Ask Mình cần hỏi về vụ bàn phím

Status
Not open for further replies.

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
hiện tại mình sử dụng laptop là nhiều và mình cần sử dụng laptop để gõ captcha và mình không muốn gõ trên bàn phím của laptop vì :
1) Tiếng ồn
2) Mình gõ trên bàn phím của máy bàn quen rồi h chuyển sang bàn phím laptop gõ không quen nên speed thấp :D
3) dễ hư bàn phím laptop
Nhưng khổ nỗi nhà mình có 2 bàn phím nhưng cả 2 đều là bàn phím có đầu cắm thông thường (đầu tròn) của bàn phím còn laptop mình chỉ có lỗ cắm USB thôi nên mình cần hỏi là :"ở ngoài thị trường có bán loại switch để chuyển đổi từ đầu cắm thường của bàn phím sang đầu cắm USB không ? nếu có thì giá cả là bao nhiêu ?"

THANKS

ban mua hẳn 1 cái bàn phím mới nhé, tầm 100k thui, cổng USB , gõ cho ngon ;) , MMO làm việc với bàn phím nhiều nên đừng tiếc khoản này :D

hiện tại mình sử dụng laptop là nhiều và mình cần sử dụng laptop để gõ captcha và mình không muốn gõ trên bàn phím của laptop vì :
1) Tiếng ồn
2) Mình gõ trên bàn phím của máy bàn quen rồi h chuyển sang bàn phím laptop gõ không quen nên speed thấp :D
3) dễ hư bàn phím laptop
Nhưng khổ nỗi nhà mình có 2 bàn phím nhưng cả 2 đều là bàn phím có đầu cắm thông thường (đầu tròn) của bàn phím còn laptop mình chỉ có lỗ cắm USB thôi nên mình cần hỏi là :"ở ngoài thị trường có bán loại switch để chuyển đổi từ đầu cắm thường của bàn phím sang đầu cắm USB không ? nếu có thì giá cả là bao nhiêu ?"

THANKS
Tức là cậu muốn từ PS2 sang USB à, ra chợ trời có 10 20k thôi :D

switch thì có bán nhưng bạn nên mua hẳn 1 cái bàn phím mới đi tầm 100 đến 150k thôi. gõ capt phải dùng bàn phím rời chứ xài bàn phím laptop dễ hư mà sp k dc như ý nữa

1) Tiếng ồn
3) dễ hư bàn phím laptop

THANKS
Có . nhưng bạn search google nhé . Bình thường mua bàn phím họ tặng luôn cái đầu chuyển mình có 1 cái :D để lục lại .
Còn bạn nếu muốn mua mới thì tránh misumi ra nhé :D toàn fake thôi

Có . nhưng bạn search google nhé . Bình thường mua bàn phím họ tặng luôn cái đầu chuyển mình có 1 cái :D để lục lại
chắc bàn phím đó mua lâu roi hả bạn vì h bán toàn đầu USB k à mình cũng có 1 cái 6 năm rồi vẫn tốt chưa bị hư mua từ lúc ráp cái máy bàn đến h

chắc bàn phím đó mua lâu roi hả bạn vì h bán toàn đầu USB k à mình cũng có 1 cái 6 năm rồi vẫn tốt chưa bị hư mua từ lúc ráp cái máy bàn đến h
Đâu có mới mua dc 6 tháng :D nó là chuôi tròn + tặng 1 cái đầu chuyển sang USB nửa . Chỉ sợ cái bàn phím mua giá nó ngang cái đầu chuyển thì thua

vấn đề là bây giờ mình chưa có đến 100k để mua bàn phím lun đấy nên lên đây hỏi xem có loại switch không nếu giá ko quá đắt thì mua sử dụng tạm khi làm có đủ tiền mua bàn phím rồi thì mua luôn :D

vấn đề là bây giờ mình chưa có đến 100k để mua bàn phím lun đấy nên lên đây hỏi xem có loại switch không nếu giá ko quá đắt thì mua sử dụng tạm khi làm có đủ tiền mua bàn phím rồi thì mua luôn :D
Lục ko thấy rồi . Nếu có ship cho bạn rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week