[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.054
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nhà mới cho anh em MEGA sau 1 tháng Đức mải chơi dota - sory anh em - chẳng có gì update cả - cứ thế mà làm nhé anh em:binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Pay đều đặn - mỗi tội hơi lag - add 6 or 7 ID mới load ổn đinh
Nghe tin pix tính rate theo pri nên có thể anh em đón 1 lượng mem pix lớn đổ bộ sang mega

Điều đặc biệt là : anh em mega sẵn sàng chào đón mọi người sang làm việc : nhưng yêu cầu đừng có 1 chữ mà làm hại cái thân ra nhé - không như pix đâu - hệ thống mega khác hoàn toàn :binhsua04:
Và anh em cứ yên chí dog nào sang phá hoại gửi mail gì đó cứ vô tư nhé - hệ thống mega gửi thư auto lại à nên không phải admin nên không lo ..... 1000 mail may ra nó check 1 cái xong để đó nhé :binhsua01:

Welcome to bác bao công sang nhà mega
:binhsua07:

uhm, chuyển nhà trở lại sang đây rồi đây, Pix hại não *_* rồi cái vụ giới hạn acc / ip nữa
mega tuần này nghe nói rs rồi, ai nhận đc tiền chưa

Nhà mới rồi :binhsua07: hi vọng sắp tới mega sẽ load nhanh , pay đều và tăng rate cho a e !! :binhsua06:

uhm, chuyển nhà trở lại sang đây rồi đây, Pix hại não *_* rồi cái vụ giới hạn acc / ip nữa
mega tuần này nghe nói rs rồi, ai nhận đc tiền chưa

ai trên 3$ đều nhận dc rồi ;)),có 4 acc nhát đánh mới 3$ nó pay phát về ;))

Sao mấy hum nay mega load cà giựt cà giựt vậy ta! Hay tại e dùng soft bubu? Hôm bữa hết hạn soft bác XD mà trong acc còn đúng 3.2$, chơi bubu lun! Có ai xài soft bubu cho e hỏi về speed load cái nha!

K pải PR cho XD nhưng iem đánh soft XD load capt ầm ầm, chuyển sang Bubu là lại load rù rù ngay. Gần như cùng 1 thời điểm nên lỗi do server chắc k pải. Trc có PM cho taien góp ý mà bị lão ý "cà trớn", gét nên bỏ luôn :))
Mega đánh tầm 6-7 ID là load đều mà. :binhsua37:

K pải PR cho XD nhưng iem đánh soft XD load capt ầm ầm, chuyển sang Bubu là lại load rù rù ngay. Gần như cùng 1 thời điểm nên lỗi do server chắc k pải. Trc có PM cho taien góp ý mà bị lão ý "cà trớn", gét nên bỏ luôn :))
Mega đánh tầm 6-7 ID là load đều mà. :binhsua37:
Hix. zậy ráng gõ tuần sau mua soft XD tiếp! tuần này chưa đủ min pay. Em 6 acc sp có 11. load cà giựt nữa! nản!

chiều nay sao gặp cap "NO CAPTCHAS PLEASE REFRESH", bị rules oài

Em đang sài soft free asian mà thấy nó load như rùa ấy, trả có hứng cạp tí nào, đổi qua soft của anh xd thì có load được liên tục không mấy huynh :binhsua10:

Em đang sài soft free asian mà thấy nó load như rùa ấy, trả có hứng cạp tí nào, đổi qua soft của anh xd thì có load được liên tục không mấy huynh :binhsua10:
Soft XD ngon hơn asian bác ạ, xài thử là thích liền:binhsua07:

cho mình hỏi mega tầm 12h đến 6h sáng log mấy acc là load ổn vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6