Mình có 1 tài khoản ở Poker stars, giờ tạo mới 1 tk khác thì cần những gì khác

trungnd

Junior
Reactions
86
MR
0.634
Insuree Balance
0
Chào mọi người !
Mình có 1 tài khoản ở PS rồi, giờ muốn tạo 1 tài khoản mới để chơi lại và lấy bonus thì cần những thông tin nào khác, ví dụ email, và lúc nạp tiền vào phải dùng tài khoản WMZ khác à.
Ai biết trả lời giùm mình.
Thanks

Chào mọi người !
Mình có 1 tài khoản ở PS rồi, giờ muốn tạo 1 tài khoản mới để chơi lại và lấy bonus thì cần những thông tin nào khác, ví dụ email, và lúc nạp tiền vào phải dùng tài khoản WMZ khác à.
Thanks
tốt nhất nên dùng 1 tk thôi bác ạ. đừng lập tk mới để ăn BN của PS, nó phát hiện đấy. nếu muốn chơi acc khác thì tạo wmz mới, máy tính khác, thông tin khác và chơi trên máy tính khác luôn. nói chung là không nên gian lận với PS

Chào mọi người !
Thanks
Trước hết cài win lại. Resetmodem. Tất cả tk MB or WMZ , email đều phải khác thông tin cũ. Down soft , fund $ & Play. Good luck!^^

nói chung xóa toàn bộ thông tin cũ và sử dụng toàn bộ thông tin + acc WMZ cho acc mới

tốt nhất nên dùng 1 tk thôi bác ạ. đừng lập tk mới để ăn BN của PS, nó phát hiện đấy. nếu muốn chơi acc khác thì tạo wmz mới, máy tính khác, thông tin khác và chơi trên máy tính khác luôn. nói chung là không nên gian lận với PS
mình không phải gian lận gì cả, chỉ muốn lập cái nick khác để chơi lại thôi. Còn nếu thay đổi nhiểu thế này thì chơi nick cũ vậy.
Cảm ơn mọi người đã trả lời :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back