Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
có $ là may rùi, có người còn ko được pay kia :(
mình thấy hình như nó ko có đủ LR nên ko thể trả đủ cho tất cả mọi acc ,nó phải mua đủ LR mới trả được,nên có người 5,6 tuần nó mới pay đó,thanks

mình thấy hình như nó ko có đủ LR nên ko thể trả đủ cho tất cả mọi acc ,nó phải mua đủ LR mới trả được,nên có người 5,6 tuần nó mới pay đó,thanks

nếu vậy thì thà nó pay chậm nhưng tiền đầy đủ thì còn chấp nhận. Đằng này nó còn trừ $ vô lý ?

THế thì đáng lẽ nó phải ưu tiên cho người làm trước chứ nhỉ? Chán quá!

không thấy payment proof phía dưới là bao nhiêu $ là chưa được reset rùi thì làm gị có $,nếu như vậy có nghía là acc của cậu bị reset về 0 rùi,chia buồn
Hơ, vậy là tự nhiên mình bị reset $ mà ko nhận dc 1 xu nào lun hả :((
Có ai bít nguyên nhân tại sao ko, xin nói ra để mình rút kinh nghiệm.

nếu vậy thì thà nó pay chậm nhưng tiền đầy đủ thì còn chấp nhận. Đằng này nó còn trừ $ vô lý ?
vì nó mua LR nên giá khá cao nên nó trừ bớt $ để bù lỗ cho nó ấy,với lại nó pay tự động nên ai trước sau thì do hệ thống nó quyết định^^

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

Hơ, vậy là tự nhiên mình bị reset $ mà ko nhận dc 1 xu nào lun hả :((
Có ai bít nguyên nhân tại sao ko, xin nói ra để mình rút kinh nghiệm.
nếu đây là lần thứ 3,4,5....cậu được pay thì phần nó giữ lại có nguy cơ bị reset về 0(đã có nhiều người bị vầy rùi)

định^^

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

nếu đây là lần thứ 3,4,5....cậu được pay thì phần nó giữ lại có nguy cơ bị reset về 0(đã có nhiều người bị vầy rùi)

Xưa h có dc pay lần nào đâu, vậy h làm sao bây h ?

zeeeee tiền oánh không nhích nhưng mà code vẫn nhích -- vẫn có tiền -- chứ không cả 2 không nhích thì nghỉ thằng này luôn =))

mấy ngày trước server PRotyper bị lỗi trừ balance tùm lùm,chắc cậu gặp xui rùi

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Xưa h có dc pay lần nào đâu, vậy h làm sao bây h ?
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

các bác ơi có ai gặp tình trạng giống em không? bên pro reset code, tiền, pay xong xuôi rồi. Hôm nay em vô tình vào mega kiểm tra thấy payment history có rồi mà Balance còn y nguyên như lúc mà server nó trừ tiền mấy hôm trước. Em reg nick và chiến bên pro không ah.
Thanks.

có ai bị trường hợp này không! nó không reset tiền nhưng hiện trang thái đã pay và tiền vẫn về LR đầy đủ, tức là mình là dc 6$ thứ 2 rồi nó pay 6$ về LR, log acc thì báo là đã thanh toán 6$, nhưng balance thì còn nguyên tiền, thử gõ code thì tiền balance vẫn tăng đều đều, có khi nào nó lỗi rồi mình ăn luôn 6$ đó ko ta, dc vậy thì quả này ngon đáo để luôn!
Ai biết chia sẻ mình cái nhe!

z nên kô biết :binhsua123:

lỗi ko phải do mình mà, nói như vậy là nếu nó ko fix được lỗi đó thì nó pay tiền mình phải gửi lại trả ư :binhsua80: ko đành lòng,

Hôm nay vào lại mấy acc 3$ thấy có 1 số đã bị rs về 0.5$ mà tiền thì chẳng thấy,bị gì đây ta.Có lẽ mình bỏ thằng này là đúng rồi

thì nó chưa về ví đó bác biết đâu sáng mai có tiên ỡ ví thì sao hiiiiii

có ai bị trường hợp này không! nó không reset tiền nhưng hiện trang thái đã pay và tiền vẫn về LR đầy đủ, tức là mình là dc 6$ thứ 2 rồi nó pay 6$ về LR, log acc thì báo là đã thanh toán 6$, nhưng balance thì còn nguyên tiền, thử gõ code thì tiền balance vẫn tăng đều đều, có khi nào nó lỗi rồi mình ăn luôn 6$ đó ko ta, dc vậy thì quả này ngon đáo để luôn!
Ai biết chia sẻ mình cái nhe!
mình cũng bi giống vậy nè :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back