New minergate.com - Tận dụng máy tính rỗi để đào coin với MinerGate

cut thửu phần mềm cpu từu 85 độ xuống 50 @@

Tiền kiếm được không đủ tiền mua Latop
Chạy vài hôm DIE latop
mình cũng nói ơ trên không nên chay laptop, cũng không nên treo máy chạy để kiếm tiền từ nó ( vì tiền điện hư hao máy... không đáng) , tốt nhất là ai có nhiều vps, nhiều máy như phòng net, công ty.. sẽ hiệu quả hơn.

nhiều máy như phòng net, công ty
Bệnh tham ô của dân VN bắt đầu từ những người nhỏnhất. Hèn chi dân khổ và quan tham là đúng :D

Bệnh tham ô của dân VN bắt đầu từ những người nhỏnhất. Hèn chi dân khổ và quan tham là đúng :D
haha bạn nói rất đúng, tùy theo quan điểm và hảnh đông cửa mỗi người, như mình chỉ chạy phần mềm khi máy đang hoạt động, dù là một máy ờ nhà hay nhiều máy ở công ty, hết giờ làm việc thì tắt chứ không treo máy cả ngày lẫn đêm dù mình vẫn làm được điều đó :D

Mới ref cho bạn , 300h/s thì ngày kiếm đc bn tiền vậy, có con dedicated mang ra nghịch thử :D

Mới ref cho bạn , 300h/s thì ngày kiếm đc bn tiền vậy, có con dedicated mang ra nghịch thử :D
cảm ơn bạn đã ủng hộ nhé, máy bạn cấu hình thế nào mà chạy được 300 H/S vậy, mình gửi bạn bảng tính

bác có cho thuê con đó ko :D ib e cấu hình + giá nếu bác có thể cho thuê đc ko bác :D

Cho mình hỏi cái merged minning là như nào vậy, mình chạy XMR mà nó lên cả coin FCN, vậy nếu mình tắt đi chọn none thì XMR nó có lên nhanh hơn k, bật hay tắt thì lợi hơn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom