minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Bro cho em hỏi , em vừa dung pool xmr Dwarfpool đị khi nhâp địa chỉ ví nó báo như thế này ạ: The transfer process to new poloniex wallets finished. Unprocessed requests failed to pass the test. Please contact our support to be checked manually ), là như thế nào ạ ?

giờ đào xmr hay coin nào ngon vậy mọi người? Pool nào nữa! thanks nhiều nha!

Diff thì tăng, coin thì đồng nào cũng giảm. Biết sẽ lại lên nhưng càng đào nhìn ví càng tụt thấy nản nản =))

của bác nào đây nhỉ :v

Bro cho em hỏi , em vừa dung pool xmr Dwarfpool đị khi nhâp địa chỉ ví nó báo như thế này ạ: The transfer process to new poloniex wallets finished. Unprocessed requests failed to pass the test. Please contact our support to be checked manually ), là như thế nào ạ ?
cùng thắc mắc với bác này. E cũng đang muốn nhảy qua pool khác và ví khác mà đang chưa biết thế nào

mình đang bước đầu học đào mấy loại coin này, ae cho hỏi muốn đào xmr thì tầm 50 triệu ráp máy như nào để đào được vậy. :(

Sao em dùng tài khoản edu mail của trường cấp mà ko tạo được tài khoản aws educate nhỉ. Bác nào chỉ bảo em với.

các bạn chi mình nhờ chút mình bật gần 30 con VPS để chạy sao nó thông báo có 20 con chạy là sao nhỉ hay nó chỉ cho chạy 20 con thôi
Active workers:20

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom