Ask Mình có dàn máy tính cấu hình cao có thể tận dụng làm gì không ạ?

cylcorp

Newbie
Reactions
6
MR
0.074
Hi các bro, mình là newbie rất đam mê MMO và đang tập tành tìm hiểu.Dẫu biết kiến thức là đại dương bao la nhưng vẫn mong học hỏi được các bro chia sẻ.
Hiện mình đang có một dàn máy tính khoảng 20 con cấu hình gaming khủng. Xin hỏi các bro đi trước mình có thể tận dụng làm gì trong lĩnh vực MMO để kiếm thêm ít thu nhập không ạ?
Chân thành cảm ơn các bro.

Thằng chủ nét chõi mình nó phất lên nhờ coin, từ dịch tới giờ mà nhà cửa xe cộ đủ cả. :popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
Nếu là máy net có đóng băng ổ cứng rollback các kiểu con đà điểu thì lấy link ref ông có tool treo claim mấy net cho coin về ví hoặc bất cứ tool nào treo rỗi tay là dc (treo share băng thông, view ytb đổi point => đổi point sang xèng,....) :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Edit: hardcore hơn thì tải giả lập về treo game mobile, e thấy có mấy bác cày từ cái này nhiều nhưng ko rõ cơ chế :popo_matrix: :popo_matrix:

Upvote 0
Nếu là máy net có đóng băng ổ cứng rollback các kiểu con đà điểu thì lấy link ref ông có tool treo claim mấy net cho coin về ví hoặc bất cứ tool nào treo rỗi tay là dc (treo share băng thông, view ytb đổi point => đổi point sang xèng,....) :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Edit: hardcore hơn thì tải giả lập về treo game mobile, e thấy có mấy bác cày từ cái này nhiều nhưng ko rõ cơ chế :popo_matrix: :popo_matrix:
Tks bro chia sẻ nhiệt tình quá :D Bro chia sẻ mình kĩ hơn được không :D

Upvote 0
Upvote 0
hợp tác chạy giả lập Android, tăng lượt tải app game, đẩy top app game bài. Inbox mình nhận Job hợp tác, tháng kiếm 30 củ
nghe ngon thế :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Upvote 0
Hóng chia sẻ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy