Tutorial Mẹo test site HYIP có pay hay không

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn!

Theo mình biết thì hiện tại có nhiều cách để test 1 site hyip còn pay hay không, tuy nhiên có 1 cách đơn giản đó là hãy dep thử 1 số tiền nhỏ để test. Hiện nay đa phần các site hyip min dep là 10$ , vậy chẳng lẽ dep hẳn 10$ để test hay sao ?

Không hề, gợi ý của mình là hãy sử dụng F12 để dep và test, các bạn sẽ thấy rất thú vị.

Mình sẽ không nói hẳn ra đâu, chỉ gợi ý thôi. Tut này dành cho những bạn chưa biết, còn những bạn biết tut này rồi thì chắc cũng biết tôi là ai. Vậy nên hi các cậu, mình đã trở lại hyip :D

hóng thớt... dò rỉ tin tức]

Là sao thớt em không hiểu lắm về code viết trên web khi nhấn F12 . Thớt giải thích cụ thể hộ với :)

Toppic thú vị vãi. Dù ko chơi vẫn hóng.

hóng

có 2 vấn đề test pay 1 là site mới vừa ra tức thì chỉ có dep chưa có lượt with nào nó lại 2 khía cạnh là site nó pay instant hay pay manual :oops: và 2 là site đã chạy 1 time rồi , thêm nữa còn thể loại pay random ...

Chào các bạn!

Theo mình biết thì hiện tại có nhiều cách để test 1 site hyip còn pay hay không, tuy nhiên có 1 cách đơn giản đó là hãy dep thử 1 số tiền nhỏ để test. Hiện nay đa phần các site hyip min dep là 10$ , vậy chẳng lẽ dep hẳn 10$ để test hay sao ?

Không hề, gợi ý của mình là hãy sử dụng F12 để dep và test, các bạn sẽ thấy rất thú vị.

Mình sẽ không nói hẳn ra đâu, chỉ gợi ý thôi. Tut này dành cho những bạn chưa biết, còn những bạn biết tut này rồi thì chắc cũng biết tôi là ai. Vậy nên hi các cậu, mình đã trở lại hyip :D

ồ! đã trở lại, vậy "phá hoại" hay "ăn hại" hơn vậy? :D:D:D

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

dep 1$ -> nó pay (ok)
-> nó không pay( mất bữa cơm )
thế nên cách nhanh nhất và k tốn kém là đi hỏi nhé :D

Cao siêu thế. F12 là html css giao diện mà. Để ngâm dấm xem sao :rolleyes::oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom