New [METHOD] 103$ mỗi 176 click

nkciam

Newbie
Reactions
5
MR
0.290
Hello các bác có kèo kiếm tiền link rút gọn muốn share cho các bác kiếm cùng

Đăng ký: https://publisher.linkvertise.com/ac/558813 (em xin 1 ref em cám ơn!)

Để tạo link rút gọn các bác làm như sau
B1: Vào Dashboard -> Create Link
B2: Tải 1 cuốn sách pdf bất kì rồi tải lên google driver
B3: Copy link file sách google driver vào linkvertise, thêm tiêu đề mô tả
B4: Có thể chỉnh sửa rút gọn link sau khi giải capcha dẫn đến thẳng trang đích không cần bắt buộc tải thêm phần mềm (lợi nhuận giảm 1 chút, tối đa nên bật full nhưng user sẽ phải tải soft mới đến được trang đích)
B5: Tạo clone facebook để avatar em bé set tuổi tầm 8~12. Tham gia các nhóm facebook liên quan sách vở tài liệu nhờ mọi người tải giúp qua link. Nên vào các nhóm nước ngoài hoặc có nhiều phụ nữ nhờ giúp (phụ nữ dễ tính dễ giúp trẻ con hơn :D)

Min rút 10$

Good luck mọi người!

Last edited:

Attachments

22.7 KB · Views: 145
quốc gia nào cpm cao vậy bạn? có thể hướng dẫn setting để đạt doanh thu cao nhất không?
US bác ơi. Bác nào nhiều proxy băm thử xem em nghĩ vẫn ăn thôi. User tải soft xong dẫn đến link thì được nhiều hơn

thường là 2-3 ngày bác có thể đọc thêm. Rút cuối tuần thì lâu hơn chút
có nhất thiết bắt buộc phải thông qua fb để nhờ người tải về ko bác hay là đưa link rồi người đó tải về là đc. Bác inbox mình 1 link qua mess để mình tải thử cho xem có đc tính ko nhé

Em cũng xin 1 link làm thử với ạ
có nhất thiết bắt buộc phải thông qua fb để nhờ người tải về ko bác hay là đưa link rồi người đó tải về là đc. Bác inbox mình 1 link qua mess để mình tải thử cho xem có đc tính ko nhé

Hello các bác có kèo kiếm tiền link rút gọn muốn share cho các bác kiếm cùng

Đăng ký: https://publisher.linkvertise.com/ac/558813 (em xin 1 ref em cám ơn!)

Để tạo link rút gọn các bác làm như sau
B1: Vào Dashboard -> Create Link
B2: Tải 1 cuốn sách pdf bất kì rồi tải lên google driver
B3: Copy link file ảnh google driver vào linkvertise, thêm tiêu đề mô tả
B4: Có thể chỉnh sửa rút gọn link sau khi giải capcha dẫn đến thẳng trang đích không cần bắt buộc tải thêm phần mềm (lợi nhuận giảm 1 chút, tối đa nên bật full nhưng user sẽ phải tải soft mới đến được trang đích)
B5: Tạo clone facebook để avatar em bé set tuổi tầm 8~12. Tham gia các nhóm facebook liên quan sách vở tài liệu nhờ mọi người tải giúp qua link. Nên vào các nhóm nước ngoài hoặc có nhiều phụ nữ nhờ giúp (phụ nữ dễ tính dễ giúp trẻ con hơn :D)

Min rút 10$

Good luck mọi người!
Giá bao nhiêu 1 click thế bác?

bác có thể thử với các mạng xã hội khác nhau không nhất thiết phải là facebook.

US bác ơi. Bác nào nhiều proxy băm thử xem em nghĩ vẫn ăn thôi. User tải soft xong dẫn đến link thì được nhiều hơn
Đã băm thử ăn đc nhưng khó set auto được vì phải vượt captcha. Còn thuê giải captcha thì không có lãi :)) để nghiên cứu thêm xem thế nào. Thanks bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom