=)) Thằng pi này team dev là họa sĩ nhá vẽ khá đẹp - cộng đồng đông đào dể dàng chắc chắn giá bèo
Dự đoán nếu lên đc sàn 1 Pi = 1 đến 10 sat là cao còn k thì hiểu rồi đó Tỉnh táo đi các bác mong giàu nhanh k phải thời Bitcoin vừa ra nữa đâu
ai trùng máu thì làm thôi, ai mà trả vẽ cho nó đẹp

NGÀY BỎ RA 5 GIÂY KIẾM MIỄN PHÍ 453$ - 21000$ BẠN LÀM ĐƯỢC KHÔNG ?
BÀI TOÁN THU NHẬP KHỦNG CHO NGƯỜI ĐÀO PI NETWORK.
Ngày đào được 6 Pi, tháng đào được 180Pi, năm đào được 2160 Pi
Tính theo giá sàn Aacoin Pi = 0.21$ bạn được 453$.
Nếu cuối tháng 3/2020 Pi lên sàn 1$ thì bạn được 2160$.
Nếu cuối năm 2020 Pi giá 5$ bạn được 10.800$
Năm 2021 Pi lên 10$ thì bạn được 216.00$. Năm 2022 Pi lên 100$ bạn được 216.000$
Hiện tại Pi đã được cộng đồng chấp nhận chuyển đổi từ 1$ - 15$/Pi giá trung bình 7.9$/Pi.
HƯỚNG DẪN ĐÀO PI NHƯ SAU:
1/- Bạn vào CHPLAY hoặc App Store để tìm và tải App Pi Network về điện thoại hoặc tải theo link sau: https://minepi.com/1mu2real
2/- Click vào ứng dụng đã cài, rồi vào "continue with phone number". Chọn "Vietnam +84" rồi điền số điện thoại của mình.
3/- Nhập pass word cho tài khoản (tối thiểu 8 ký tự, có 1 chữ viết hoa và 1 số)
4/- Nhập họ và tên (không dấu) vào "first name" và "last name"
5/- Mục "Choose username" các bạn nhập tên tài khoản, nhớ là viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).
6/- Mục "invitation code" các bạn nhập "1mu2real" rồi ấn SUBMIT.
Sau đó vào App Pi Network bấm biểu tượng hình tia sét ⚡ và bắt đầu tích lũy Pi.
Lưu ý: Cứ sau 24 giờ nhớ vào lại App Pi Network bấm nút tia sét ⚡ 1 lần, ngày nào cũng thế!
chưa thấy lên sàn mà giang hồ đồn giá cao gớm

Vào CH play/App store tải Pi network. nhập code: thinhk411 để có thể kiếm free nhé
Alo xin chào tất cả các bạn hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bác một kèo kiếm coin mới cực kỳ hot trên điện thoại nha. trước khi đi vào chi tiết mình có một vài điều muốn nói cho các bạn hiểu rõ.

Thứ nhất kèo này không danh cho người chỉ nghĩ đến lợi ích trước mắt, vì nó chưa được lên sàn phải 2021 mới chính thức lên sàn

Thứ 2: Kèo này chỉ dành cho người biết tận dụng cơ hội mới để có tài chính dư thừa trong tương lai. Ai không có sự kiên nhẫn xin vui lòng không xem video vì chỉ tốn thời gian cả 2 bên

ok. rồi chúng ta cùng tìm hiểu nhé

Ý mình muốn nói là đào Pi Network trên điện thoại hoàn toàn miễn phí.

Tại sao mình lại giới thiệu cho các bạn kèo này vì:

Nó có điểm tương đồng với Bitcoin một nhà vua ngự trị trong thế giới tiền điện tử hơn 10 năm nay.

Vì nó được xem là đồng tiền kỹ thuật số tiềm năng nhất được cả thế giới đón nhận. nó được các nước đào nhiều gồm chung quốc, mỹ, anh, tất nhiên việt nam không ngoại lệ, vì tính sơ qua nhóm mình tham gia đã hơn 6k người đào trong số gần 4 triệu người tải, con số đó còn chưa tính nhiều nhóm nữa.

Pi kiếm cực kỳ dễ dàng ở thời điểm hiện tại, Chỉ cần tải app về cài đặt và đăng ký tài khoản rồi nhấn vào khai thác, sau 24h vào nhấn khai thác lại là được.

Nó hoàn toàn miễn phí, nói không với vốn cũng như không hại pin hay tốn dung lượng\

Chỉ cần bỏ ra 5s mỗi ngay để nhấp mà thôi, biết đâu nhưng cú nhấp đó là cả 1 gia tài trong tương lai của bạn

Pi có 3 giai đoạn hiện giờ chuẩn bị sang giai đoạn 2, vì giai đoạn 3 là pi sẽ lên sàn, vì vậy việc bây giờ là chúng ta tích càng nhiều pi càng tốt.

sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng ký tài khoản nhé

Vào CH play/App store tải Pi network. nhập code: thinhk411 để có thể kiếm free nhé
Alo xin chào tất cả các bạn hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bác một kèo kiếm coin mới cực kỳ hot trên điện thoại nha. trước khi đi vào chi tiết mình có một vài điều muốn nói cho các bạn hiểu rõ.

