Ask Mệt mỏi vì cái lỗi authentication is required. bạn nào biết cách fix triệt để ko ạ

offerdanang

Banned
Reactions
148
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như title ai biết cách fix triệt để ko ạ, nó cứ lỗi 5 phut là lỗi, em mệt mỏi quá

Up cho chủ thớt ai pro giúp với

chuẩn luôn. hôm trước tớ cũng hỏi mà k ai nhiếm xỉa, tới bgio chỉ có cách cũng hên xui .
clean ... uninstall google service update. remove account all . tạo 1 cái mail mới rồi add vào.
đợi google sẻrvice update nếu có cái biểu tượng google service góc 11h thì coi như hết bệnh.
hóng các bạn vào chỉ.

Chụp ảnh lên phát xem nào

Chụp ảnh lên phát xem nào

Cách fix ko bị not connect ggplay , lỗi authentication , fake mail mỗi lần làm ko cần mỗi lần lại phải nhập mail khác 50$ =))

=)) chạy Blue 8 k thay bi nua,blue 9 thi cu 5 -10 phut lai loi

hiện tại google play services update lastest version là 7.8.99 , nhưng bản của google thì ko tương thích với android version của blue và droid vì nó yêu cầu android 5.0 lận , do vậy mà dẫn đến lỗi , cái link trong topic mình đưa là 7.8.99 tương thích android version 2.3 trở lên nên ok , nhớ clear data cho google play store , uninstall google play services rồi mới chạy apk nha , xong wipe rồi restart 1 cái cho ngọt

Cách fix ko bị not connect ggplay , lỗi authentication , fake mail mỗi lần làm ko cần mỗi lần lại phải nhập mail khác 50$ =))
quá đỉnh
bốn cái làng

cái này tưởng mn biết rồi, lỗi là do thằng google play service, nên cho nó luôn vào phần unistall của tool change, thế là xong, ko cần remove email làm gì cho mệt :D.

cái này tưởng mn biết rồi, lỗi là do thằng google play service, nên cho nó luôn vào phần unistall của tool change, thế là xong, ko cần remove email làm gì cho mệt :D.
ko wipe nó luôn hả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back