nó thích là nó ban thôi,hên xui à.Nó ban mình chẳng làm gì được nó cả.Nó cứ lôi lí do dùng soft ra thì mình làm gì được nó :)

mình nghĩ là nó thích là nó ban thôi,hên xui à.Nó ban mình chẳng làm gì được nó cả.Nó cứ lôi lí do dùng soft ra thì mình làm gì được nó :)
thì mình nói li do baned là dùng soft đó bạn đọc kĩ bài viết kìa

Chả có nhẽ. Mình cũng gõ 2 chữ đàng hoàng :|
Hoặc nó ban vậy để mình phải tạo acc mới và gõ với rate là 0,8/1k :|

Dùng soft mà ban thì nó phải gửi mail là ko dc dùng soft , sao lại gửi mail là cấm gõ 1 chữ.Mà dùng soft thì nó thu nhập càng nhiều chứ lấy lí do gì mà ban?

bác Vic biết cách sửa lỗi soft Check connection internet or proxy ko . Nguyên ngày hôm nay chưa làm dc j , chờ hoài ko thấy bác xd onl

Chả có nhẽ. Mình cũng gõ 2 chữ đàng hoàng :|
Hoặc nó ban vậy để mình phải tạo acc mới và gõ với rate là 0,8/1k :|
thì mình có nói là nó lấy ly do phát hiên gõ trên soft mà :binhsua160: chia buồn cùng bạn nhé :binhsua155:

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

bác Vic biết cách sửa lỗi soft Check connection internet or proxy ko . Nguyên ngày hôm nay chưa làm dc j , chờ hoài ko thấy bác xd onl
cái này phải nhờ bác đức bác luke dạo này bác ẫn mình dữ quá tìm tám mà không thấy :binhsua146:

mình thấy dạo này hay bị baned nguyên group mọi người thì nói là do pix gửi mail cấm gõ một chữ mà mọi người toàn gõ 1 chữ nên hôm 17 tới giờ thấy bị baned nhiều mà toàn baned 1 group theo mình thì không phải do gõ 1 chữ mà là do admin phát hiền lúc đó mình dùng soft nên addmin nó baned hồi trước mình và bác luke cũng bị như vậy mấy bữa nay mình vẫn gõ binh thường như mọi ngày mà không sao mình nghĩ admin baned là do khi nó kiểm tra nó thấy dùng soft chứ không phải do gõ 1 chữ còn mail nó gữi thì mail này là gửi toàn thể anh em capcha ai cũng có mấy acc nữa năm trước của mình không gõ vận nhận được mail nếu bạn nào thấy chính xác thì thank giùm 1 cái lấy uy tín nha than kiều mấy bạn đã bõ thời gian ra đọc bài viết này :binhsua166::binhsua161:

đúng là dân captcha nhà mình, chẳng cần gõ ký tự đặc biệt nên dấu chấm,phẩy gì cũng đi đâu mất.đọc mệt quá bác chủ thread.
mình gõ 1 chữ từ đời nạo đời nao đến giờ vẫn chưa bị band lần nào. giờ nào cũng gõ mà có thấy bị band đâu. dek thằng Admin dở hơi cám lợn!!!!!!!!!

Dùng soft mà ban thì nó phải gửi mail là ko dc dùng soft , sao lại gửi mail là cấm gõ 1 chữ.Mà dùng soft thì nó thu nhập càng nhiều chứ lấy lí do gì mà ban?
nó cấm dùng soft đó h rồi . Nhưng ko tiện nói ra , ko thể gửi email , vì ko tìm ra lý do j để cấm mem dùng soft . Vì dù là lý do j thì đều vô duyên, ko hợp lý, ko có lý lẽ, haizzz

