có bạn nào đã có nút Tranfer chưa nào? :"3

ko đào đc trên vps hay pc nhỉ, cắm trên điện thoại hỏng hết

Mấy hôm trước vào app thấy hiện quảng cáo, hơi kì kì đấy nha.
Kiểm tra ứng dụng khác nó lạm dụng ý. Ứng dụng này ko kiếm mấy lẻ qc đó đâu bạn. Mình sài 2 máy ko thấy bị gì.

ko đào đc trên vps hay pc nhỉ, cắm trên điện thoại hỏng hết
Bạn yên tâm là Pi Network không tiêu thụ tài nguyên thiết bị của bạn mà đem ra đào. Nên sẽ không hư hao hiệu năng gì về điện thoại.
Chỉ cần cứ 24h active 1 lần là ok.

Mở app lên bị vậy là sao dạ bạn. Thoát vào lại vẫn bị thế. Tk khác thì ko bị ạ. nó bảo sẽ cập nhật lại. mà ngộ mổi tk mình. hic

View attachment 151079

Mở app lên bị vậy là sao dạ bạn. Thoát vào lại vẫn bị thế. Tk khác thì ko bị ạ. nó bảo sẽ cập nhật lại. mà ngộ mổi tk mình. hic
Không sao nha bạn. Pi Network đang bảo trì. Bạn vẫn đào được Pi trong thời gian thực.
Số Pi trên chỉ là ước tính. Bạn sẽ không bị mất Pi. Đừng sign out hay cài lại app nhé.

Last edited:
Vào vừa nãy lại hiện quảng cáo :D
về phần quảng cáo, bạn có thể tắt nó nếu muốn ở phần Profile -> Ads. ( Hồi ban đầu đăng ký nó cũng hỏi việc Ads rồi đó bạn )
Việc hiện quảng cáo cũng góp 1 phần nhỏ để có chi phí duy trì cho PiCoreTeam. Bạn có thể ủng hộ team nếu muốn bằng cách click vào, hay không cũng không sao cả. Ngoài ra cũng không ảnh hưởng gì đến quá trình đào.
:popo_sweet_kiss:

----=== Update 6-1 ===---
Pi Node trên PC vừa cập nhật bản 0.2.0. Các bạn có thể bật Node mà không cần check dấu tick xanh mở Port nữa nhé.

Những ai muốn sớm được KYC thì cài Node, để trở thành những người tiên phong Supernodes nhá :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom