SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Vẫn thanh toán đều đó bạn.

Bác chủ site có xiền thanh toán cho ae chưa nhỉ ? :D

Vì không có đủ perfec money nên bị chậm trể các bạn nhé, mình phải đổi tiền từ paypal và bitcoin. Trong rule tối đa thanh toán đến 10 ngày các bạn nhé, hihi. Nếu có sớm mình sẽ pay sớm hơn. hihi

Mình đang găp vấn đề thiếu hụt perfert money do santienao.com không thanh toán cho mình. Thứ 2 mình tiếp tục pay cho các member nhé. Xin lỗi các member vì sự bất tiện này.
Admin
Anh ơi em đặt lệnh hơn chục ngày r. anh pay cho em với em đang cần gấp. acc: ngocducnpc.
Tks a :)

Thanks Anh

Bác ơi mình cũng có đặt lệnh được một tuần rồi. Tuy ít nhưng bác xem giúp mình nhé: Wilsonn420

The amount of 18.93 USD has been deposited to your account. Accounts: U10894830->U15385639. Memo: Thanks to be mila group. Please share your payment proof to forum milaclix.com to receive the next payment.. Date: 14:19 06.02.18. Batch: 204294163.

Bác admin ơi, mình đặt lệnh hơn 10 ngày rồi, sao vẫn chưa được pay nhỉ @@

Xin lỗi vì sự bất tiện này, dạo này mình rất bận nên thời gian pay cho member hơi chậm hơn mọi khi, mình sẽ thu xếp pay tất cả các pending trong thời gian tới, vì các trang trao đổi tiền dạo này phải đợi xác nhận rất mất thời gian nên có hơi chậm một chút, mình sẽ dùng thêm tiền mặt để đẩy nhanh tốc độ pay cho member sớm hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom