Cheat Traffic mình có 3 web lướt truy cập trên 1 triệu 1 ngày nên chơi gi

cannon

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chào anh em . mình là newbie
hiện tại mình có 3 web lượt truy cập mỗi web khoảng 1 triệu view 1 ngày
theo anh em chơi popup nào là ổn định nhất ạ
view e là view us và thế giới

Chào anh em . mình là newbie
hiện tại mình có 3 web lượt truy cập mỗi web khoảng 1 triệu view 1 ngày
theo anh em chơi popup nào là ổn định nhất ạ
view e là view us và thế giới
cpm gì đó đặt quảng cáo lên !

Một thì chơi google, không thì wp. Mình ở US, muốn bàn thêm thì pm mình nhé!

Méo tin, newbie mà gây đc 3 web thế, và đi hỏi câu này, thật không thể tin nổi :D

view gì, page views à, user bao nhiêu, session bao nhiêu?, nguồn visit từ search hay từ social hay là bot traffic ?
web thể loại gì?
ngon thì chơi GA, ko thì MGID.com, Taboola, exoclick, ....

Hỏi thì phải nói rõ mới tư vấn đc.

Gây dựng đc traffic mới khó chứ khai thác kiếm xèng thì khó gì :D

Méo tin, newbie mà gây đc 3 web thế, và đi hỏi câu này, thật không thể tin nổi :D

view gì, page views à, user bao nhiêu, session bao nhiêu?, nguồn visit từ search hay từ social hay là bot traffic ?
web thể loại gì?
ngon thì chơi GA, ko thì MGID.com, Taboola, exoclick, ....

Hỏi thì phải nói rõ mới tư vấn đc.

Gây dựng đc traffic mới khó chứ khai thác kiếm xèng thì khó gì :D
mình mới biết web này thôi . 3 web là 3 website với 3 domain khác nhau . web là view thật khách họ vào hàng ngày .mình có nhận đặt 1 số banner nhỏ nhưng rất phiền khi khách vào và nhìn thấy .mình lướt qua vài web thấy nó có dạng popup 1 1 lần duy nhất khi vào .
mình muốn hỏi ý mà . web mình về truyện tranh nha.

site thớt đc mấy tháng roài , mình mới làm 1 site tin tức thủ thuật công nghệ worldnnews.net, content 100% , kiếm trafic từ mạng xã hội thì dễ mà seo thì mệt quá , ngày nào cũng đi backlink cũng như mày mò mấy kiến thức vể seo, mình cũng sài traffic4seo để up rank alexa cho nhanh , ko bik có bị google phạt , hay trừ điểm này nọ ko nhỉ ?

site thớt đc mấy tháng roài , mình mới làm 1 site tin tức thủ thuật công nghệ worldnnews.net, content 100% , kiếm trafic từ mạng xã hội thì dễ mà seo thì mệt quá , ngày nào cũng đi backlink cũng như mày mò mấy kiến thức vể seo, mình cũng sài traffic4seo để up rank alexa cho nhanh , ko bik có bị google phạt , hay trừ điểm này nọ ko nhỉ ?
4 n ăm rồi cậu .mình cũng ko làm gì nhiều có hay up lên youtube để quang cao thêm trang thôi . trang hoat dong chủ yêu ho menber họ tự đang tải

4 n ăm rồi cậu .mình cũng ko làm gì nhiều có hay up lên youtube để quang cao thêm trang thôi . trang hoat dong chủ yêu ho menber họ tự đang tải
mình cũng có làm video youtube quảng cáo site cũng như các bài viết trên site mà méo có view youtube , chủ yếu view mạng xã hội

mình mới biết web này thôi . 3 web là 3 website với 3 domain khác nhau . web là view thật khách họ vào hàng ngày .mình có nhận đặt 1 số banner nhỏ nhưng rất phiền khi khách vào và nhìn thấy .mình lướt qua vài web thấy nó có dạng popup 1 1 lần duy nhất khi vào .
mình muốn hỏi ý mà . web mình về truyện tranh nha.

Muốn banner thì tham khảo thằng MGID.COM, còn popup thì mình đang chơi exoclick rate thì trung bình thôi nhưng set đc số lượng pop-up theo IP, theo ngày đấy, chọn lọc đc cả thể loại sẽ hiện pop nữa. Ngoài ra có thể tham khảo thêm thằng propellerads.com - thấy nhiều site lớn đang chơi thằng này.

Muốn banner thì tham khảo thằng MGID.COM, còn popup thì mình đang chơi exoclick rate thì trung bình thôi nhưng set đc số lượng pop-up theo IP, theo ngày đấy, chọn lọc đc cả thể loại sẽ hiện pop nữa. Ngoài ra có thể tham khảo thêm thằng propellerads.com - thấy nhiều site lớn đang chơi thằng này.

đúng site tớ gfxtra.me

View sạch US và thế giới thì pmmm mình nhé :p ăn chia :v

Bạn có cho thuê banner với đăng bài PR thì inbox mình nha.

Mấy cái POP-UP vào mấy web nó hay nhảy loạn xạ, cứ như virus ấy.

1tr view /ngày thì đặt các loại tào lao cũng có tiền chứ chưa nói gì đến mấy Net uy tín.

ko chơi đc GA thì bác lên adswikia.com mà kiếm net chơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom