New Member tìm admin offer android giả lập

Kim2022

Newbie
Reactions
0
MR
0.069
Có admin nào nhận member cho em xjn theo chân kiếm tiền với ạ , e cám ơn
Em online 20 tiếng / ngày

Last edited:
Bác đã có hệ thống Ăn-droi giả lập lạp hay chưa hay là khởi đầu trắng trong nhỉ? Nếu có còn gửi thông tin US Traffic kiếm chút đỉnh được tuy không nhiều!

Bác đã có hệ thống Ăn-droi giả lập lạp hay chưa hay là khởi đầu trắng trong nhỉ? Nếu có còn gửi thông tin US Traffic kiếm chút đỉnh được tuy không nhiều!
ngày trước full combo Tool android giả lập + change info IMEI các kiểu.
giờ em vào topic thấy ít bài viết về offer như xưa.

Dạ cài giả lâp thi em cai được hihi

Mình ngồi trực máy tính mỗi ngày cần việc online....bạn nào có việc xin 1 slot nhé, thanks !

Đây có thể là công việc bán thời gian dễ dàng nhất!

Có admin nào nhận member cho em xjn theo chân kiếm tiền với ạ , e cám ơn
Em online 20 tiếng / ngày
b ở đâu nhỉ, m hỏi xem có yêu cầu gì k , tại tính làm lại offer chưa biết lãi lời như nào

offer ít bài đăng quá nhỉ, lên mò kiếm ít kinh ngiệm mà k thấy gì mới. muốn làm thử mà k biết bắt đầu từ đâu :popo_beat_plaster::popo_beat_plaster:

offer ít bài đăng quá nhỉ, lên mò kiếm ít kinh ngiệm mà k thấy gì mới. muốn làm thử mà k biết bắt đầu từ đâu :popo_beat_plaster::popo_beat_plaster:
Offer giờ làm bằng tool hết rồi bác, đỉnh điểm của nó cũng qua cách đây mấy năm rồi, giờ vẫn còn nhóm làm tuy nhiên các công đoạn dần ít cần người lại rồi, bạn mới tìm hiểu mà nhảy vô offer dễ nản lắm, theo các bác làm mấy món mới mới như nuôi acc, reg acc, airdrop... nhiều lúc không cần vốn cho người mới bắt đầu ấy rồi lấn từ từ qua thì tốt hơn

Offer giờ làm bằng tool hết rồi bác, đỉnh điểm của nó cũng qua cách đây mấy năm rồi, giờ vẫn còn nhóm làm tuy nhiên các công đoạn dần ít cần người lại rồi, bạn mới tìm hiểu mà nhảy vô offer dễ nản lắm, theo các bác làm mấy món mới mới như nuôi acc, reg acc, airdrop... nhiều lúc không cần vốn cho người mới bắt đầu ấy rồi lấn từ từ qua thì tốt hơn
cảm ơn bác, e k biết gi nên chỉ chơi picoworker , thấy offer hay nên tìm hiểu qua

bác cho em hỏi, giờ em cần tải 1 cái app về trên nhiều thiết bị, khoảng vài chục cái thôi và giữ để dùng thường xuyên thì bluestack có làm được ko bác.
Hiện tại có thể change thiết bị, imei trên bluestack để giống 1 điện thoại android bình thường và mở lên sử dụng hằng ngày được ko bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,423
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom