Matrix MegaTron - 5% daily forever (Mới ra mắt có Airdrop)

yam2408

Hero
Verified
Reactions
412
MR
0.011
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Với những gì đã làm với tư cách admin nhóm telegram của Tronbank (bạn nào trong group tronbank sẽ biết mình @yam2408)
Đến với MegaTron mình thấy đây là 1 project tiềm năng (Dailyroi, MTBank, MTFund...) nhưng do admin hơi kém trong việc fomo nên sau 1 ngày ra mắt chỉ đạt được hơn 1M Trx . Minh xin phép được giới thiệu với ae

Ae mmo chơi smartcontract tron nhiều thật . Mới đầu không thấy ai viêt bài nào

Ae mmo chơi smartcontract tron nhiều thật . Mới đầu không thấy ai viêt bài nào
Tại chuột bạch thí nghiệm thôi bác chứ ae bên telegroup cũng đông mà =))

vẫn mơ hồ cái smart contract này nó có tác dụng gì?

hee vậy thông rồi thì thông não mình phát
nó là hợp đồng thông minh .

như kiểu con robot ấy . chỉ thực hiện các lệnh có sẵn . Buy Sell Invest Withdraw .

Cái hồ pool Smart Contract . là cái ví đựng tiền . invest thì vào đó , withdraw thì lấy ở đó trả

Site sống , khi balance contract > 0

Nói đơn giản và dễ hiểu thì smart contract đã được viết lệnh để k ai can thiệp dc vào nó cho đến khi balance nó về 0 , nôm na là admin k thể tự scam dc . Nếu vận hành tốt , fomo tốt lượng dep ổn đình thì càng sống lâu

Nói đơn giản và dễ hiểu thì smart contract đã được viết lệnh để k ai can thiệp dc vào nó cho đến khi balance nó về 0 , nôm na là admin k thể tự scam dc . Nếu vận hành tốt , fomo tốt lượng dep ổn đình thì càng sống lâu
admin close web . làm mờ nút withdraw . không cho member rút .

sau 1 thời gian như vậy , balance acc của ADMIN auto lên tiền. là rút đc tiền :D

đó là những web không có code ẩn , không có lệnh rút all ..

Còn site có code ẩn , có lệnh rút all . thì 1 s ;)

admin close web . làm mờ nút withdraw . không cho member rút .

sau 1 thời gian như vậy , balance acc của ADMIN auto lên tiền. là rút đc tiền :D

đó là những web không có code ẩn , không có lệnh rút all ..

Còn site có code ẩn , có lệnh rút all . thì 1 s ;)
Thật ra có 1 cách nếu web down mình vẫn có thể rút tiền được từ smart contract của nó nếu web k có code ẩn :D

Thật ra có 1 cách nếu web down mình vẫn có thể rút tiền được từ smart contract của nó nếu web k có code ẩn :D
:eek::eek::eek: cái này mình không biết . nếu vậy thì tốt quá , không sợ web down nữa rồi .

Cứ web không có code ẩn , thì chiến , rủi ro có 20% à :D:D

:eek::eek::eek: cái này mình không biết . nếu vậy thì tốt quá , không sợ web down nữa rồi .

Yep , Nhân dịp đang hot cứ chơi sớm bác ơi tranh thủ ăn airdrop trong group nữa là ngon . Trx mà lên 700 thì lại vui nữa :))

vì sao rủi ro 20% bác

smart contract là cái gì vại :oops: ........

Những người anh em thiện lành, còn TRX không bán cho em 1 ít với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back