Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
không hiểu mega nghĩ gì - lag hay là sao -- 3 nick lập cùng ngày - oánh cùng h -- cùng số code -- cùng rate thế - mà lại có 1 acc trội lên hơn 0.2 $ là sao nhỉ =)) ... *** hiểu nổi

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

brothers_nvk =
nq có crack soft bác Xuân Đức à

không hiểu mega nghĩ gì - lag hay là sao -- 3 nick lập cùng ngày - oánh cùng h -- cùng số code -- cùng rate thế - mà lại có 1 acc trội lên hơn 0.2 $ là sao nhỉ =)) ... *** hiểu nổi
acc đó load nhanh hơn chút , đâu có gì lạ @@

Cho mình hỏi tí, làm sao để bít nó có thanh toán hay chưa vậy ?
Lúc trước mình làm dc 3.5$ ,h thấy còn 0.05$, vậy là nó thanh toán rùi hả ? Sao mình nghe nói là khi nó thanh toán thì ở phần payment thì nó có ghi thêm mấy cái j j nữa mà .

Ai bít thì nói cho mình nghe với nha, thank !

Lúc trước mình làm dc 3.5$ ,h thấy còn 0.05$, vậy là nó thanh toán rùi hả ? Sao mình nghe nói là khi nó thanh toán thì ở phần payment thì nó có ghi thêm mấy cái j j nữa mà .

nhìn kía ko cẩn thận mất tiền rùi, ktra LR xem có tiền chưa =))

không thấy payment proof phía dưới là bao nhiêu $ là chưa được reset rùi thì làm gị có $,nếu như vậy có nghía là acc của cậu bị reset về 0 rùi,chia buồn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week