SCAM meoshiro Scam chính hiệu

LongLong9811

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hic. e mới giao dịch lần đầu trên mmo đã bị nó scam 40PP, mất 820k của em. huhu

Cay đắng quá.

lại là Tran Nguyen Hoan My, thằng scam này nổi tiếng rồi mà còn ck trước, nick mới sao ko trung gian nhỉ

học phí vào mmo đó, thế mới khôn lên đc

mà Mod ko banned nó, để nó đẻ trứng thế nhỉ

ko baned thằng năyf sơm hôm qua ,cách đây 1 tiếng nó làm thịt một mem mới, tội quá.
Maf baned nịck này thì nó còn nịck khác cũng vậy thui.
E có biết đâu bác. lần đàu e giao dịch, cứ ngỡ ai cũng lương thiện như mình.
cứ ngõ ai cũng lương thiện như mình, rùi thì sau này mình nhận ra mình đã ko còn lương thiện như xưa.
Mình cũng từng bị Scam nhưng chỉ 200k đổ lại thui, chứ trên 500k thì phải tìm cái nick nào pro một xíu mới dám giao dich

Nó ăn chi thất đức vậy trời. huhu
cái này là bạn chỉ mới bị SCAM do ko để ý đến nịck mmo mới hay cũ, và tk ngân hàng của tên này cũng khá là nổi tiếng.

Còn nhiều chiêu SCAM lắm nhé,chẳng hạn như fake yahoo nick mmo có bảo hiểm nè... Bạn muốn gd nhiều thì phải tìm hiểu cách phòng chống SCAM .

cái này là bạn chỉ mới bị SCAM do ko để ý đến nịck mmo mới hay cũ, và tk ngân hàng của tên này cũng khá là nổi tiếng.

Còn nhiều chiêu SCAM lắm nhé,chẳng hạn như fake yahoo nick mmo có bảo hiểm nè... Bạn muốn gd nhiều thì phải tìm hiểu cách phòng chống SCAM .
Thôi chắc e về đi bán vé số qua ngày cho rồi. Chán

Thôi chắc e về đi bán vé số qua ngày cho rồi. Chán
cho mình theo với, mmo khó quá, scam đầy rẫy

bác cho em yahoo nó với. Đang cần bị scam để về quê làm ruộng đây :(

Cứ giao dịch trung gian là ok nhất, ngon bổ rẻ, vừa an toàn đở mệt óc, vừa nhanh gọn lẹ, mà chỉ tốn có vài đồng bạc so với số tiền giao dịch.

Nâng cao cảnh giác khi giao dịch mmo :) phải có trung gian :D mặc kệ bọn scam nói ngon ngọt thến ào hjjh
em cugnx vừa bị scam 1 củ nhưu bác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week