Thứ nhất kèo này không danh cho người chỉ nghĩ đến lợi ích trước mắt, vì nó chưa được lên sàn phải 2021 mới chính thức lên sàn

Thứ 2: Kèo này chỉ dành cho người biết tận dụng cơ hội mới để có tài chính dư thừa trong tương lai. Ai không có sự kiên nhẫn xin vui lòng không xem video vì chỉ tốn thời gian cả 2 bên

ok. rồi chúng ta cùng tìm hiểu nhé

Ý mình muốn nói là đào Pi Network trên điện thoại hoàn toàn miễn phí.

Tại sao mình lại giới thiệu cho các bạn kèo này vì:

Nó có điểm tương đồng với Bitcoin một nhà vua ngự trị trong thế giới tiền điện tử hơn 10 năm nay.

Vì nó được xem là đồng tiền kỹ thuật số tiềm năng nhất được cả thế giới đón nhận. nó được các nước đào nhiều gồm chung quốc, mỹ, anh, tất nhiên việt nam không ngoại lệ, vì tính sơ qua nhóm mình tham gia đã hơn 6k người đào trong số gần 4 triệu người tải, con số đó còn chưa tính nhiều nhóm nữa.

Pi kiếm cực kỳ dễ dàng ở thời điểm hiện tại, Chỉ cần tải app về cài đặt và đăng ký tài khoản rồi nhấn vào khai thác, sau 24h vào nhấn khai thác lại là được.

Nó hoàn toàn miễn phí, nói không với vốn cũng như không hại pin hay tốn dung lượng\

Chỉ cần bỏ ra 5s mỗi ngay để nhấp mà thôi, biết đâu nhưng cú nhấp đó là cả 1 gia tài trong tương lai của bạn

Pi có 3 giai đoạn hiện giờ chuẩn bị sang giai đoạn 2, vì giai đoạn 3 là pi sẽ lên sàn, vì vậy việc bây giờ là chúng ta tích càng nhiều pi càng tốt.

sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng ký tài khoản nhé

??????????

? Pi Network ĐANG ĐƯỢC PHỦ ĐẦY TRÊN CÁC HỘI NHÓM KIẾM TIỀN ONLINE?
BÂY GIỜ LÀ GẦN 4 TRIỆU NGƯỜI VÀ ĐANG GIA TĂNG 1 CÁCH KHŨNG KHIẾP CHƯA TỪNG CÓ ...
BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY BẠN SẼ PHẢI ĐÀO PI VÌ GIÁ TRỊ CỦA NÓ
? TRÂU CHẬM THÌ UỐNG NƯỚC ĐỤC?

???Khai thác tiền kĩ thuật số trên trên điện thoại. ???
Các bạn không đào PI network thì quá tiếc luôn!
??? Hiện nay Pi đang đặt sức mạnh tiền điện tử trong lòng bàn tay bạn. Hãy nắm lấy cơ hội ? trăm năm có một ? ! ?????

? Ngày chỉ mất 5 giây mở app vào bật pi lên là có thể đào miễn phí được 6Pi mỗi ngày. Cứ sau 24h lại bật lại để nó tự đào tiếp như vậy.
? Giống như Bitcoin, Pi là vô giá.
Pi có thể đạt giá trị 100$/1Pi, 1000$/1pi, 10 000$/1Pi, ...
Ai đã bỏ lỡ Bitcoin thì Pi là Cơ hội tiếp theo cho các bạn nhé.
✅ Hơn nữa app này đào không hề tốn pin, dung lượng hay data, chỉ cần bật pi rồi thì dù có tắt mạng, tắt nguồn nó vẫn tự đào.
✅ AI CÓ ĐIỆN THOẠI MÀ KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY SẼ HỐI HẬN NHA !
HƯỚNG DẪN ĐÀO PI NHANH NHƯ SAU! LÀM ĐÚNG 7 BƯỚC SAU NHÉ.

Bước 1: Vào App Store hoặc CH play gõ "Pi network" rồi tải app về điện thoại.

Bước 2: Click vào ứng dụng đã cài, rồi vào "continue with phone number". Chọn "Vietnam +84" rồi điền số điện thoại của mình.

- Hoặc bạn có thể đăng nhập bằng facebook của mình.

Bước 3: password là mật khẩu (tối thiểu 8 ký tự, có 1 chữ viết hoa và 1 số)

Bước 4: Nhập họ và tên (không dấu) vào "first name" và "last name"

Bước 5: Mục "Choose username" là tên đăng nhập viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).