mình thấy dạo này hay bị baned nguyên group mọi người thì nói là do pix gửi mail cấm gõ một chữ mà mọi người toàn gõ 1 chữ nên hôm 17 tới giờ thấy bị baned nhiều mà toàn baned 1 group theo mình thì không phải do gõ 1 chữ mà là do admin phát hiền lúc đó mình dùng soft nên addmin nó baned hồi trước mình và bác luke cũng bị như vậy mấy bữa nay mình vẫn gõ binh thường như mọi ngày mà không sao mình nghĩ admin baned là do khi nó kiểm tra nó thấy dùng soft chứ không phải do gõ 1 chữ còn mail nó gữi thì mail này là gửi toàn thể anh em capcha ai cũng có mấy acc nữa năm trước của mình không gõ vận nhận được mail nếu bạn nào thấy chính xác thì thank giùm 1 cái lấy uy tín nha than kiều mấy bạn đã bõ thời gian ra đọc bài viết này :binhsua166::binhsua161:

Việc Pix ban là 1 bí ẩn. Ngay cả có bạn đã mail hỏi nó, nó cũng chỉ trả lời là do vấn đề gõ ko đầy đủ, không đụng gì tới soft cả. Mọi suy đoán chỉ là suy đoán. Nhưng có 1 cái cần ý kiến là đề nghị chủ thớt viết có chấm phẩy. Đọc đau mắt quá @@

P/s: bác này lập nik cùng lúc với mình mà spam lên tới 500. Ghê hé zzzz

thế bạn biết nó chek mình dùng soft kiểu gì hok bạn. Nói chung vẫn là ẩn số.

cho mình hỏi bạn chủ topic và anh em mmo4vn còn ai hiện tại vẫn đánh 1 chữ ko?hồi trước mình cũng gõ 1 chữ không bị ban vậy mà chuyển sang gõ đàng hoàng 2 chữ thì bị ban thiệt sự không hiểu lý do gì luôn!anh em nào vẫn gõ 1 chữ cho mình biết để yên tâm với nào:binhsua156:

thế bạn biết nó chek mình dùng soft kiểu gì hok bạn. Nói chung vẫn là ẩn số.
biết thì hồi trước đau có bị baned 1 group còn 100 invi đâu lúc đó bị baned với bác luke đó tối hôm đó chỉ có 2 người hiễu :binhsua155:

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

cho mình hỏi bạn chủ topic và anh em mmo4vn còn ai hiện tại vẫn đánh 1 chữ ko?hồi trước mình cũng gõ 1 chữ không bị ban vậy mà chuyển sang gõ đàng hoàng 2 chữ thì bị ban thiệt sự không hiểu lý do gì luôn!anh em nào vẫn gõ 1 chữ cho mình biết để yên tâm với nào:binhsua156:
gõ binh thường bạn gõ theo đúng cach của pix đặc ra :binhsua162: hồi đó bị baned acc chũ do gõ code mà trong view không thấy gì toan trắng bóc nên tối hôm đó bị baned

thế này nhé! chỉ với một lý do duy nhất là pix muốn banned hết ID cũ (ID 1$/1000 code) để mở ra kỉ nguyên mới, kỉ nguyên (như 15/2 trở về sau)
nhưng nó không dám banned hết ID cũ cùng 1 lúc vì sợ tỉ lệ mem mất nhiều nên nó cứ phải làm từ từ vậy đó.
đừng lo lắng nhiều về nguyên nhân khác khi pix banned nhé !
đây chỉ là sngi của mình ko đúng thì thôi nhé .

NẾu do dùng soft thì tất cả ae capchat đều nghẹo cả.Có thể là có lý do mà cũng có thể là pix nó muốn hút máu anh em.

Có lẽ nó ban ID là vì các mục đích sau: :binhsua163:

1. Pix là trang captcha đứng đầu trên thế giới tính tới hiện tại
2. Do member đổ xô quá nhiều vào pix để làm => thừa việc
3. Ban thì member có làm gì được, nên pix cứ ban => "ko thích à, ko thích thì nghĩ sợ gì"
4. Vì lý do 1 và 2 nên nó mở ra kỉ nguyên mới, với rate là 0.8$/1k. Member nhiều quá sợ gì mà ko có người làm.
Ai thấy hợp lý thì thanks mình nhé, các bác chém nhẹ tay, tớ chỉ nêu lên suy nghĩ của mình thôi :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back