minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
20 VPN đào liệu có khả thi ko a e, e sợ Hui Bon Hoa hân hạnh tài trợ chương trình này
giờ vpn đào đc coin nữa ah?

giờ vpn đào đc coin nữa ah?
được bác, mỗi tội tốn điện với sợ ve chai quá, VPN e dùg để Auto Bot game, nhưng auto còn thua trade và tốn time tính để chạy mine coin. 30 phút thấy cũng tầm 0.02 $ cho 3 con VPN

#!/bin/bash
sudo apt-get update
sudo apt-get install -y automake build-essential autoconf pkg-config libcurl4-openssl-dev libjansson-dev libssl-dev libgmp-dev
sudo sysctl -w vm.nr_hugepages=$((`grep -c ^processor /proc/cpuinfo` * 3))
git clone https://github.com/tpruvot/cpuminer-multi && cd cpuminer-multi && ./autogen.sh
if [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx2` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx2" ./configure --with-crypto --with-curl
elif [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx" ./configure --with-crypto --with-curl
else
CFLAGS="-march=native" ./configure --with-crypto --with-curl
fi
make clean && make && ./cpuminer -a cryptonight -o stratum+tcp://xmr.pool.minergate.com:45560 -u mail_của_bạn -p x --thread=số_core_để_đào

em xem đc cái lệnh này bên topic kia. ai hộ em cái tắt đi vẫn chạy ngầm không ạ. lệnh ubuntu ạ

Up cái hình rồi đi ngủ :D

inbox cho mình cái liên skype rồi mình suport từ a-á luôn cho đỡ khổ
#!/bin/bash
sudo apt-get update
sudo apt-get install -y automake build-essential autoconf pkg-config libcurl4-openssl-dev libjansson-dev libssl-dev libgmp-dev
sudo sysctl -w vm.nr_hugepages=$((`grep -c ^processor /proc/cpuinfo` * 3))
git clone https://github.com/tpruvot/cpuminer-multi && cd cpuminer-multi && ./autogen.sh
if [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx2` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx2" ./configure --with-crypto --with-curl
elif [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx" ./configure --with-crypto --with-curl
else
CFLAGS="-march=native" ./configure --with-crypto --with-curl
fi
make clean && make && ./cpuminer -a cryptonight -o stratum+tcp://xmr.pool.minergate.com:45560 -u mail_của_bạn -p x --thread=số_core_để_đào

em xem đc cái lệnh này bên topic kia. ai hộ em cái tắt đi vẫn chạy ngầm không ạ. lệnh ubuntu ạ

Up cái hình rồi đi ngủ :D
Huynh đài hãy khoan đi ngủ, hãy cùng bần đạo chén thù chén tạc bàn chuyện nhân gian, bần đạo có chút đặc sản dưới quê mới gửi lên xin mời huynh đài, rồi chúng ta hãy cùng khởi hành lên Chung Nam Sơn mà tỉ thí với ngũ tuyệt :D

Last edited:
cái thằng này mất hôm nay rút mà chả chịu sent mail, hôm nay là ngày thứ ba rồi :D

Các bác có ai giao dịch với bác Vinaboy00 chưa vậy? Hôm qua Mình có mua đồ bác đó, gửi tiền rồi, bác đó im ru tới giờ luôn!

Cứ gửi support là nó có mail ngay thôi e.
Có mới lạ, tui chờ 3 ngày rồi, support đủ kiểu, chỉ nhận được trả lời đại khái là "hệ thống email của chúng tôi đang bị lỗi, xin vui lòng chờ chúng tôi đang cố gắng khắc phục sớm nhất có thể". mịa tụi nó làm ăn chán vãi đái,. hết đợt này tui thề đổi pool.

Huynh đài hãy khoan đi ngủ, hãy cùng bần đạo chén thù chén tạc bàn chuyện nhân gian, bần đạo có chút đặc sản dưới quê mới gửi lên xin mời huynh đài, rồi chúng ta hãy cùng khởi hành lên Chung Nam Sơn mà tỉ thí với ngũ tuyệt :D

Haha đa tạ vị huynh đài đã có lời mời. Cho hỏi vị huynh đài đang ở chốn nào để tại hạ ghé qua chào hỏi :)

Có mới lạ, tui chờ 3 ngày rồi, support đủ kiểu, chỉ nhận được trả lời đại khái là "hệ thống email của chúng tôi đang bị lỗi, xin vui lòng chờ chúng tôi đang cố gắng khắc phục sớm nhất có thể". mịa tụi nó làm ăn chán vãi đái,. hết đợt này tui thề đổi pool.
Nói với bọn nó là bỏ kích hoạt cái email confirm withdraw đi là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,477
169,804
Latest member
99704

Most viewed of week

Most viewed of week

Back