Bước 6: Mục "invitation code" bạn nhập " huynhvipvt1508 " rồi ấn submit.
Sau đó vào App bấm hình sấm sét và bắt đầu đào, nhanh nhé, độ khó ngày càng tăng.

Bước 7: tích dấu sét(⚡) để tự động đào
Lưu ý: sau 24h sẽ tự động tắt mình chỉ bỏ ra 5s vào app tích dấu sét(⚡) lại cho tự đào thôi

Mời thêm 1 người bạn sẽ được cộng 25% tốc độ ban đầu

?Hiện tại Pi chưa chính thức lên sàn nhưng đã có 4 sàn chờ đón với giá 0,15$ - 2$/Pi rồi
Ai chưa đăng ký ib cho mình nhé
➡️ Cuối cùng đừng quên kết bạn, ib mình để được hướng dẫn cụ thể và sau khi Pi lên sàn thì mình sẽ hướng dẫn rút tiền.
?️?️? FREE ? Trên hết tất cả đều miễn phí vậy bạn nghĩ xem có nên tham gia không???

??????????

? Pi Network ĐANG ĐƯỢC PHỦ ĐẦY TRÊN CÁC HỘI NHÓM KIẾM TIỀN ONLINE
BÂY GIỜ LÀ GẦN 4 TRIỆU NGƯỜI VÀ ĐANG GIA TĂNG 1 CÁCH KHŨNG KHIẾP CHƯA TỪNG CÓ ...

Hiện nay Pi đang đặt sức mạnh tiền điện tử trong lòng bàn tay bạn. Hãy nắm lấy cơ hội trăm năm có một !

Ngày chỉ mất 5 giây mở app vào bật pi lên là có thể đào miễn phí được 6Pi mỗi ngày. Cứ sau 24h lại bật lại để nó tự đào tiếp như vậy.
Giống như Bitcoin, Pi là vô giá.
Hơn nữa app này đào không hề tốn pin, dung lượng hay data, chỉ cần bật pi rồi thì dù có tắt mạng, tắt nguồn nó vẫn tự đào.
AI CÓ ĐIỆN THOẠI MÀ KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY SẼ HỐI HẬN NHA !

Bước 2: Click vào ứng dụng đã cài, rồi vào "continue with phone number". Chọn "Vietnam +84" rồi điền số điện thoại của mình.

Bước 5: Mục "Choose username" là tên đăng nhập viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).

Sau đó vào App bấm hình sấm sét và bắt đầu đào, nhanh nhé, độ khó ngày càng tăng.

Bước 7: tích dấu sét để tự động đào
Lưu ý: sau 24h sẽ tự động tắt mình chỉ bỏ ra 5s vào app tích dấu sét lại cho tự đào thôi

Hiện tại Pi chưa chính thức lên sàn nhưng đã có 4 sàn chờ đón với giá 0,15$ - 2$/Pi rồi
Cuối cùng đừng quên kết bạn, ib mình để được hướng dẫn cụ thể và sau khi Pi lên sàn thì mình sẽ hướng dẫn rút tiền.
FREE Trên hết tất cả đều miễn phí vậy bạn nghĩ xem có nên tham gia không???

??????????

? Pi Network ĐANG ĐƯỢC PHỦ ĐẦY TRÊN CÁC HỘI NHÓM KIẾM TIỀN ONLINE

Hiện nay Pi đang đặt sức mạnh tiền điện tử trong lòng bàn tay bạn. Hãy nắm lấy cơ hội trăm năm có một !

Ngày chỉ mất 5 giây mở app vào bật pi lên là có thể đào miễn phí được 6Pi mỗi ngày. Cứ sau 24h lại bật lại để nó tự đào tiếp như vậy.
Giống như Bitcoin, Pi là vô giá.
Hơn nữa app này đào không hề tốn pin, dung lượng hay data, chỉ cần bật pi rồi thì dù có tắt mạng, tắt nguồn nó vẫn tự đào.
AI CÓ ĐIỆN THOẠI MÀ KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY SẼ HỐI HẬN NHA !

Bước 7: tích dấu sét để tự động đào
Lưu ý: sau 24h sẽ tự động tắt mình chỉ bỏ ra 5s vào app tích dấu sét lại cho tự đào thôi

Hiện tại Pi chưa chính thức lên sàn nhưng đã có 4 sàn chờ đón với giá 0,15$ - 2$/Pi rồi
Cuối cùng đừng quên kết bạn, ib mình để được hướng dẫn cụ thể và sau khi Pi lên sàn thì mình sẽ hướng dẫn rút tiền.
FREE Trên hết tất cả đều miễn phí vậy bạn nghĩ xem có nên tham gia không???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom