minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
hôm nay, ae rút coin có bị lỗi không :(
Pool nào sàn nào coin nào thím, mới rút xmr từ minergate + dwarfpool vẫn ok, xzc từ miningpoolhub cũng ok.

Amz có biến lớn rồi. Reg cái limit 0 để xài quài mà cũng hok được. Bác nào reg được cho em biết để em có động lực thử lại nha.

Amz có biến lớn rồi. Reg cái limit 0 để xài quài mà cũng hok được. Bác nào reg được cho em biết để em có động lực thử lại nha.

Sáng reg mấy acc limit 0 thấy bình thường mà

Pool nào sàn nào coin nào thím, mới rút xmr từ minergate + dwarfpool vẫn ok, xzc từ miningpoolhub cũng ok.
mình rút coin dash trên minergate về ví polo mà hiển lỗi "Service is temporarily unavailable"

mình rút coin dash trên minergate về ví polo mà hiển lỗi "Service is temporarily unavailable"
Dash thì mình ko biết, XMR với BCN rút bt, bạn contact support đi.
Ai biết cách nạp tiền vào để nâng limit 20 cho acc aws ko . Chỉ mình với
Không tut: tạo vài con t2.micro xài, từ 25 cuối tháng > mùng 5 đầu tháng sau nó sẽ gửi cho bạn cái bill, trả tiền đầy đủ cái bill đó rồi contact nó để up, tùy theo độ nặng của cái bill thì nó sẽ up cho ra ntn. VD cái bill đó tầm 50$ thì nó chỉ up cho lên 20 2 server, cái bill nặng cỡ 5k$ thì acc auto lên full 20 vip (ful 20, full mọi plan)...
Có tut: tự tìm đi :D

thank bạn :) cho mình hỏi dashcoin bên minergate chính là dash bên poloniex đúng không vậy bạn.

Không tut: tạo vài con t2.micro xài, từ 25 cuối tháng > mùng 5 đầu tháng sau nó sẽ gửi cho bạn cái bill, trả tiền đầy đủ cái bill đó rồi contact nó để up, tùy theo độ nặng của cái bill thì nó sẽ up cho ra ntn. VD cái bill đó tầm 50$ thì nó chỉ up cho lên 20 2 server, cái bill nặng cỡ 5k$ thì acc auto lên full 20 vip (ful 20, full mọi plan)...
Bill mình có 6$ mà up lên 20 3 region :p

Bill mình có 6$ mà up lên 20 3 region :p

:D

#!/bin/bash
sudo apt-get update
sudo apt-get install -y automake build-essential autoconf pkg-config libcurl4-openssl-dev libjansson-dev libssl-dev libgmp-dev
sudo sysctl -w vm.nr_hugepages=$((`grep -c ^processor /proc/cpuinfo` * 3))
git clone https://github.com/zcoinofficial/cpuminer-xzc && cd cpuminer-xzc && ./autogen.sh
if [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx2` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx2" ./configure --with-crypto --with-curl
elif [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx" ./configure --with-crypto --with-curl
else
CFLAGS="-march=native" ./configure --with-crypto --with-curl
fi
make clean && make && ./cpuminer -a lyra2z -o stratum+tcp://xzc.suprnova.cc:1598 -u mmonhatrang.1 -p 1

các pro cho hỏi code này có bị sao ko mà mình chạy trên Zoc7 terminal , khi tắt Zoc7 terminal thì vps cũng ko chạy luôn.
ai biết lỗi gì ko ạ.
e lấy code này bên "tong-hop-lenh-dao-xmr-xzc-tren-linux.332923/ ".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom