Tutorial mẹo hay kiếm nhiều $ voi like facebook

Status
Not open for further replies.

haibonal

Junior
Reactions
1
MR
0.000
kiếm tiền với like facebook đang là chủ đề hot hiện nay ,nhưng sự thật là việc kiếm tiền với nó không đơn giản và cũng mất nhiều thời gian

hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn một mẹo nho nhỏ để kiếm tiền với thể loại này không mất nhiều thời gian và hiệu quả

A. chỉ tham gia các site có mức quy đổi coins sáng $ thấp. tam 1000coins =1$ là ổn

B. mức min pay thấp và có thể rut tien bất cứ lúc nào đủ min pay .nhiều site 1thang mới cho rút 1 lần như vậy nếu bị từ chối là công cả tháng đi toi

dưới đây là các site đáp ứng đủ các yêu cầu đó các bạn có thể tham gia

1 .site này min pay 2$ đăng ký được tặng 1$ (đang có khuyến mại 7 ngày vip =140coins) dangky xong click đủ 10 page được thưởng coins hàng ngày
click vào banner dưới để đăng ký nhanh
[site này cầm tool nhưng kiếm rất ngon và bonus liên tục ]
chú ý: site này nhiều bạn đăng ký nhưng báo ko nhận được email xác nhận các bạn xem trong mục spam nó hay nằm trong đó nhé .

2. site này min pay 3$ pay cũng rất nhanh có thể rút bất cứ khi nào đủ 3$ (site nay co tool ho tro.se gui cho ban nao ref de lai id va email )

3. site này min pay 1$ pay rất nhanh có thể rút bất cứ khi nào đủ1$ (site nay co tool ho tro.se gui cho ban nao ref de lai id va email )

click vào link này để đăng ký nhanh http://paidcoin.com/landingpage.php?ref=15189

4. site này min pay 2$ đăng ký tăng 1$ .1000coins=1$
yêu cầu đăng ký xong đăng nhập click đủ 50 page

chú ý :sẽ hỗ trợ nhiệt tình cho bạn nào ref ủng hộ chia sẻ kinh nghiệm kiem nhieu tien giúp các bạn rút tiền được nhanh và 100% không bị từ chối thanh toan qua email [email protected] hoặc inbox

đây là thu nhập của mình từ 4 site trên

site này phải add fanpage vào mới kiếm coins được nhé bạn nào ko biết add thì comment bên dưới mình hướng dẫn

Last edited:
Kiếm tiền bằng like facebook thật đơn giản, 30 phút/ mỗi ngày và thu nhập trên 30$/tháng

Hoàn toàn tự động với one click :) và đi ngủ

site 1 làm gì mà đk đc 1$, 0,25$ à pa, site naft 1 ngày click đc 20-30coin là cùng
3 site đã làm qua... để có đc 1$ hay 2$ chắc phải cả tuần, có khi cả tháng :))
bạn có thể nhìn thu nhập của mình là biết .site 1 đăng ký được 0.5$ và 250coins

sao site like143 ko vào my page (quản lí trang) để Disabled được, nên kiếm được bao nhiêu coins thì hôm sau coins cũng về 0, lsao bạn kiếm đc $ với site này

sao site like143 ko vào my page (quản lí trang) để Disabled được, nên kiếm được bao nhiêu coins thì hôm sau coins cũng về 0, lsao bạn kiếm đc $ với site này
bạn tìm lại chứ sao lại ko có disable được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week